ดู: 757|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] สวยดั้งแหมบสุดแซ่บขอเปลี่ยนดั้งสวยปลายพุ่งรพ.เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]

หวัดดีค่ะทุกคนนนน วันนี้เราจะแชร์ประสบการณ์ทำสวย  เป็นผู้หญิงก็ต้องอยากสวยเนอะ  55555. เลยตัดสินใจเสริมจมูกซะเลยย...  เมื่อไม่นานมานี้เรามีโอกาสได้แวะเข้าไปที่ รพ.เลอลักษณ์มาค่ะเออออ

ถ้าพูดถึงเรื่องจมูกของเราถามว่ามีไม่มีดั้งเลยหรอ ก็ไม่เชิงอะค่ะพอมีอยู่บ้าง แต่จะสังเกตเห็นก็ตอนเราหันข้างแค่นั้นแหละ5555. มันยังไม่ค่อยสวย  ไม่มีมิติของรูปหน้า ถ่ายรูปหน้าตรงนี่แทบไม่เห็นเลย คิดว่าถ้าเกิดมีสันขึ้นมาอีกหน่อยน่าจะดีกว่านี้555555

เลยหาข้อมูลก่อนเลยอันดับแรก ตามพวกเพจ  ไอจี ก็จะมีข้อมูลที่เค้าเอามารีวิวกันน เยอะมากตัดสินใจไม่ถูกเลยค่ะ แต่เรายังไม่เคยทำก็ต้องหาข้อมูลดีๆ เข้าไปดูว่ามีใครเข้ามาพูดไม่ดีมั้ย55555. จนมาเจอของเลอลักษณ์นี่แหละ เป็นเคสแก้ของที่อื่น แต่หมอทำออกมาสวยมากอะ  คือจากที่เราดูมันพังจนแก้ยาก คิดภาพตามไม่ออกอะ แต่ผลรับที่ได้น่าพอใจ แล้วเราก็พอใจด้วย555555. เป็นงานของหมอเสรีค่ะ
        จากนั้นเราเลยโทเข้าไปสอบถามเบื้องต้น แล้วก็จองคิวก่อน5555 ประเด็นคือไม่อยากรอนาน เจ้าหน้าที่  ที่รับโทรศัพท์พูดดีมากๆ พูดจาน่ารัก ไม่เหมือนที่อื่นที่เคยโทเข้าไป ยังไม่ทันทำตอบแบบนี้จบค่ะ55555. พออีกวันเราก็เข้าไปปรึกษาผู้เชี่ยวชาญ ได้ช่วงเช้า คนก็เริ่มมาเยอะอยู่นะ แต่ไม่นานค่ะสักพักก็มีเจ้าหน้าที่เข้ามาให้ข้อมูล เกี่ยวกับการเสริมจมูกว่ามีทรงอะไร ซิลิโคนมีลักษณะยังไงบ้าง  เราตัดสินใจทำทรง Idol noes  กับหมอเสรีค่ะ
        มาถึงขั้นตอนพบหมอ เค้าก็จะบอกหลายละเอียดว่าจะทำให้เรายังไง วิธีการทำ ก็จะเอาวัดที่ตรงจมูกเพื่อจะดูว่าโด่งได้ประมาณไหน จับดูเนื้อจมูกว่ามีเยอะมั้ย เหมาะกับหน้ารึป่าว  คือก่อนหน้านี่เราได้บอกหมอไว้แล้วละว่าอยากได้แบบโด่งสวย แต่มีความธรรมชาติไม่ดูเห็นเป็นแท่งๆชัด 55555. ก็โอเคตกลงคุยกันเรียบร้อยพบอีกทีวันผ่าตัดค่ะ ต่อไปเจ้าหน้าที่ก้จะทำประวัติให้ แล้วเราก็จ่ายเงิน – รับยา กลับบ้านได้เลยค่ะ

หลังทำทีความโด่งพอดีกับหน้า ไม่ดูสูงเว่อเกินไป ไม่บวมช้ำหรือเจ็บเลยค่ะ แต่ช่วงนี้เราจะหมั่นประคบเย็น กินยาลดอาการบวม นอนหมอนสูงๆ ไม่ทานพวกอาหารแสลง

วันที่ 1 สันสวยมาก จากที่เมื่อก่อนหันข้างขึ้นมานิดเดียวเอง บีบๆทุกวันก็ไม่มีทีท่าว่าจะขึ้น5555555

วันที่ 5 มีรอยช้ำที่ตาใต้นิดหน่อย เราเลยมีทิคพิเศษ ทานยาใบบัวบกแบบแคปซูลด้วยสะเลยยย อิอิ5555

วันที่ 7 อันนี้อัพเดตให้ดูกันล่าสุดเลยนะ  ทุกอย่างเริ่มโอเคแล้วละ  จมูกรับกับหน้ามากๆ  ไม่ดูเว่อจนสันขึ้นเป็นแท่งๆ แต่หน้าเราเปลี่ยนไปอย่างเห็นได้ชัด  คือตอนนี้เรียกได้ว่าเราพอใจมากๆเลยค่ะ  ตอนแรกก่อนจะมาทำก็แอบหวั่นๆ นะทั้งๆที่หาข้อมูลมาแบบแน่นมากก  ใจกลัวว่าจะไม่เข้ากับหน้า ไม่สวย  แต่จะบอกว่าพอมาดูความเปลี่ยนแปลงตอนนี้ทำให้เรารู้สึกมั่นใจมากขึ้น  ส่องกระจกได้แบบมั่นใจไม่มีที่ติ ฮ่าๆ เพื่อนๆก็ถามตามกันมาเป็นแถว55555

ราคาเท่ารัยค่ะ
ใช้ยานอนหลับใช่ไหมค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้