ดู: 1973|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จมูกสวยปัง เปลี่ยนลุกใหม่เพิ่มความมั่นใจ ไฉไลกว่าเดิม สวยได้ตลอดที่ธราธร เมดิคอล คลินิกค่ะ

[คัดลอกลิงก์]

ฮัลโหลลลล สวัสดีคร้าเพื่อนๆทุกคนวันนี้ขออนุญาติมา รีวิวเสริมจมูกค่ะ

ถ้าหากผิดพลาดประการได้ขออภัยด้วยนะค่ะ

เราเพิ่งไปเสริมจมูกมาสดๆร้อนๆเลยคร้า ที่ธราธร เมดิคอล คลินิกค่ะ เสริมยังไม่ถึงเดือนเลย

มีความตื่นเต้น นับวันจมูกเข้าที่ยิ่งรัดแกนยิ่งสวย ทำที่นี่ไม่บวมไม่ช้ำเลยคร้า

แต่งหน้าทำงานได้สบายๆไม่ต้องพักฟื้นนาน ฟรุ้งฟริ้งไปอีก ปลื้มค่ะ

คุณหมอใจดีน่ารัก แนะนำเราอย่างละเอียดเลยค่ะ ราคาไม่ต้องพูดถึง คุ้มมาก

ราคาเคสรีวิว 6,xxx บาท มัดจำแค่ 1500 บาทลงคิวนัดทำได้เลยนะค่ะ

นี่เราคุยกับแอดมินจนรู้หมด555++ ไว้ใจที่นี่มากค่ะ  เพื่อนๆก็มาทำกันเยอะนะ

อยากสวยตามมานะค่ะ   ะคุณทุกๆท่านที่เข้ามาอ่านคะ เดี๋ยววันหลังจะมาเล่าใหม่นะค่ะ

เวลาน้อยต้องไปทำงานก่อนนะค่ะ บ๊ายบาย #จมูกธราธร จุ๊ฟๆ
เป็นยังไงบ้างค่ะ รอชมคลีนิคตั้งอยู่ที่ไหนค่ะ
ทรงสวยมากค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้