ดู: 618|ตอบกลับ: 3

[เสริมจมูก] ไม่คิดว่าแค่เสริมจมูกก็ทำให้หน้าดูเด็กลงได้รีวิว เสริมจมูกที่เมดเมติก

[คัดลอกลิงก์]
เพิ่งไปทำจมูกที่เมดเมติกมาค่ะ ตอนแรกก็กลัวว่าจะเจ็บและบวมช้ำนาน
แต่พอได้มาทำจริงๆ ไม่น่าเชื่อเลยค่ะแผลหายไวมาก
ก่อนทำไม่มีดั้งเลย หน้าแบบบวมและบานมากเหมือนคนมีอายุ  

>>>>>>หลังทำ<<<<<<

ภาพนี้จมูกยังไม่หายบวมดีค่ะ แต่ไม่มีรอยช้ำ เราก็เลยลองแต่งหน้าดู 55
รู้สึกว่าพอมีดั้งแล้วแต่งหน้าง่ายขึ้นมาก รู้สึกมั่นใจขึ้นเยอะกว่าแต่ก่อน
เดี๋ยวถ้ายุบกว่านี้จะเอาอัพเดทรูปให้ดู>,
ใครที่กลัวว่าทำมาแล้วหน้าจะไม่สวยหน้าจะโหล ขอบอกว่าลองมาปรึกษาที่เมดเมติกดูค่ะ
คือจากที่ทำมาที่นี่คุณหมอเค้าจะออกแบบทรงจมูกให้กับหน้าเรา
แล้วก็ดูเรื่องโหงวเฮ้งให้ด้วยค่ะดีเวอร์ๆ แนะนำสุดๆ <3

โพสต์ 2017-6-10 06:57:17 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ไม่ทราบว่าทำหมอท่่านไหนคะ ค่าเสียหายเท่าไหรค่ะ?
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้