ดู: 773|ตอบกลับ: 7

[เสริมจมูก] ก็ไม่คิดว่าจะมาได้ไกล แค่เสริมจมูกที่เลอลักษณ์สวยไฉไลเท่านั้นเอง

[คัดลอกลิงก์]
หลังทำ1เดือน (1).jpg

สวัสดีค่า มายเฟรนนน  เราชื่อลินนะค่า วันนี้เป็นวันดีได้ฤกษ์มารีวิวให้เพื่อนๆ กันสักที55555 คือประมาณ 2 เดือนที่ผ่านมาเราพึ่งไปเสริมจมูกมาวะแกรร.... คือมันดี เริ่ดมากก เราจะไม่ลำไยให้เสียเวลามารอฟังกันเลยดีกว่า อิอิ5555.
ก่อนทำ (3).jpg

นี่ๆๆ จมูกเก่าดั้งเดิม แบบออริจินอลลเลย555555  เป็นปากนิดจมูกหน่อยค่ะ มันเป็นคำที่เราใช้ปลอบใจตัวเองตลอดถามว่าอยากเสริมมั้ยตอนนั้นยังไม่ค่อยเท่าไหร่ค่ะ เพราะว่าแบบคิดว่าพอใจแล้วล่ะ แต่พอได้เข้ามาเรียนมหาลัยสิ หื้มมม คนสวยเยอะมากก คือแบบกินอะไรกันเป็นอาหารหรอ ดีเว่อ5555555 อิจๆๆ
        เราเลยเปลี่ยนความคิดทันที5555 ว่าแบบฉันจะมามัวเป็นเด็กก๊อกก๋อยไม่ได้แล้วว จากนั้นค่าเรานี่หาข้อมูลยิ่งกว่าตอนสอบเอ็นอีกก55555. ถามเพื่อน อินเตอร์เน็ต รีวิว อะไรเราดูมันหมดเลย  จนแบบตาดีหรือมือดีก็ไม่รู้กดเข้าที่เพจ รพ.เลอลักษณ์ คือนาทีที่เข้าไปรู้สึกว่าตัวเองมีความหวังในการเปลี่ยนตัวเองมากกกก เทอไปอยู่ไหนมาหรือฉันอะไปอยู่ไหน5555
        แล้วตอนนั้นเราทำอะไรต่อนะหรออ  โทเข้าไปสอบราคา รายละเอียดเลย มันโอเคเลยละกำลังน่ารักกรุบกริบ55555.เลยบอกเค้าว่า อีกวันเราจะเข้าไป   พอมาถึงก็คุยกับผู้เชี่ยวชาญก่อนเลยค่ะแต่ความจริงในใจ5555 เราอะอยากได้โด่งๆ สวย ทำให้น่าเราดูมีมิติมากขึ้น แต่งหน้าก็ดูขึ้น ทรงที่เหมาะตามที่เราอยากได้ก็ Idol noes  เลย  มีคนถามเหมือนกันนะว่าทำทั้งทีไม่เอาโด่งพุ่งๆ แต่เราว่าถ้าทำพุ่งๆ เกรงว่าจะไม่เข้ากับเรา 555555. เนื้อจมูกน้อยด้วยกลัวทะลุ แล้วคุณหมอไม่แนะด้วยเพราะเค้าต้องพิจารณาก่อน ไม่ใช่ทำให้เลยน้า 55555. อ่าส่วนคุณหมอ.........แอแฮร่55555 ก็ตัดสินใจเลือกคุณหมอปวลิน อิอิ

วันนี้เราได้มาคุยกับคุณหมอแล้วค่ะ  ระบายความในใจไปให้หมด คือจมูกเดิมเราก็พอมีอยู่นะ แต่เราว่ามันดูธรรมดาเกินไปอะ พอเวลาใครเห็นแล้วมันไม่ค่อยสะดุดตา เราอยากให้มีความเปลี่ยนแปลง555555 จนเพื่อนเก่าๆทักเลยอะไรประมาณนนี้ คุณหมอก็โอเคเลยค่ะ น่ารักมากๆ บอกเราสบายใจได้เลย555555 ทำแล้วแมวยังต้องเหลียวหลังเลยล่ะ
        จากนั้นอีก 3 วันเราก็ได้คิวผ่าตัดเลย บอกเลยค่ะเพื่อนๆตื่นเต้นมากจนกลัวความดันจะขึ้น55555. แต่อันดับแรกเราต้องไปเปลี่ยนชุดก่อนค่ะ  แล้วก็ล้างหน้าให้สะอาดรอคุณหมอหน้าห้องเลยจะมีคนมาเรียกเราอีกทีนะ อิอิ จะเป็นไงมารอดูกัน
หลังทำ14วัน (1).jpg

วันที่ 14 นะค่ะ พอดีรับจ๊อบทำงานพิเศษยุ่งๆ พึ่งว่างมาอัพเดตถ่ายรูปให้ได้ดูกันค่ะ แต่ถึงเราจะพึ่งทำมามาดๆขนาดนี้บอกเลยว่าพี่สบายมากก  ช่วงแรกๆเรานี่กินยาตามหมอสั่งครบตลอด ทำเรื่อยๆนะค่ะ55555 แล้วก็อัดประคบเย็นไปที่ดั้งรัวๆ นอนหมอนสูง อาหารแสลง หมักดอง พักไว้ก่อนเลยค่ะ เดี๋ยวเข้าที่ช้าไม่รู้ด้วยน้า
หลังทำ1เดือน 24วัน(2).jpg

ละล่าสุดที่ทุกคนรอยคอ รอคอย แฮร่555555 ครบ 1 เดือนกว่าๆละค่ะทุกคนมีความเปลี่ยนมากๆเลย ทุกวันนี้มีความมั่นใจมากขึ้น เจอแบบเพื่อนเก่าเรานี่ไม่ทักนะ ไม่ใช่หยิ่งหรืออะไร555555 อยากให้เพื่อนทักว่าแบบเอ้ย สวยขึ้นป่าวไรงี้จำแทบไม่ได้เลย สรุปเพื่อทักจริงๆ แล้วบอกว่าแบบสวยขึ้นนะ มีตัวช่วยดีๆไม่เห็นบอกกันเลยย5555 เราเลยแนะนำที่นี่ให้เพื่อนๆตามมาตำกันเป็นแถวเลยค่า

โพสต์ 2017-6-7 15:01:50 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สันจมูกสวย
โพสต์ 2017-7-22 15:07:50 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ทรงสวยดีค่ะ
โพสต์ 2017-11-7 15:04:01 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ธรรมชาติสวย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้