ดู: 1471|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูกใหม่ที่ธราธร เมดดิคอล คลินิก สวยปัง รับประกันรับประกันคุณภาพค่า

[คัดลอกลิงก์]
ฮัลโล....มีเรื่องอยากเม้า ไปถอยดั้งใหม่มาค่า ที่ธราธร เมดดิคอล คลินิก สวยปัง รับประกันคุณภาพ ^_^

คือแบบเก็บไว้คนเดียวไม่ได้ ต้องให้โลกรู้ของดีราคาถูก ต้องที่นี่เลยค่ะ

เจอคลินิคนี้ในเพจค่ะ ก็ทักไปคุยว่าเสริมจมูกยังไงราคาโปรเท่าไหร่ ตอนนี้โปร 6,xxx บาท

แอดมินคุยดีมาก นางแนะนำทุกอย่างเลยค่ะ น่ารัก เราก็ถามเยอะมาก

คลินิกอ่ะอยู่ลาดพร้าว12 แต่ตัวเราอ่ะอยู่ตจว. คือก่อนมาก็ต้องวางแผนดีๆหน่อย  

เราก็นัดวัน แล้วจองตั๋วเครื่องบินไว้เลย พร้อมมากค่า  พอไปถึงคลินิกก็คนเยอะสิค่ะ555+

เราไปกับเพื่อนค่ะ นั่งรอคิวคุยกับคุณหมอ  รอไม่นานหมอก็ออกมา

ก็ปรึกษาหมอค่ะ ว่าเคยไปฉีดซิลิโคนเหลวมา ฉีดมานานมาก

ด้วยความรู้เท่าไม่ถึงการณ์ คิดว่ามันจะสลายแต่ที่ไหนได้ ยังมีหลงเหลืออยู่ ที่นี้ก็ต้องขูดออกค่ะ

ค่าใช้จ่ายจะสูง เราก็คุยกับทางคลิกนิกว่าอยากทำมากจริงๆค่ะ

ทางคลินิกก็ใจดีค่ะ คิดราคาให้เป็นกันเองสุดๆ เพราะที่จริง ปกติถ้าฉีดซิลิโคนเหลวมา

คุณหมอจะทำยากกว่าการขูดฟิลเลอร์ค่ะ แต่ของเรายังเหลือนิดหน่อยไม่มากคุณหมอก็เลยทำให้ค่ะ

ดีใจสุดๆๆๆ ที่นี้ก็มาดูทรงซิลิโคน ส่วนตัวเราชอบแมนทิสค่ะ เลยให้คุณหมอช่วยดูขนาดให้ค่ะ

คุยเสร็จเรียบร้อย ขึ้นเขียงสิค่ะ รอไร555+ ตื่นเต้นมากค่ะ  ตอนนั้นกลัวเจ็บ ก็ต้องเจ็บนิดนึงตอนฉีดยาชาค่ะ

แต่ตอนหมอขูดนี่เสี่ยวๆมาก ได้ยินเสียงถึงกระดูกง่ะ  แต่ทำไม่นานก็เสร็จค่ะ ตึงไปทั้งหน้าเลย

คิดว่าต้องบวมมากแน่ๆ แต่ที่ไหนได้ ไม่เป็นอยากที่คิด ไม่บวมไม่ช้ำเลยจ้าาา พักฟื้นแป็บเดียวค่ะ

อ่ะๆดูรูปค่ะ   สวยล่ะไม่ต้องพูดเยอะ 555++

ขอบคุณทางธราธร เมดดิคอล คลินิก ที่ให้ความช่วยเหลือและดูแลเป็นอย่างดี

ปลื้มใจและประทับใจจริงๆค่ะ  ขอบคุณค่ะ #จมูกธราธร

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้