ดู: 8241|ตอบกลับ: 42
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] ขอบคุณคางสวยๆ จากเลอโชเม่คลินิกค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Focus_Focus เมื่อ 2017-6-6 19:25

สวัสดีจ้า ชื่อ โฟกัส นะคะ วันนี้จะมารีวิวประสบการณ์เสริมคาง ที่ เลอโชเม่ คลินิก นะคะ
สำหรับสาวๆที่คางสั้นๆ ไม่ต้องกังวลกันเลยนะคะ ประสบการณ์ส่วนตัวของโฟกัส เป็นคนอวบ หน้ากลม คางสั้น

โฟกัสก็มีพี่ที่รู้จักกันเขาก็มาทำคางที่นี่หลังจากนั้นโฟกัสก็เลยศึกษาหาข้อมูลที่จะทำ เพราะในใจจริงแล้วโฟกัสตั้งใจอยากเสริมคางอยู่แล้ว  บังเอิญช่วงนั้นก็มีโปรโมชั่นพอดีค่ะ  ราคาก็ไม่แพงมากและการให้ข้อมูลจากเจ้าหน้าที่ก็ให้บริการดีค่ะเป็นกันเองมาก หลังจากนั้นโฟกัสก็มัดจำ จองวันนัดทำ

คุณหมอแจ้งว่า คุณหมอไม่สามารถทำให้คางเราวีเชฟได้เลยนะเพราะเป็นคนหน้ากลมแก้มเยอะแต่อยากวีเชฟ ต้องฉีดโบท๊อกลิฟหน้าและฉีดลดแก้มลงอีกนิดก็จะโอเค   คือ โฟกัสไม่ได้ต้องการอยากให้หน้าวีเชฟมาก แต่ต้องการอยากมีคางแล้วดูแบบธรรมชาติมากกว่าค่ะ

วันที่ทำ ก็แอบตื่นเต้น เพราะกลัวเจ็บ  แต่เจ้าหน้าที่น่ารักเป็นกันเอง  คอยปลอบใจเราบอกเราว่าเจ็บแค่ตอนฉีดยาชาเอง ก่อนทำได้พูดคุยกับคุณหมอเรื่องทรงก่อน เป็นคุณหมอผู้ชายให้คำแนะนำดีมากคะ  คุณหมอบอกโอเค ผมเห็นด้วยที่ต้องใช้ซิลิโคลนให้เข้ากับคางและเหมาะกับรูปหน้าของเราครับ  โฟกัสรู้สึกว่า คุณหมอเค้าดีจัง !

และแล้วก็ถึงวินาทีที่ต้องเข้าห้อง ตื่นเต้นนิดหน่อยนะคะแต่ก็ยังมีพี่ๆเจ้าหน้าที่ทีมงานแพทย์ พยาบาล คุยกับเราตลอด จนเวลาก็ผ่านไป พี่ๆพยาบาลถามว่าเจ็บไหมๆๆ เราก็นิ่งมากๆบอกเลยคุณหมอปราณีตในการทำมากๆ แลดูอบอุ่น ละมุนละไมไปหมด555  มือเบาตอนทำไม่เจ็บเลยอ่ะ  จนเสร็จลุล่วงไปได้อย่างดี คางเริ่มมา ปลื้มมากๆเลยค่ะบอกตรงๆ    แต่รู้สึกจากใจจิงๆ พี่ที่ดูแลโฟกัส (พี่มุ้ย,พี่ต่าย)ก็ติดตามสอบถามอาการตลอด ใครสนใจก็ลองเข้าไปปรึกษากันได้  ส่วนโฟกัสตอนนี้คางได้ครบเดือนแล้วคะ พอใจกับคางที่ได้ โฟกัสมีภาพประกอบให้เพื่อนๆดูด้วย ใครแบบว่าอยากได้คางแบบวีเชฟ หรือ ดูธรรมชาติแนะนำเลย

มาดูกันเลยคะ ว่าหลังทำจะเป็นยังไงบ้าง กว่าความสวยจะบังเกิด....

รูปหลังทำ 6 วันค่ะ

รูปนี้ 10 วันค่ะ ยังคงมีอาการบวมอยู่เยอะเลยค่ะ

หลังทำได้ 1 เดือนกว่าๆเริ่มเข้าที่ จะมีคางสวยๆแบบคนอื่นแล้วว

2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-6-6 19:25:54 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Focus_Focus เมื่อ 2017-6-6 19:28

ปัจจุบันครบ 2 เดือนแล้วค่ะ ชอบมากค่ะกับผลลัพธ์ที่ได้ ปลื้มมมมค่ะ

ยังไงโฟกัสจะมาอัพเดทให้เรื่อยๆนะค่ะ ใครที่สนใจฝากเลอโชเม่คลินิกไว้เป็นอีกหนึ่งทางเลือกนะค่ะ ไม่ได้ดีแต่ผลงานนะ เรื่องให้บริการก็ดีไม่แพ้ผลงานเลยแหละค่ะ ต้องขอบคุณเลอโชเม่มากๆค่ะ

อยากได้ทรงแบบนี้ สวยมากค่ะ ฉีดสารเหลวมาก่อนหมอรับแก้ไหม  
เท่าไหร่ค่ะ หมอเหลาไหม
ใช้ซิลิแบบไหนคะ มีขาป่าว
มีอัพเดทอีกไหมคะ สวยค่ะ
สวยค่าราคาแพงไหมคะ
ดูที่นี่ไว้เหมือนกัน รอตัดสินใจ เห็นรีวิวสวยๆเยอะเลยค่ะ  (อยากเห็นรูปอัพเดทจังค่ะ)
ปัจจุบันเป็นยังไงบ้างค่ะ มีรูปอัพเดทไหม
สวยจังค่ะ ใช้ซิลิโคนขายาวไหมคะ
ตอนนี้มีโปรไหมคะ
หน้าเรียวมากค่ะ ได้ฉีดปรับรูปหน้าดูไหมค่ะ
เป็นคนหน้าใหญ่ อยากได้แบบนี้เลยค่ะ สวย
สวยมากค่ะใช้ซิลิโคนขายาวใช่ไหมค่ะ
สวยจังราคาเท่าไหร่ค่า
เลือกทำแผลนอกหรือแผลในค่ะ
สวยค่ะ แผลไหนดูแลง่ายกว่ากันคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้