ดู: 1271|ตอบกลับ: 12
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] Princess Nose จมูกของเจ้าหญิงให้เลอลักษณ์จัดให้ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่ะแอมแปร์ค่ะ แต่เรียกแอมเฉยๆก็ได้นะคะง่ายดี วันนี้แอมจะมารีวิวเสริมจมูกของแอมค่ะ จริงๆแอมคิดจะทำจมูกตั้งนานแล้วแต่ก็ยังไม่ได้หาเวลาไปทำสักที เพราะเรียนอย่างเดียวก็ดูยุ่งๆมากแล้วเลยเอาไว้ก่อน ก็ผลัดไปเรื่อยๆจนเรียนอะค่ะ5555 แต่พอเรียนจบแอมก็รีบไปสมัครงานไว้เลยค่ะไม่อยากรอเวลา แต่ช่วงที่รอเขาเรียกตัวอะค่ะแอมก็เห็นว่ายังว่างๆอยู่เลยคิดจะไปทำจมูกตามที่คิดไว้ตั้งนาน(มาก)แล้ว เวลาก็ว่าง เงินก็พร้อมถือว่าเป็นโอกาสที่ดี ก็จัดสิคะรอไร และแล้วก็เข้าไปดูรีวิวและเข้าไปดูโปรโมชั่นในเพจของโรงพยาบาลเลอลักษณ์อีกครั้ง ต้องบอกก่อนเลยว่าแอมอยากจะทำจมูกที่นี่ตั้งแต่คิดว่าจะทำศัลยกรรมละค่ะ เพราะแอมชอบที่มันเป็นโรงพยาบาลศัลยกรรมโดยตรง แถมยังเปิดมานานแล้วด้วย คนใช้บริการก็เยอะ เลยทำให้แอมมั่นใจในฝีมือหมอที่นี่ค่ะ

เมื่อแอมมั่นใจแล้วแอมก็จัดการติดต่อกับทางโรงพยาบาลเลยค่ะจองคิวนัดวันทำ ซึ่งก็ไม่นานเลยค่ะหลังจากติดต่อไปวันนั้นอีก2วันก็เข้าไปทำได้เลยค่ะ
อันนี้ก่อนทำค่ะ รู้สึกว่าจมูกตัวเองเหมือนเป็ด55555 มันไม่เหมือนลูกชมพู่อย่างเดียวค่ะมันเหมือนเป็ดด้วย

3 วันแล้วแกะพลาสเตอร์ออกได้แล้วค่ะ ไม่บวมไม่ช้ำเลย เริ่ดมากกกก กราบหมอ5555
วันที่ 7 ค่ะ มาทำงานได้สบายๆเลย ไม่ต้องหยุดเยอะแยะเลยจ้า ไม่เสียเวลาทำงาน ชอบตรงนี้ไปอีกกก

ลาลั้นลาลั่นลา 15 วันแล้ววว หยุดอยู่บ้านขอสวยแบบใสๆสักวันละกันนะคะ(อย่าหมั่นไส้แอมนะ555)

30จ้า30 แต่30วันนะคะไม่ใช่30บาท อย่าเข้าใจผิดค่ะ 5555 มาทำงานแบบสวยๆเลยค่ะ แต่งหน้าครั้งนี้มั่นใจสุดๆ เพราะทุกอย่างบนหน้าดูโอเคลงตัวค่ะ สวยเป๊ะเว่อร์จริงๆเลยเราเนี่ย(มั่นหน้าไปอี๊กก)  และแอมจะเล่าต่ออีกนิดว่าหลังจากแอมทำจมูกเสร็จ บริษัทที่แอมไปสมัครงานไว้ก็เรียกตัวแอมเข้าทำงานเลยค่ะ แอมก็ตอบตกลงอย่างไม่รอช้า ได้สวยต้อนรับชีวิตทำงานซะด้วยยย ถือว่าเป็นเรื่องๆดีๆที่เกิดขึ้นในชีวิตแอม(ยิ้มแบบหน้าบาน) อีกเรื่องหนึ่งค่ะที่ลืมบอกคือแอมทำจมูกกับคุณหมอวรรณา คุณหมอสุดสวยแสนใจดี มือเบาอีกต่างหาก ก่อนที่แอมจะไป แอมขอฝากสโลแกนไว้หน่อยนะคะ อยากสวยแบบเจ้าหญิงต้อง Princess Nose ค่ะ และรีวิวของเราก็ได้จบลงแล้ว ขอตัวลาไปก่อนนะคะ
ราคาเทา่รัย
สวยขึ้นมากเลยคะ
รับกับใบหน้าดีค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้