ดู: 1251|ตอบกลับ: 10

[เสริมจมูก] น่าตาธรรมดาพอเสริมดั้งขึ้นมา อุ้ย!!โคเรียสุดๆ บายเลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่าเราชื่อหมิวน้า วันนี้จะมารีวิวทำจมูกของเราเอง  ก่อนเราเป็นคนที่ไม่ค่อยมีดั้งเลย ตรงช่วงสันจมูกแบนมากๆ แต่ตรงปลายก็พอมีอยู่บ้าง   เดี๋ยวมีรูปก่อนทำให้ดูค่ะ

สังเกตได้จากรูปนะค่ะ ว่าไม่มีจริงๆ555555. เห็นเพื่อนๆทำกันละดูดีขึ้น  เรานี่ไม่อยากจะเดินข้างๆเลย เอาจริงๆ5555 มันเลยเกิดความรู้สึกแบบบางทีฉันก็อยากสวยบ้าง  ไม่ค่อยมั่นใจเลย เครื่องสำอางที่ใช้อำพรางนี่เปลืองมาก5555
เราก็เลยถามเพื่อนๆ ในกลุ่มนี่แหละว่าอยากทำบ้าง มีที่ไหนแนะนำมั้ย ตอนนี้เริ่มเครียดแล้ว บอกเลยเราไม่เคยทำอะค่ะ กลัวทำออกมาแล้วไม่สวย เบี้ยว พัง 55555555 แต่โชคดีของเรามากๆ ที่เรามารู้จักกับ รพ.เลอลักษณ์ค่ะ ที่นี่เค้ามีชื่อมาก รับรองว่าปลอดภัย มีมาตรฐาน แล้วจะรอช้าอยู่ใยรีบไปตำกันเต้อะ5555

เราได้มีโอกาสเข้ามาที่ รพ.ค่ะ ว่างพอดี เลยเข้ามาปรึกษาผู้เชี่ยวชาญก่อน ว่าเราสนใจอยากทำจมูก แต่ไม่เคยทำศัลยกรรมมาเลย อยากให้ช่วยแนะนำหน่อย เค้าก็ยินดีมากๆ อธิบายให้เราฟังว่าแต่ละซิลิโคนแตกต่างกันยังไง จนเราตัดสินใจได้ได้ว่าจะทำทรง Idol Nose  จะเป็นแบบโด่ง สวย เหมาะกับสาวใสๆสไตล์เรา5555555 ต่อไปพี่เค้าก็จะทำประวัติให้เรา แล้วเราก็แค่ไปจ่ายเงิน-รับยา กลับบ้านได้เลยแล้วเค้ามาคุยรายละเอียดกับคุณหมออีกทีค่ะ
        พอถึงวันเราก็เข้ามาคุยกับคุณหมอค่ะ เอ่ออ ลืมบอกไปของเราทำกับคุณหมอปิตินะค่ะ เราก็บอกไปว่าอยากได้ประมาณไหน  แล้วคุณหมอก็แนะนำให้เราทำช่วงปลายจมูกด้วย จะเรียกว่า Sup’tar tip เป็นเทคนิคพิเศษของทาง รพ. คือเนื้อเยื้อเทียมที่ช่วยยืดปลายจมูกให้ดูยาวขึ้น เหมาะกับคนที่จมูกบาง เนื้อจมูกมีน้อยแบบเรา ลดปัญหาทะลุด้วยน้า คือแบบดีมากเริ่ดค่ะ หลังจากที่ตกลงกับคุณหมอเรียบร้อยแล้วก็รอวันเข้ามาทำอีกทีค่ะ เดี๋ยวมาดูกันว่าจะเปลี่ยนแปลงไปมากน้อยแค่ไหน

นี่ๆงาย หลังจากที่ทำมาแล้วได้ 7 วันค่ะ  ของเราไม่มีบวมหรือช้ำเขียวเลยค่ะ เพาะเราอะทำตามที่คุรหมอบอกทุกอย่างเลย  ไม่ว่าจะเป็นกินยาลดอาการบวม  ประคบเย็น นอนหมอนสูง  ไม่ทานอาหารแสลง
หลังทำ10วัน (4).jpg

หันข้างหน่อยๆ

หลังทำ10วัน (1).jpg

วันที่ 10 แล้วน้า ล่าสุดเลย พูดถึงความรู้สึกหลังทำเรารู้สึกว่ามั่นใจขึ้นมากๆเลย ตอนนี้เดินข้างเพื่อนแล้วดูเด่นกว่าอีกมั้ง55555 หลงตัวเองก็เป็น คนอื่นเค้าพูดกันค่ะเราเลยจำเค้ามา555555. ใครที่แบบกลัวว่าจะเป็นอะไร ไม่ปลอดภัยไรงี้ เราขอบอกอีกเสียงเลยว่าที่นี่ดีจริงๆ มีมาตรฐาน  สวยขึ้นด้วย55555.คุณหมอมีประสบการณื แถมมือเบาอีก อิอิ แต่ยังไงเราอยากฝากเรื่องราวของไว้สักนิดนึง เผื่อจะเป็นประโยชน์แก่เพื่อนๆที่สนใจบ้าง  เป็นผู้หญิงอย่าหยุดสวยค่ะ เดี๋ยวผู้ชายจะสวยกว่า อิอิ

โพสต์ 2017-6-9 15:40:41 | ดูโพสต์ทั้งหมด
โคเรียมากค่ะ
โพสต์ 2017-6-10 16:31:51 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยขึ้นค่ะ
โพสต์ 2017-7-22 15:07:31 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ราคาเท่ารัย
โพสต์ 2017-7-29 16:20:23 | ดูโพสต์ทั้งหมด
น่ารักขึ้นคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้