ดู: 689|ตอบกลับ: 8
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ตั้งแต่มีดั้ง ตาก็ไม่ไหลมารวมกันแล้วค่ะ ที่รพ.เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่า วันนี้จะมารีวิวประสบการณ์เสริมจมูกครั้งแรกที่ รพ.เลอลักษณ์ค่ะ  ยอมรับเลยว่าตอนนั้นกลัวมากกก แต่เพราะความที่อยากสวย อยากเปลี่ยนตัวเองให้เป็นคนใหม่ ดูดี มีความมั่นใจ  เลยต้องลองสักตั้งค่ะ55555

วั่ยยยตายแล้ว555 รูปก่อนทำเราเองค่ะ ม่ายก๊อตต ตกใจตัวเองเหมือนกัน มาเทียบกับรูปปัจจุบันไม่คิดว่าตัวเองจะมาไกลขนาดเน้  ประเด็นที่ทำคือ จมูกของเราไม่มีสันเลยค่ะ 555555 แบนมาก แมบสุด ทุกวันนี้ตาไม่ไหลมารวมกันก็ดีเท่าไหร่แล้ววว ฮ่าๆ  บอกตรงๆ เลอะ ว่าถึงจะใช้เมคอัพช่วย  มันก็ช่วยสร้างความมั่นใจได้แค่ในระดับนึง จะแต่งหน้าตลอดเวก็คงไม่ใช่มะ5555.
        หลังจากที่เราหาตัวเองเจอ5555. พี่นี่เสิตหาข้อมูลแบบหนักหน่วง มือเป็นระวิงเลยค่า คือบับบ มันเยอะมากกกกลัวตัดสินใจไปแล้วจะพลาดไรงี้ เลยหาตัวช่วยไปถามเพื่อนๆแก๊งเราดีกว่า สรุปได้ว่าทุกคนตอบเป็นเสียงเดียวกันคือ รพ.เลอลักษณ์  เราก็จัดไปสิรออะไรเพราะเห็นในกระทู้คนมาแนะนำที่นี่เยอะมากกก พอเพื่อนพูดอีกก็ไม่ลังเลเลยจ้า55555.

วันนี้เลยแอบแวะเข้ามาที่ รพ.สักหน่อยค่ะ555555 อันดับแรกเลยต้องปรึกษาผู้เชี่ยวชาญก่อน พี่เค้าแนะนำเราเป็นทรง Idol noes เพราะว่าเนื้อจมูกเราค่อนข้างน้อยถ้าทำโด่งมากอนาคตอาจจะเสี่ยงทะลุจ้า  ซึ่งความจริงเราจะทำทรงนี้อยู่แล้วแหละ55555 พอเค้าช่วยดูเราก็แบบเอ้ยย มีคนคิดเหมือนกัน อิอิ จัดๆๆๆ
        ต่อไปเราก็จ่ายเงิน-รับยา กลับบ้านได้เลยย ส่วนคุณหมอก็เป็นคุณหมอณัทธร ฝีไม้ลายมือก็ไม่ใช่เล่นๆหรอกค่ะคนนี้ ทำให้หลายคนมากๆ สวยๆงานดีทั้งนั้น แต่แปลกใจที่ไม่มีคนมาเขียนรีวิวให้คุณหมอเลยย วันนี้เราเลยมาจัดค่ะ เดี๋ยวจะพลาดของดี55555

วันนี้ถึงก็ถึงเวลาอันสมควรจะขึ้นเขียงแล้วค่ะเพื่อนๆ ตื่นเต้นมากกก...เล็กน้อยถึงปานกลาง จากนั้นเราก็ต้องเปลี่ยนชุดล้างหน้าทำความสะอาดนั่งรอหน้าห้องค่ะจะมีคนมาเรียก  ก่อนทำเราก็ได้คุยกับคุณหมออีกรอบ ว่าอยากได้ประมาณไหน เรารีเควสไปว่าแบบโด่งๆอะ แต่สวยเหมาะกับหน้าเรา ไม่ดูหลอกเกินไป อิอิ  เดี๋ยวมาดูกันนค่ะ

หลังทำเสร็จทันทีนะค่ะ

วันที่ 2 ค่ะ มีบวมเล็กน้อย  ก็จะกินยาลดอาการบวม ประคบเย็น งดอาหารแสลง นอนหมอนสูงๆค่ะ

วันที่ 5 ไม่มีอาการบวมแล้ว ไม่มีรอยช้ำเขียวด้วยจ้าคุณหมอมือเบามากก

วันที่ 7 แต่งหน้าได้แล้วค่ะเบาๆ

วันที่ 15 แล้วค่า

ครบ1 เดือน จ้า โดยรวมเราชอบมากๆเลย จากที่ไม่เคยมี แต่มามีแล้วมันรู้สึกมันใจขึ้น หันไปทางไหนก็เห็นสันตาไม่ไหลมารวมกันแล้วค่ะ 5555 ที่สำคัญหน้าเปลี่ยนมากก มีแต่คนทักว่าสวยขึ้น ดูหรู แพง555555  ตั้งแต่ทำมา เราก็ว่ายังงั้นแหละค่ะ 55555

ดั้งจมูกสวยจังคับ
ดั้งจมูกโด่งสวย
ทรงสโลปสวยดีคะ
จมูกสโลปดีจังเลยคะ
ราคาเท่ารัยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้