ดู: 7113|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เพื่อนๆพอแนะนำหมอแก้จมูกที่รับทำทุกเคสมัยครับ

[คัดลอกลิงก์]
คือ เคสผม อยากสอบถามราคา ค่าแก้จมูกสำหรับคนที่จมูกสั้น และเคยใช้เคยกระดูกอ่อนหลังหูมาติดที่ปลายแล้วแต่พอดีตอนนี้มันเบี้ยวครับ

ราคาค่าใช้จ่ายประมาณเท่าไรครับ ?
เป็นเหมือนกันเลยคับ ใครจะใช้กระดูกอ่อนหลังหูรองปลาย หาข้อมูลเยอะๆก่อนตัดสินใจนะคับ
ตอนนี้ผมหาข้อมูลเฉพาะหมอที่ใช้อย่างอื่นมารองปลายได้ ตอนนี้ก็มีเนื้อก้นกบ หรือ เนื้อเยื่อเทียมนะคับ เจ้าของกระทู้ลองหาขอมูลดู มีหลายที่ใช้เอามารองปลายแทนกระดูกอ่อนหลังหูคับ
เราแนะนำศัลยกรรมเกาหลีค่ะ เพราะว่าหลายเพื่อนก็ทำจมูกแล้ว ไม่พอใจและมีปัญหา ก็เลยครั้งสุดท้าย ไปเกาหลีและแก้จมูกค่ะ เราแนะนำรพ.ศัลยกรรมTLที่เกาหลีค่ะ แก้จมูกเก่ง มีล่ามไทยด้วยค่ะ ลองถามที่ไลน์ก็ได้ค่ะ
เราเคยอ่านมา คุณหมอท่านหนึ่งบอกว่า ธรรมชาติของกระดูกหลังหู รูปทรงมันจะงอค่ะ แล้วจะทำให้เบี้ยวได้ แต่ถ้าให้เราแนะนำ เราแนะนำคลีนิค The image คุณหมอกิดากรอ่ะค่ะ เราดูบิวตี้บล็อกเกอร์คนนึงไปแก้มา ราคาค่อนข้างสูง แต่สวยมากๆเลยทีเดียว และไม่มีวี่แววจะทะลุ แต่เค้าใช้กระดูกอ่อนซี่โครงอ่ะค่ะในการแก้ ยังไงลองหาข้อมูลเพิ่มเติมดูนะคะ
งานแก้จมูก แนะนำ Top up clinic ค่ะ ลองสอบถามทางเพจของคลินิกดูนะคะ คุณเก่งและชำนาญเคสมีเคสยากมาแก้กับคุณหมอเยอะเลยค่ะ เราเองก็เสริมที่นี่มาจะสองปีแล้ว ของเราก็เป็นเคสยากค่ะ ส่วนตัวชอบทรงจมูก
หมอคณิต maxi ค่ะ เคสหมอแก้งานเยอะมากค่ะ หมอเป็นอาจารย์แพทย์ งานแก้จมูกของหมอคณิต จะมีทั้งเสริมซิลิโคนธรรมดา เสริม+ใช้กระดูกหลังหู รวมไปถึงการใช้กระดูซี่โครงให้การเสริมจมูกค่ะ  ลองแวะเข้าไปปรึกษาหมอดูค่ะ  ชื่อจริง หมอชื่อ  นพ.คณิต  วิทยาวนิชชัย   เป็นศัลยแพทย์เฉพาะทางด้วยนะค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้