ดู: 3534|ตอบกลับ: 33
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ***เปลี่ยนดั้งใหม่ ไฉไลกวาเดิม กับเลอโชเม่คลินิก

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Nareumon_Tom เมื่อ 2017-5-31 12:33

สวัสดีสมาชิกชาวดั้งโด่งทุกท่านคะ นี่ ต้อมไง จะใครร่ะ 555 ปกติจะดูรีวิวแต่ของคนอื่น คราวนี้จะแชร์ประสบการณ์ของตัวเองบ้างละ
จริงๆต้อมเคยเสริมจมูกมาก่อนแล้ว อยากแก้เพราะจมูกมีปัญหา คือซิลิโคนไม่ติด ประเด็นคือปลายจมูกบางจะทะลุ เพราะมันใสเห็นซิลิโคน

สังเกตนะคะ ตรงปลายจมูกจะเห็นเป็นแหลมๆออกมา นั่นคือซิลิโคน ที่พร้อมจะออกมาเมื่อไหร่ก็ไม่รู้คะ 5555

ต้อมเลยอยากแก้และหาที่แบบทำให้จบทีเดียว ไม่อยากแก้อีก ไม่อยากเจ็บตัวหลายรอบ เลยดูหลายที่อยู่ และพอดีว่าเพื่อนแนะนำ คลินิกหนึ่ง ชื่อ Lechome Clinic อ่านว่า เลอโชเม่ นะคะ ไม่ใช่เลอโฉม เพราะทีแรกต้อมก็อ่านเป็นเลอโฉม 555 ต้อมเองก็พึ่งได้ยินชื่อ ก็เลยเข้าไปดูเพจ และก็นัดเข้าไปปรึกษาคุณหมอ คุณหมอใจดีคะ ให้คำปรึกษาดีด้วยนะ คุณหมอบอกปลายบางแล้ว มี 2 อย่างถ้าไม่ถอดพักก็อาจจะต้องเสริมเป็นแบบกระดูกอ่อนหลังหู แต่ต้อมตัดสินใจทำหลังหูจะได้ไม่ต้องพัก อีกอย่างสนราคาแก้หลังหู เพราะราคาไม่ได้แพงมาก ต้อมพอสู้ราคาไหว เลยตกลงทำ

ที่นี่พนักงานดูแลบริการดีนะ ระหว่างที่รอคิวทำเชื่อไหม ต้อมนะกลัวว่าตอนเอากระดูกอ่อนหลังหูจะเจ็บไหม แต่ตอนทำจริงๆ บอกเลยชิลมาก ไม่เจ็บอย่างที่คิดเลยจริงๆ ตอนทำก็แค่รู้สึกว่าคุณหมอกำลังทำ แต่ไม่รู้สึกเจ็บ หมอเป็นผู้ชายที่มือเบา บอกเลยฟิน แนะนำดี คุยก็ดี เจ้าหน้าที่ดูแลเอาใจใส่ดี ถ้าใครหาที่ทำหรือหาที่แก้อยู่ลองดูคลินิกนี้ดูนะ  ตอนต้อมทำจมูกครั้งแรก ทั้งเขียว ทั้งบวม เป็นอวตารเลย และก็คิดว่างานแก้คงต้องมีอาการเหล่านั่นมากกว่าครั้งแรกแน่ๆ บอกเลยทำใจมาเยอะคะ

รูปหลังทำ ตามวันที่แจ้งเลยคะ

โอ้ยยย ผิดคาดคะ ไม่บวมมากไป และไม่ช้ำเลยคะ งงเลย

รูปนี้หลังทำ 10 วัน

2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-5-31 12:33:46 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
รูปนี้ก็ประมาณ 2 สัปดาห์แล้วคะ

ปัจจุบันเดือนกว่าๆแล้วคะ

โดยรวมความรู้สึกต้อมประทับใจ และก้พอใจนะ กับสิ่งผลที่ออกมา ปลื้มมเลยคะ  ยังไงจะมาอัพเดทเรื่อยๆนะ รอติดตามกันได้เลย

สวยค่ะ ราคาหลังหูเท่าไหร่ค่ะ
สวยค่ะ ราคาหลังหูเท่าไหร่ค่ะ
เท่าไหร่ หลังหูเจ๊บไหม
หลังหูเท่าไหร่ เจ็บไหม
เท่าไหร่ แพงไหมค่ะ
เคยฉีดฟิลเลอร์มา ทำกระดูกอ่อนหลังหูได้ไหมคะ
มีรูปอัพเดทไหมคะ
เจอปัญหาเดี่ยวกันเลยค่ะ ปลายจะทะลุ อยากแก้มากคะตอนนี้
เฉยฉีดซิลิโคนเหลวมาเป็น 10 ปีแล้ว แก้ได้ไหมคะ
ดูแลยากไหมคะ
ต้องจะไบด้วยไหมคะ
อยากแก้คะ รุสึกตอนนี้ปลายมากๆ
กระดูกอ่อนหลังหูเจ็บไหมค่ะ เท่าไหร่เอ่ย
สวยคร้า ราคาเท่าไหร่คร้า
มีรุปอัพเดตไหมค่ะ
สวยๆค่ะ ดูแลยากไหม
สวยคร้าราคาเท่าไหร่คร้า
สวยคร้า คลินิคอยู่แถวไหนคร้า สนใจค่ะ มีโปรไหมคะ
สนใจคลินิก เลอโชเม่อยู่เหมือนกันค่ะ กำลังหาข้อมูลเรื่อยๆนะค่ะ ของคนนี้สวยมากเลยค่ะ
มีรูปอัพเดตล่าสุดไหมค่ะ หาที่แก้เหมือนกันค่ะ เพราะไม่มีปลายจมูก ปลายจมูกสั้น
สวยคร่า ตอนทำเจ็บมัยคร่า
ทำทรงอะไรค่ะ ทรงสวยมากค่ะอยากได้ทรงแบบนี้ มีรูปอัพเดตล่าสุดไหมค่ะ
สวยมากค่ะราคาแพงไหนค่ะกระดูกอ่อนหลังหู
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้