ดู: 576|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] อยากดั้งสวยทำไมต้องจ่ายแพง เลอลักษณ์ออกตัวแรงจัดราคาแบบน่ารัก

[คัดลอกลิงก์]

หลังจากที่เราไปเสริมจมูกมาได้เป็นเวลา 2 เดือน  และแล้วก็ถึงเวลาอันเหมาะสม5555555.วันนี้เราจะมาแชร์ประสบการณ์เสริมจมูกให้เพื่อนๆ ฟังกัน  ก่อนอื่นขอทักทายสวัสดีเพื่อนๆชาวเว็บดั้งโด่งทุกคน  ไหนใครอยากดั้งสวย  โด่ง ปัง  บ้าง.....อ่า ปักหมุดรอเลยค่า

คือเราเป็นคนนึงที่แบบไม่มีความมั่นใจในตัวเองเลยย เวลาพูดคุยกับใครก็ไม่กล้าสบตา ไม่มองหน้า55555. พอเวลาถ่ายรูปนะ เอียงหน้าแบบสุดๆ จนคอจะเคล็ด55555 ดั้งยังไม่ขึ้นมาเจอชาวโลกเลย เศร้าใจ  ตามภาพด้านล่างเลยนะค่ะ

เราลังเลอยู่นานเพราะไม่เคยทำมาก่อน กลัวด้วย เลยหาตัวช่วยไปถามเพื่อนๆว่ามีที่ไหนแนะนำเราบ้างมั้ย  ก็เลยตอบเป็นเสียงเดียวกันค่ะว่าให้มาทำที่ รพ.เลอลักษณ์  เพราะ มีมาตรฐาน  ปลอดภัย  ไม่อันตรายแน่นอนน ที่สำคัญค่ะราคาไม่โหดแบบตามคลินิกน้า อยากสวยไม่เห็นต้องจ่ายแพง แต่ถูกไปก็ไม่ดี555555กำลังๆโอเคเนาะ  ก็เลยแบบ แฮะ น่าสนใจพาไปหน่อยได้มั้ย55555.

2 วันต่อมาเรากับเพื่อนก็เลยพากันมาที่ รพ.ค่ะ เราอยากปรึกษาผู้เชี่ยวชาญเพิ่มเติม อิอิ  พอมาถึง รพ.นะค่ะบรรยากาศไม่เหมือน รพ.เลยค่ะเพื่อนๆ หาทางเข้าไม่ถูก ดีนะเพื่อนมาด้วย55555.สวยเกิ้นนน

อะๆเข้าเรื่องๆ5555. โดยปกติเราอะมีพอมีปลายจมูกอยู่บ้าง  แต่ตรงสันจมูกตั้งแต่หัวตาแทบไม่มีเลยค่ะ55555 เราว่าบางคนอาจเข้าใจ5555 แล้วเราก็สนใจทำทรง Idol noes   ค่ะ เลยถามหมอว่าพอจะทำได้มั้ย  คุณหมอก็โอเคค่ะ จัดให้ ทรงนี้ทำออกมาแล้วมันจะโด่ง สวย แบบไม่เว่อดูแบบโด่งธรรมชาติอะค่ะ455555 อธิบายไม่ถูก แต่โดยรวมเราว่าเพอเฟค อิอิ

พอทำประวัติเสร็จเรียบร้อยเราก็ต้องไปละลายทรัพย์กันค่ะ55555 ไปจ่ายเงิน-รับยา  ถึงวันผ่าตัดตอนเช้าเราก็ต้องไปเปลี่ยนชุด ล้างหน้าทำความสะอาดแล้วไปนั่งรอเรียกคิวหน้าห้องได้เลยค่ะ

หลังทำเสร็จทันทีเลยค่ะพึ่งออกจากห้องผ่าตัด

หลังทำวันที่ 2 ค่ะ

ตอนนี้เรายังพักฟื้นนอนสบายอยู่บ้านค่ะ55555 ทานยาที่คุณหมอสั่งให้  นอนหมอนสูงๆไม่นอนตะแคง ของหมักดอง พวกอาหารอาหารแสลงห้ามนะค่ะ  แต่ตอนนี้อาการทรงตัวไม่เจ็บไม่ปวด55555ค่า

21 วันค่ะ

ครบ 1 เดือนแล้วค่ะ ชอบมากๆ เพื่อนๆที่ทำงานชมกันพาเขินเลย55555

หลายคนถามว่าแบบทำมาแล้วดูแลอยากมั้ย ใช้ชีวิตแบบต้องระวังมั้ย  มันก็ต้องมีบ้างอะค่ะ เนาะ55555มันจะระวังไปเองอัตโนมัติ แต่เราก็ใช้ชีวิตได้ปกติอะค่ะ  แต่ที่ไม่เหมือนเดิมคือเราสวยขึ้น อิอิ55555มั่นไปอีกก ก็แน่ละค่ะดูดีขึ้นจนเรากล้าคุย กล้าแบบเจอคนใหม่ๆ ต้องขอบคุณที่นี่นะค่ะ ที่คัดสรรสิ่งดีๆมาให้

ปลายจมูกพุ่งสวย
ราคาเท่ารัยค่ะ
หน้าเปลี่ยน สวยเลยคะ
ราคาเทา่รัย
ราคาเทา่รัยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้