ดู: 690|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] บราไหนๆก็ใส่ได้เพียงอัพไซท์สุดบึ้มที่รพ.เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]

เอาใจสาวๆที่หน้าอกแบบนกันหน่อยค่ะ วันนี้เราเป็นคนที่มีปัญหากับน้องนมของเรามากค่ะ เคยเป็นกันไหมค่ะ เวลาเราใส่บีกินนี่หรือชุดว่ายน้ำเดินชายหาดแล้วต้องเอาผ้าคลุมปิดไว้นั้นแหละเราเลยค่ะเราเป็นคนที่ชอบไปเที่ยวทะเลมากค่ะ เราอยู่ต่างประเทศไงค่ะ เวลาเราไปเที่ยวทะเลริมชายหาดเราก็จะเหนฝรั่งเจ้าถิ่นเค้าแต่งกายโห้เรานี้ต้องรีบปิดเลยเพราะหุ่นดีกันมากค่ะ นมเป็นนม ก้นเป็นก้น เราเองก้เลยคิด่วาเอ้ะ! ถ้าเป็นแบบนี้คงไม่ดีแน่ เราก้อยากมั่นใจไงค่ะ เดินชายหาดเอาให้คนมองกันบ้าง+5555 นี่แบบว่าเดินทีไม่มีใครมองเลยสักคน +5555 เราหุ่นเราไม่สวยด้วยไงค่ะ แยกไม้ออกเลยค่ะ ว่าอันไหนด้านหน้าอันไหนด้านหลัง+555

เวลาเลือกชุดที่เราจะใส่ทีนึงก้คิดหนักน่ะครับว่าจะใส่ชุดไหนดีเพราะแต่ละชุดนั้นส่วนใหญ่เราจะใส่แบบเข้ารูปไม่ก็สายเดี่ยวค่ะ ใส่ชุดเข้ารูปทำให้ทุกคนเห็นถึงรูปร่างของเรามากขึ้น ไม้กระดานเรียกพี่แน่นอนค่ะ  ส่องกระจกทีนึงเราก้ไม่มั่นใจที่จะออกไปข้างนอกละ เห้อ พูดละท้อค่ะ กับหน้าอกที่แสนจะแบนราบของตัวเองค่ะ วันนี้เราก็ไปทะเลเหมือนเช่นเคย ครั้งนี้ก็เป็นอีกครั้งที่เราต้องในชุดบราไปทะเลซึ่งก็ยังคงแบบอยู่ เราได้อัพภาพลงไอจี ครั้งนี้เพื่อนถึงกับทักมาเลยค่ะว่า หน้าอกแบนไปน่ะ เพื่อน ! คำนี้เท่านั้นแหละ เราต้องทำอะไรสักอย่างล่ะกับหน้าอกของเราขนาดเพื่อนเรายังอ้อนวอนให้แสริมหน้าอกเลยทีดียว เพื่อนของเราก็ให้คำปรึกษาดีมากน่ะค่ะ   ว่าลองมาเสริมหน้าอกที่เมืองไทยไหม เราก็คิดเลยว่า ต้องกลับละแหละ +55555 เพื่อนเราก็แนะนำเลย+5555 เป็นโรงพยาบาลเลอลักษณ์

หลังจากที่เราปรึกษาน้องพนักงานแล้วพบว่าเราคงต้องเสริมหน้าอกละแหละเราก็มานั่งเลือกซิลิโคลนกับเพื่อนๆๆ เราไม่รู้เลยค่ะว่าจะเลือกแบบไหน เราก็ตัดสินใจเลือกเป็นซิลิโคลน Sebbin ค่ะ หน้าอกทรงนี้สวยน่ะค่ะ นิ่มสวยแน่นอนค่ะ ที่นี้เค้ามีเทคนิคการวางซิลิโคลนทรงกลมให้เป็นธรรมชาติสวย เราก้ขึ้นไปปรึกษาคุณหมอกิตติศักดิ์กันค่ะ คุณหมอให้คำปรึกษาดีมากค่ะ ถึงรายละเอียกการเสริมหน้าอก เราได้เป็นไซท์ 375 CC ค่ะ เราเอาพอใส่เสื้อผ้าสวย เลือกทำเป็นแผลใต้รักแร้ค่ะและเพิ่มเทคนิคกาวพิเศษ Scareless ค่ะ เป็นเทคนิคการเสริมหน้าอกแบบไร้รอยแผล คือรอยแผลจะเล็กมากเท่ากับขีดปากกา ไม่มีรอยยตะขาบเลยค่ะ  หลังจากที่เราได้ไซท์หน้าอก และเลือกซิลิโคลนแล้ว ก็จะมีการตรวจร่างกายค่ะ ละรอเวลาผ่าตัดที่ห้องพักชั้น 6 ค่ะ โห้ ! ห้องพักแบบว่าสวยมากค่ะ คืนนี้เราต้องพักที่นี้ 1 คืน ...

หลังจากนั้นก็ได้เวลาผ่าตัดเสริมหน้าอกค่ะตอนเสริมใช่ไหมหลายๆคนจะมีความคิดที่จะกลัวว่าแบบเอ้ยมันจะเจ็บไหมเหมือนรถทับจริงไหม เราบอกเลยว่าลบความคิดเหล่านั้นไปได้เลยค่ะ เพราะมันไม่ได้เจ็บเลยค่ะ ที่นี้เค้าใช้ยาสลบค่ะ ตื่นมาก็มีน้องนมเลยค่ะ เราต้องนอนโรงพยาบาล 1 คืนน่ะค่ะ เพื่อเดรนเลือดเสียออกจากหน้าอกค่ะ จะได้ไม่เป็นผังผืด ละก็หน้าอกจะได้ออกมาสวยจ้า..... หลังจากผ่านคืนแรกไปก็โอเครน่ะค่ะ มีพยาบาลคอยให้ยาสามารถกดเรียกได้ตลอดทั้งคืนค่ะ สบายใจนะค่ะ เสริมหน้าอกที่นี้ .. ตอนเช้ามาก็จะมีคุณหมอกิตติศักดิ์ มาตรวจในตอนเช้าค่ะ อีกรอบ หลังจากนั้นช่วงเที่ยงก็กลับบ้านได้ค่ะ อิอิ

หลังจากนั้น 5 วันก้มาถอดผ้าที่พันไว้ออกค่ะ ที่นี้ก็จะมีนักกายภาพบำบัดสอนนวดหน้าอกค่ะ มีนวดหลายท่าเลยค่ะเป็นคู่มือให้เรามา และสอนนวดตามท่าที่เค้าให้มา ดีจังรู้สึกดีค่ะ ที่มีให้บริการครบวงจรค่ะ และที่สำคัญมีการนวดกระตุ้นไฟฟ้าเพื่อช่วยในส่วนของการับรู้ความรู้สึกค่ะ จักกะจี้ดีค่ะ +55555 ช่วงนี้ก็ใส่สปอตบรายาวไปค่ะ  6 เดือนค่ะ กว่าเราจะใส่เสื้อในที่มันมีโครงดันได้ ...

ตอนนี้มีหน้าอกแล้วค่ะรู้สึกมั่นใจมากเลยค่ะเวลาเราหยิบเสื้อผ้ามาใส่ไม่ว่าจะเป็นชุดไหนๆๆก็ใส่ได้สบาย และเวลาไปว่ายน้ำที่ทะเลตอนนี้ไม่ต้องอายที่จะปิดบังอีกต่อไปค่ะสามารถใส่ชุดว่ายน้ำได้อย่างมั่นใจเกิน 100 แน่นอนค่ะ เมื่อก่อนเคยคิดน่ะว่าการเสริมหน้าอกมันไม่ได้สำคัญกับชีวิต แต่ตอนนี้เราว่าควนจะเสริมลยแหละสำหรับคนที่เป็นกระดานแบบเรา อิอิ ...

หน้าอกชิดสวย
ราคาเทา่รัยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้