ดู: 2645|ตอบกลับ: 5

[ทำจมูก] เสริมจมูกที่ the art clinic หรือว่า medmetic ดีคะ?

[คัดลอกลิงก์]
ตามนั้นเลยค่ะ คือเราดูๆ คลินิกทำจมูกอยู่สองที่ค่ะ คือ the art clinic เพราะเห็นเพื่อนไปทำหน้าอกที่ีนี่
แล้วก็คุณหมอใช้เทคนิกเสริมใต้ชั้นเนื้อเยื่อป้องกันการเบี้ยวเอียงทะลุ (เราเป็นคนเนื้อจมูกน้อยค่ะ)
แล้วก็เคยไปดูคลิปรีวิวการเสริมจมูกของคลินิกใน youtube แนวการทำจมูกของคุณหมอถูกใจเราค่ะ คือไม่โด่ง
ติดโคนระหว่างคิ้วเกินไป แต่ว่าระหว่างหาข้อมูลก็เจอว่าคุณหมอไม่ได้จบแพทย์เฉพาะทางเรื่องศัลยกรรมตกแต่ง
มา เอาจริงๆ แล้วถ้าหากปลอดภัยแล้วก็ทรงสวยเราก็ไม่ได้ซีเรียสอะไรค่ะ

แต่ก็ดู medmetic อยู่เหมือนกันเพราะค่อนข้างมีชื่อด้านนี้ ทรงจมูกก็ชอบค่ะ ราคาเบากว่า the art clinic (กรณีถ้าทำกับหมออาร์ท)
แต่ว่าไม่ได้เสริมใต้ชั้นเนื้อเยื่อ แล้วก็แอบไม่ประทับใจการตอบคำถามของพนักงานนิดหน่อยค่ะ...

เราดูรีวิวของทั้งสองที่มาค่ะ แต่ก็ยังตัดสินใจไม่ได้เลย ชั่งใจอยู่เหมือนกัน เพื่อนๆ มีคำแนะนำหรือว่าประทับใจ
หรือไม่ประทับใจที่ไหนบ้างไหมคะ คือจะนำมาพิจารณาค่ะ ขอบคุณค่ะ
โพสต์ 2017-6-5 11:02:51 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แนะนำเมดเมติกค่ะ ถ้าชอบทรงธรรมชาติ หมอชัชวาลทำได้โอเคค่ะ
โพสต์ 2017-6-8 15:42:11 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หมอดาที่ WE cilnic เราไปทำมาพอใจมาก เพราะแก้มาหลายที่แล้ว
โพสต์ 2017-6-16 17:51:51 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เราทำที่เมดเมติก
ก่อนทำปลายจมูกจะทู่ๆ ตรงสันจมูกก็ดูบวมเหมือนคนฉีดฟิลเลอร์
หลังทำปลายจมูกดูพุ่งขึ้น สันจมูกก็สโลปสวยขึ้น

โพสต์ 2017-7-26 15:55:35 | ดูโพสต์ทั้งหมด
sirin_k ตอบกลับเมื่อ 2017-6-8 15:42
หมอดาที่ WE cilnic เราไปทำมาพอใจมาก เพราะแก้มาหลายที่แล้ว

ทำที่นี้มาเหมือนกันค่ะ
โพสต์ 2019-7-24 18:28:58 | ดูโพสต์ทั้งหมด
จริงๆ ถ้าช่วงนี้อยากทำจมูกที่ the art clinic เราเห็นว่าเค้ามีโปรทำจมูกอยู่นะคะ เรามองแล้วจมูกที่นี่สวยดีค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้