ดู: 931|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ฟิลเลอร์/โบท๊อกซ์/ร้อยไหม] ปรับหน้าสวย V แบบชะเอม หมอดารินทร์ กับ เดอะซิบ คลินิก

[คัดลอกลิงก์]
ปรับหน้าสวย V  ด้วย หมอดารินทร์ กับ เดอะซิบ คลินิก

บานมะ ถามหน่อย ฮุฮุ
เมื่อก่อนชะเอมหน้าตาบ้านๆ คือจริงๆก็ชินว่านางหน้าบานมาตลอด แต่เจอล่าสุดนี่งงเลย คือสวยขึ้นแบบตะลึง หน้าก็ดูได้รูปขึ้นมาก พอเราลองถามดู เลยได้คำแนะนำให้เราลองไปฉีด Botox ดูบ้าง ก่อนเปิดประเด็น มาดูรูปก่อนฉีดของเรานะคะ

กลมมากบอกเลย
วันนี้ เอม มาฉีดโบท็อกซ์ คงไม่ใช่เรื่องใหม่แล้วใครๆ ก็ฉีดกันบอกเลย แต่เป็นเหมือน “น้ำยาวิเศษ” สำหรับคนยุคนี้บอกเลย เพราะเพียงแค่ฉีดโบท็อกซ์เข็มเล็กๆ เจ็บน้อยกว่ามดกัด  บอกเลย แต่เอมอยากจะบอกความรู้สึกหลังจากฉีดก็กลับมาสาวใหม่ได้อีกครั้งภายใน 3-5 วัน  มี

เป๊ะทุกมุม
ระยะเวลาอยู่ได้นานถึง 6-9 เดือน เพราะ “ง่าย เร็ว เห็นผลเลย ที่เรียกว่า สวยเสกได้” นั้นเอง นะจ้า เพื่อนๆ จึงอยากทำให้เป็นตัวเลือกที่นิยมของสาวๆทุกคนบอกเลย ร่วมถึง ชะเอมด้วย อิ อิ ที่เอมเลือกที่ เดอะ ซิบ คลินิก คุณหมอดารินทร์แต่ก็ต้องเลือกที่ปลอดภัยด้วยนะคะ

ชอบบอกเลย
   และยังไม่พอที่เอม ฉีด Botox รอยย่นที่เกิดจากการขยับกล้ามเนื้อ เช่น หน้าผาก ระหว่างคิ้ว และหางตาจะค่อยๆ หายไปเอง บอกเลย ขมวดคิ้วได้ยากในช่วง 1-2 สัปดาห์แรก และจะค่อยๆ ดีขึ้นเองจนเป็นธรรมชาติในสัปดาห์ที่ 3-4 ฉีดเสร็จปุ๊บ สวยเลย…ในไม่กี่วันสำหรับการ

เเซ่บมาก

เลิ๊ฟเลย
ฉีดโบท็อกซ์ที่กล้ามเนื้อมัดใหญ่ เช่น กล้ามเนื้อกราม ตัวยาจะเริ่มออกฤทธิ์ภายใน 2-4 สัปดาห์ ฤทธิ์ยาจะมีผลสูงสุดในช่วง 4-8 สัปดาห์ (1-2 เดือน) และจะหมดฤทธิ์เมื่อครบเวลา 4-6 เดือน

มุมไหนก็ปลื่ม
หรืออาจจะนานกว่านี้ บอกเลยขึ้นอยู่กับการดูแลด้วย เมื่อหยุดฉีดยากล้ามเนื้อจะเปลี่ยนไปจนสังเกตได้

เลิ๊ฟ สุดๆๆ บอกเลย

สวยไม่เจ็บ บอกเลย

ถ้าหน้าดูมีเนื้อ ดูกลมเกินไป ต้องวิธีนี้ใช่ไหมครับ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-7-20 15:37:22 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Toonpra1 ตอบกลับเมื่อ 2017-7-19 13:36
ถ้าหน้าดูมีเนื้อ ดูกลมเกินไป ต้องวิธีนี้ใช่ไหมครับ

ถ้ามีเหนียง ก็ใช้วิธีนี้
แต่ถ้าแก้ม ก็มีวิธีอื่นคะ
ดูๆโบทอกที่นี่อยู่เหมือนกัน
คุณหมอมือเบามั้ยคับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้