ดู: 1308|ตอบกลับ: 1

[ทำจมูก] อีก 3 วันจะเสริมจมูกแต่สิวขึ้นบริเวณจมูก จะทำได้ไหมค่ะ ?

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ คือเรามีนัดทำจมูกที่เมดเมติกอีก 3 วัน แต่เมื่อเช้าดันมีสิวขึ้นมาบริเวณหัวคิ้วข้างซ้าย ปีกจมูกข้างซ้าย แล้วก็กลางหน้าผากค่ะ
มันเป็นนูนๆมองไม่เห็นแต่ว่าจับแล้วรู้สึกเจ็บ เป็นสิวไม่มีหัว ถ้าหายไม่ทัน จะมีผลอะไรกับการเสริมจมูกไหมค่ะ
คุณหมอจะเสริมให้รึป่าว ?
ปล. มีคนแนะนำให้ไปฉีดสิว เราอยากรู้ว่าฉีดที่ไหนดี แล้วราคาประมาณเท่าไรห่ค่ะ
ขอบคุณค่ะ
โพสต์ 2019-9-24 18:08:39 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ของเราก่อนทำจมูกที่อัคราคลินิกก็สิวขึ้นใกล้ๆจมูกเหมือนกัน โทรไปถามคุณหมอแนะนำให้เลื่อนไปอีกหน่อยเพื่อความปลอดภัยค่ะ หมอแนะนำดีมาก ทำเสร็จแล้วก็สวยถูกใจเลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้