ดู: 777|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] ใครเคยทำตา 2 ชั้นกับหมอคนไหนบ้างมารีวิวกันค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ส่วนตัวเราทำตา 2 ชั้นกับหมอรวงข้าว ที่ Lovely Eye clinic & Skin ค่ะ ก่อนหน้าที่จะตัดสินใจทำเราก็นั่งหาข้อมูล

หารีวิวอยู่นานมาก กว่าจะได้ที่ถูกใจ เราว่าถ้ามีรีวิวเยอะๆให้คนอื่นที่อยากจะทำตา 2 ชั้นได้มาดูเป็นตัวช่วย

ในการเลือกแบบที่ถูกใจน่าจะดีนะคะ เริ่มจากของเราก่อนเลยเนาะ

เราถ่ายไว้ค่อนข้างละเอียดเลย หวังว่าจะเป็นประโยชน์กับหลายๆคนนะค้า <3
ขอบคุณมากนะค้า กำลังหารีวิวดูอยู่เลย ชอบดูเยอะๆค่ะ ได้เห็นความแตกต่างของแต่ละคนด้วย อย่างของ จขกท ก็สวยมากเลย
อยากทำที่เลิฟลี่อายเหมือนกันค่ะ งานเค้าสวยดี สวยหวานขึ้นเยอะเลยเนอะ
เราเลือกไม่ถูกระหว่างหมอรวงข้าว กับ หมอมนัสค่ะ
แต่ของหมอรวงข้าวที่่เจ้าของกระทู้รีวิวมาก็สวยมากจริงๆๆ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย porporry เมื่อ 2017-6-9 13:18

เราเพิ่งรีวิวของหมอรวงข้าวไปค่ะ ทำมาแล้วชอบถูกใจมากจริงๆ

http://www.dungdong.com/forum.php?mod=viewthread&tid=141175&extra=

นี่กระทู้ที่เรารีวิวไว้ค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้