ดู: 2187|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] มีความสวย ปลื้มมากค่า ดั้งใหม่ จมูกสวยแบบใสๆสไตร์ธราธร เมดิคอล คลินิก

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ เพื่อนๆทุกคนวันนี้มีจมูกใหม่มาให้ชม ปลื้มมาก ขอบอก อะดูวๆๆๆๆ

เป็นไงค่ะ สวยเนาะ ชอบตัวเองจัง เราตัดสินใจทำจมูกที่ธราธร เมดิคอล คลินิกค่ะ      

เราเป็นคนดั้งแหมบมากคะ   ไม่ค่อยมั่นใจในตัวเองเลย มาทำจมูกที่นี่เพราะเพื่อนแนะนำมาคะ

และเราก็ศึกษาคลินิกนี้นานพอสมควร ดูรีวิวต่างๆ ถึงเวลาล่ะ มัดจำจองคิวเลยค่า ไปถึงบรรยากาศภายในคลินิกดูสะอาด

ห้องผ่าตัดได้มาตรฐาน ปลอดภัย มั่นใจได้ค่ะที่สำคัญฝีมือคุณหมอเยี่ยมมากค่ะราคาเบาๆสบายมาก  

คุณหมอที่ทำเป็นอาจารย์แพทย์ศัลยกรรมเฉพาะทางค่ะ แนะนำเราดีมากค่ะ หมอพูดให้ฟังทุกอย่างที่เราอยากรู้

ตอนทำก็ไม่นานเท่าไหร่นะ เจ็บนิดหน่อยตอนฉีดยาชาค่ะ

พอทำเสร็จก็ตึงหน่อยๆ อ่ะดูวๆๆรูปหลังทำ ไม่บวมไม่ช้ำเลยค่า

ใครที่กำลังตัดสินใจอยู่เป็นกำลังใจให้นะค่ะ เราผ่านจุดนั้นมาแล้ว555++   

หลังจากนี้ชีวิตคงเปลี่ยนไปในทางที่ดีขึ้น เพราะเรามั่นใจกับใบหน้ามากขึ้นค่ะ

ขอบคุณทุกๆคนที่เข้ามาอ่านนะค่ะ หากมีอะไรผิดพลาดอภัยด้วยค่ะ

ขอบคุณ คุณหมอและทางทีมธราธร เมดิคอล คลินิกด้วยคะ รักมากๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้