ดู: 804|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] อยากหล่อมาเสริมจมูก เก๋กู๊ดดหล่อไม่บันยะบันยัง เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค้าบบบบ ผมชื่อฟิมล์นะขอแนะนำตัวก่อนเลยยย วันนี้ผมจะมาเขียนรีวิวเสริมจมูกที่ รพ.เลอลักษณ์ให้ฟังกัน คับบบ555  ทุกคนได้ยินไม่ผิด  ที่เราจะมาทำจมูก ผมว่าก็คงไม่แปลกหรอกที่ผมอยากจะทำหล่อด้วยการพึ่งมีดหมอ5555. ก็ดูหนุ่มๆสมัยนี่สิครับ ดูดีกันจัง  ไปทำอะไรกันมา  บ้างคนหน้าดีอยู่แล้วก็ชีวิตดีไป ส่วนคนหน้าธรรมดาแบบเราก็หงอยละสิ ฮ่าๆ
        ผมเลยตัดสินอยากจะเสริมดั้งมาสักพักแล้ว เห็นเพื่อนๆ ที่เป็นเก้ง เกย์ ไรงี้ไปทำมา แล้วแบบเห้ยย....ทำไมมันหล่อจังวะ อายเลยอะ จนสาวๆให้ห้องยังต้องชมว่าหล่อมากก ถ้าเป็นผู้ชายนะจะดีเลย 5555555. ผมนี่แบบคุมขยับเลย  เป็นผู้ชายแท้ๆ ไม่คิดดูแลตัวเองเลย ก็เลยแอบๆไปถามว่าเค้าอะว่าไปทำที่ไหน  หมออะไร  อยากทำบ้าง  จมูกสวยดีนะ  อยากหล่อบ้างวะ55555 แถวบ้านเรียกว่าเนียน
        เค้าก็เลยแนะนำผมให้มาที่ รพ.เลอลักษณ์ เพราะทำมาที่นี่  กับคุณหมออัครรัช เรื่องไม่ปลอดภัย อันตราย อะไรเนี้ยไม่ต้องกังวลเพราะไม่มีแน่นอน  ที่นี่มีมาตรฐาน  หมอก็เก่งหลายคน  ถ้าสนใจก็ลองไปดูมันดีจริงๆ

แต่ผมว่าคิดๆดูแล้ว  ที่เพื่อนไปทำมามันก็น่าสนใจนะครับบ  เค้าทำมาโดยตรง  ประสบการณ์ตรง55555. พอลองกลับมาส่องกระจกดูที่บ้าน หันซ้ายหันขวา ผมว่าคิดถูกแล้วละสมควรทำจริงๆ555555
        อีกวันผมก็เลยเข้าไปปรึกษาที่ รพ.เลยครับ วันหยุดพอดีคนเยอะมาก55555ไม่รู้ว่าผมจะทำเสร็จกี่โมงเนี้ยยย  แต่ไม่นานครับ  สักพักก็ถึงเวลาที่ผมจะได้คุยกับผู้เชี่ยวชาญ  ผมนี่ก็จัดไปเลยอัดอั้นมากนาน555555. ว่าผมนี่สนใจอยากเสริมจมูกมากๆ แต่ไม่ค่อยมีความรู้ด้านนี้สักเท่าไหร่ อยากให้ช่วยแนะนำว่าต้องทำอะไร  ยังให้เหมาะไม่ดูหลอกมากก  เดี๋ยวจะสาวเกิน5555
        สรุปได้ว่าผมทำเป็นทรง Idol noes  เพราะรีเควสไปว่าอยากได้โด่งๆ ประมาณนี้  ส่วนคุณหมอที่จะทำให้เป็นคุณหมออัครรัชคับบบ ตามเพื่อนเป๊ะ แต่จะเหมือนเพื่อนมั้ยต้องมาดูกัน5555555 หลังจากที่คุยกันเสร็จพี่เค้าจะทำประวัติให้ผมเลย แล้วก็จ่ายเงิน-รับยาได้ฮ่ะ  จากนั้นผมก็กลับบ้าน อีกประมาณ 2 วันก็เข้าไปทำ แฮ่ๆๆ
และแล้วก็มาถึงสักทีครับ  วันนี้มาที่รอยคอ  ตื่นเต้นมาก พึ่งจะเคยทำครั้งแรกเจ็บสุดก็คงรถล้มแหละฮ่ะ55555 พอมาถึงพี่เค้าก็จะให้เราไปเปลี่ยนชุดก่อน  ล้างหน้าให้สะอาด  แล้วก็รอเรียกที่หน้าห้องได้เลย  มาช่วยลุ้นกันนะครับว่าจะออกมาเป็นยังไง  (ชมได้แต่ห้ามด่า55555)
        อ้าวเอ้ยยย... มายืนเป็นพระเอกเอ็มวีอะไรตรงนี้55555. หลังจากที่ผมทำมาได้  4 วันครับ มาเรียนได้ตามปกติ ตอนแรกก็กลัวว่าจะช้ำเขียวบวม  จนเพื่อนตกใจ  แต่สรุปไม่เลยย  ใช้ชีวิตได้ปกติแต่ต้องระวังนิดนึง เพราะผมเป็นคนที่ค่อนข้างโลดโผน5555555  แต่อะๆเดี๋ยวผมจะบอกให้ละกันนน ว่าดูแลยังไงบ้าง อย่างแรกเลย ทานยา ประคบเย็น นอนหมอนสูงๆ อันนี้ลำบากมาก55555ปวดคอ แต่อยากหล่อจำเป็นต้องทนมั้ย(จำเป็นมาก55555)  แล้วที่สำคัญเลย ก็งดพวกของแสลง หมูทะ ชาบู แอลกอฮอล์ครับ(ของชอบทั้งนั้น5555)

วันที่ 11 ครับจมูกเริ่มเข้าที่แล้ววว  นี่ผมถ่ายให้ดูล่าสุดเลยนะ แผลอาจจะยังไม่หายดีบ้าง แต่ส่วนตัวผมว่ามันก็โอเคนะ เข้ากับหน้าผมดี มีเพื่อนในห้องทักว่าหล่อขึ้น555555.พึ่งจะมีโมเม้นเขินกับเค้าสักทีก็วันนี้แหละครับบบ เพื่อนที่แนะนำมามันดีใจมากๆ เลยนะที่ผมชอบ มั่นใจ หล่อขึ้น 55555มันบอกกลัวผมด่า  แต่ยังไงก็รู้สึกอยากขอบใจมันแหละครับที่แนะนำตัวช่วยดีๆกู้หน้าให้55555.

นี่ก็เป็นรูปล่าสุดเลยนะครับลงให้รัวๆ  หลังที่จากทำไปได้หลายเดือนแล้วแหละ ชอบมากๆเลย

รับกับใบหน้ามากๆค่ะั
เกาหลีเลยค่ะ ทรงนี้
เกาหลีมากๆค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้