ดู: 471|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จมูกพุ่งชีวิตก็รุ่งตามมาค่ะ รพ.เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]

ชอบเว่อร์ค่ะทรงจมูกที่เราใฝ่ฝันถึงค่ะ อิอิ ถามว่าใฝ่ฝันถึงยังไงใช่ไหมค่ะ เพราะตอนเด็กๆเรามักจะโดนล้อเสมอเลยค่ะใช่เราโดนล้อเสมอเลยค่ะ ว่าทำไมดั้งแบนจัง แต่ถามว่าเราเก้บมาคิดไหมเราก้เก็บมาคิดนะค่ะ เพราะการที่เราโดนล้อมันก็เป็นเหมือนปมด้อยของเราเลยค่ะ แต่ถึงอย่างไรเราทำไปแล้วมันก็ทำให้เรามั่นใจมากขึ้นอย่างแน่นอนค่ะ  อิอิ  เราก็มีการศึกษารีวิวอยู่หลายที่เลยนะค่ะ เพราะการที่เราจะทำศัลยกรรมอะไรสักอย่างนั้นมันต้องอาศัยความเชี่ยวชาญในการทำศัลยกรรมของแพทย์ด้วย

อุ้ย! ตายว้ายยกรี้ดดด วันนี้มีเรื่องของผู้หญิงดั้งแบนมาเล่าให้ฟังกันค่ะ ท่านผู้ฟัง สมัยเรียนไม่อยากจะแซดเลยค่ะ เมาส์มอยเรื่องศัลยกรรมเลยค่ะ ว่าโตขึ้นจะต้องทำศัลยกรรมให้ได้ค่ะ +5555 เป็นไงละเป้าหมายฉัน อิอิ มั่นคงจริงๆค่ะ เพราะอะไรใช่ไหมค่ะ เพราะโดนเพื่อนล้อไงค่ะว่าเราหน้าดุแต่แบบว่าการที่เราไม่มีดั้งจมูกที่สวยมันก็น่ะ มันทำให้หน้าเราดูดุขึ้นจริงๆด้วยค่ะ  อยากรู้ไหมไปดูค่ะอันนี้เป็นภาพหน้าตรงนะค่ะ อิอิ ..
        มองมุมข้างกันบ้างไหมค่ะ อิอิ มันทำให้เราได้อารมณ์ความแบนของบริเวณดั้งอย่างชัดเจนค่ะ หนูเองก็ใช้เวลาในการศึกษาค้นคว้าข้อมูลในการทำศัลยกรรมอยู่นานมากค่ะ เลยทำให้เราต้องเลือกสถานที่ที่มันทำออกมาแล้วสวยปัง  เราเลือกเป็นโรงพยาบาลเลอลักษณ์ค่ะ  เพราะมั่นใจในมาตรฐานมากๆค่ะ เราเค้ามาปรึกษากับพนักงานก่อน เราอยากได้ ทรงจมูกที่จะเปลี่ยนหน้าเราให้ดูหวานขึ้น และที่สำคัญต้องสวยขึ้น งานดั้งต้องมาค่ะ +555555  
        เราเลือกเป็นทรง Idol Nose ค่ะ เสริมกับคุณหมอวรรณาค่ะ  ตื่นเต้นมากตอนนี้ว่าเสริมออกมาแล้วจะเป็นอย่างไร  เข้าสู่บรรยากาศการเสริมจมูกที่แท้จริงตอนนี้รู้สึกตื่นเต้นมากๆค่ะ อิอิ  แต่เราก็คิดในใจตลอดนะค่ะ ว่าใจเยนๆเดวก็สวย อิอิ  ตอนเข้าไปคุณหมอก็พูดให้คำปรึกษาดีมากๆค่ะ  เราก็บอกไปว่าเราอยากได้ทรงแบบไหน ยังไง คุณหมอบอกว่าทำได้ อิอิ หมอใจดีมากๆ จ้า+5555555 ตอนทำก้ไม่ได้รู้สึกเจ็บน่ะค่ะ เพราะ ที่นี้เค้ามียาชาและยานอนหลับค่ะ ตื่นมาก็สวยปังเลยค่ะ อิอิ เลยไม่พลาดที่จะเก็บภาพมาฝากตอนนี้ถึงบ้านละอิอิ

ตอนนี้จมูกเราก็ได้ 2 วันละนะค่ะ  อิอิยังไม่ได้แกะพลาสเตอร์ออกเลยค่ะ ยังคงบวมอยู่เราก็ต้องทำการทานยากันต่อไปค่ะ แต่ที่สำคัญคือการประคบเย็นค่ะ ต้องประคบเพื่อช่วยลดอาการบวมของจมูกลงได้

ยิ้มรับความสวยด้วยจมูก 10 วันค่ะ ตอนนี้เราเอาพลาสเตอร์ออกไปตอน 3 วันแรกค่ะ จมูกก็จะค่อยเข้าที่ค่ะ  เรารู้สึกแฮปปี้มากๆค่ะ ที่ได้ทรงจมูกทรงนี้ เพราะมันทำให้ใบหน้าเราดูหวานขึ้นค่ะ จริงๆๆไงล่ะ อิอิบอกแล้วว่าการที่เราจะแก้ปัญหาปมด้อยที่เรามีได้ตรงประเด็นนั้นต้องแก้ปัญหาได้ตรงจุดค่ะ ของเราเลยต้องพึ่งศัลยกรรมกันเลยทีเดียว อิอิ  

ตอนนี้รู้สึกดีมากๆค่ะ กับการทำศัลยกรรมเมื่อก่อนอาจจะกลัวน่ะค่ะ ที่จะทำศัลยกรรมแต่ตอนนี้รู้สึกแฮปปี้มากๆค่ะ ในการที่เรามีดั้งจมูกใหม่ค่ะ เพราะใบหน้าของเราดูหวานขึ้นจนคนรอบข้างทักมาเลยทีเดียว อิอิ จะอัพรูปไหนๆลงเฟสบุคก็ปังค่ะ ทำให้เราดูดีมากยิ่งขึ้นค่ะ เมื่อก่อนยอดไลค์น้อยมากตอนนี้เมขึ้นเยอะเว่อร์ ต้องขอบคุณเลอลักษณ์น่ะค่ะ เนี้ย!

จมูกพุ่งสวย
น่ารักเลยค่ะ
ดั้งจมูกสวย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้