ดู: 1134|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] ปัง ปัง กับตา 2 ชั้น ที่สุพจน์คลินิก จันทบุรี

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่ะเพื่อนๆ เราชื่อลูกเกดนะคะ วันนี้เราจะมารีวิวตา 2 ชั้น และเล่าประสบการณ์ การทำตา 2 ชั้นครั้งแรกให้ฟังค่ะ ด้วยความมุ่งมั่นอยากทำตา 2 ชั้นมากๆ พอดีขี่รถผ่านหน้าสุพจน์คลินิก เลยแวะเข้าไปปรึกษาทำตา 2 ชั้นดูค่ะ พอปรึกษาคุณหมอแล้วพร้อมสอบถามราคาเรียบร้อย เลยตัดสินใจนัดวันทำในทันที เนื่องจากคุณหมอมีโปรโมชั่นพิเศษจาก 14,900 ลดเหลือ 8,900 บาท แถมคลินิกก็อยู่ใกล้บ้านไม่ต้องขึ้นไปถึงกรุงเทพฯอีกด้วย เป็นอันตกลงยินยอมทำสิคะ รออะไรละโปรดีๆแบบนี้ต้องรีบคว้าค่ะ เพื่อนๆอยากเห็นแล้วละสิว่าราคาเพียงเท่านี้จะทำออกมาแล้วดูดีแค่ไหน มาดูกันค่ะ

รูปลูกเกดตอนยังไม่ทำตา 2 ชั้นค่ะ ดูธรรมดาๆใช่มั้ยคะ

หลังทำมาได้ 3 วันค่ะ ยอมรับนะคะว่าตาบวมมากค่ะ

หลังทำมาแล้ว 5 วันค่ะ ยุบบวมลงไปเยอะเลยค่ะ เหลือเพียงข้างขวาที่ยังบวมอยู่

2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-6-18 13:39:58 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย cholticha99 เมื่อ 2017-6-18 13:43

หลังทำ 7 วันค่ะ ครบกำหนดตัดไหมพอดี เป็นไงละหายบวมแล้ว ตาดูหวานขึ้นมาเลย555

หลังทำ 1 เดือนค่ะ ใสๆกันไปเลย...อิอิ จากสาวติดสติ๊กเกอร์ตา 2 ชั้น ทำให้ลืมสติ๊กเกอร์ติดตากันไปเลย

ลูกเกดต้องขอบอกเลยค่ะว่าหลังทำมา 1 เดือน บวกกับการแต่งหน้าทำงานเห็นได้ชัดเลยค่ะ ว่าหน้าหวาน ลูกค้าที่มาซื้อของที่ร้านทักกันเกรียวเลยค่ะว่า “ตาหวานขึ้น สวยขึ้นไปทำไรมา” แอบดีใจสิคะ ทั้งนี้ลูกเกดต้องขอบคุณทางสุพจน์ คลินิกมากๆค่ะ ที่ทำให้ลูกเกดดูดีขึ้นได้ขนาดนี้ และสำหรับเพื่อนๆคนไหนที่กำลังคิดจะทำตา 2 ชั้น แต่กลัวตาบวมไปทำงานไม่ได้ ลูกเกดขอแนะนำเลยค่ะว่าประคบเย็นหลังทำยิ่งเยอะยิ่งดีค่ะ ลดบวมเร็ว ซึ่งเป็นคำแนะนำจากทางคุณหมอที่สุพจน์คลินิกค่ะ บริการดีและแนะนำวิธีปฏิบัติตัวหลังการทำตา 2 ชั้นได้ดีมากค่ะ ลูกเกดขอคอนเฟิร์ม

สวยมากเลยค่ะ ตากหวานมาก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้