ดู: 394|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูกหมอตาลไม่มีอาการบวม มาทำงานได้ปกติ อยากชิวแบบตุ๊กตามาที่ Thesib Clinic

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Tuktata00 เมื่อ 2017-5-26 18:59

เสริมจมูกหมอตาลไม่มีอาการบวม มาทำงานได้ปกติ อยากชิวแบบตุ๊กตามาที่ Thesib Clinic

แบนมาก
สวัสดีจ้าก่อนอื่นตุ๊กตาจะบอกว่า เป็นคนที่ไม่สันจมูกเลยค่ะ หักลงไปแบบเป็นแอ่ง เพื่อนก็จะเรียก อีบวม อีกหัก แต่เรียกอีหมวยจนกลายเป็นชื่อเล่นอีกชื่อไปแล้ว555

หักสุดๆ
พอรู้ว่าได้เป็นผู้โชคดีจากกิจกรรมครบรอบ 5 ปี แจกจมูก เสริมจมูกในราคาพิเศษ 5 คน ก็รู้สึกดีใจมาก ตื่นเต้น จะได้เสริมจมูกแล้ว เสริมในราคาสุดพิเศษด้วย 5555 วันที่คลีนิคนัดเสริมจมูก ตื่นเต้นกว่าค่ะ รอคิวเสริมจมูกมีความกลัวนิดหน่อยค่ะ

ไงจ้ามีบอกวัน
อยากจะบอกว่าตอนฉีดยาชาเจ็บมากกกกก 5555 แต่แบบทนได้นะแอบบอกหน่อยนะจ้า แต่ระหว่างทำ คุณหมอตาลมือเบามาก เป็นกันเองมาก ชวนคนไข้คุยตลอดเพื่อลดความกลัว ความกดดัน บอกเลยว่าชิว ๆๆ

2แล้วว
หลังจากทำเสร็จแล้วก็เห็นความเปลี่ยนแปลงของจมูกทันทีค่ะ จากที่ระหว่างคิ้วหักลงไป ก็มีสันขึ้นมา จากที่ปลายจมูกแหงน คุณหมอก็กดปลายจมูกลงค่ะ คือ ได้แบบที่ชอบที่อยากได้เลย โด่งแบบธรรมชาติสุดๆ เริ่ดมาก

5 วันแล้วววว
หลังจากที่ทำมาวันแรก ยังไม่มีอาการบวม มาทำงานได้ปกติ
วันที่ 2 เริ่มมีอาการบวมนิดหน่อย ไม่เขียว ไม่ช้ำ เลยค่ะ
วันที่3 4 5 อาการบวมเริ่มยุบลง เห็นสันชัดมากขึ้น

6.พอทำได้ 1 สัปดาห์ ก็พาจมูกใหม่ออกงานได้แล้วค่ะ รู้สึกมั่นใจมากขึ้น กล้าแต่งหน้า กล้าแต่งตัว เวลาถ่ายรูปก็ไม่ต้องหามุมกล้องมาก

ไคไม่มั่นใจนัยตัวเองเราแนะนำเลย จ้า มาปรึกษา เดอะ ซิบ คลินิกได้เลยจ้า คุณหมอตาลเป็นกันเองไม่ต้องกลัวโป๊ะ บอกเลยชิว สุดที่ ตอนนี้ก็ไม่มีใครเรียก อีหัก อีบวมแล้วค่ะ ดีต่อใจ

สวยมาก

ประทับใจสุดๆ

จมูกผู้โชคดี_๑๗๐๕๒๔_0022.jpg (574.62 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้