ดู: 869|ตอบกลับ: 8
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] แก้จมูกทั้งทีขอแบบดีๆ ต้องเลอลักษณ์เท่านั้น

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่ะ วันนี้มารีวิว แก้จมูก ที่ รพ.เลอลักษณ์  ให้ฟังกันค่ะ  จากที่เคยได้ยินชื่อเสียงที่นี่มาอยู่นานแล้ว ในรีวิวก็มีพวกดารา คนดังเข้ามาทำเยอะ  แต่ความจริงเราก็เคยไปฉีดผิวที่นี่บ้างนะค่ะ แต่บวกกับช่วงที่ผ่านมางานเรายุ่งมากๆ เลยไม่มีเวลาได้ไปทิ้งช่วงไว้ยาวๆ  แต่เหตุมันดันเกิดขึ้นสะก่อนน คือก็ดั้งที่เราเสริมมามันเกิดไม่ถูกใจเราสะงั้น แรกๆที่ทำมารู้สึกว่าโอเคมากเลยนะ แต่ผ่านไปสัก2-3 เดือน เราก็รู้สึกว่ามันดูโด่งเกินไปจนเป็นสันแท่ง มองดีอาจมีเบี้ยวนิดๆค่ะไม่มาก

จะสังเกตได้จากรูปว่าช่วงสันและตรงปลายจมูกเราจะเป็นแท่งๆ ดูแหลมๆ เนื้อจมูกเราค่อนข้างน้อยด้วยก็กลัวว่าระยะยาวมันจะทะลุเอา  คราวนี้เราเลยแบบอยากจะแก้ให้ออกมาดีครั้งเดียวจบ ไม่อยากเสียเงินหลายรอบ หรือเจ็บตัวบ่อยๆ  เสียเวลาเราอีก บอกเลยไม่มั่นใจเลย ละเราก็รู้ตัวแหละว่ามันเบี้ยวๆ  ก็เลยหาข้อมูลทางอินเตอร์เน็ต ที่เค้ามารีวิวกัน ละก็เลยถามเพื่อนๆที่รู้จักด้วย ว่าแบบไปทำไหนดี ก็เลยแนะนำ รพ.เลอลักษณ์ มาค่ะ  ก็เลยตัดสินใจเข้าไปปรึกษาผู้เชี่ยวชาญที่ รพ. เลยค่ะ

ตอนเราพบคุณหมอเค้าก็บอกว่า เนื้อจมูกเราค่อนข้างน้อย สามารถทำให้โด่งได้แต่ไม่มากเพราะอาจจะทะลุ ส่วนสันที่มันดูเป็นแท่งไปเค้าจะลดความโด่งให้ลงมานิดนึงมันก็จะดูไม่เว่อไปแต่จะรับกับหน้าแล้วก็สวยขึ้น  เพราะเราอยากได้แบบทรง Princess noes ไง55555 มันจะแบบโด่งพุ่งพิเศษ สวย ปังเฟ่อ แต่ พอคุยรายละเอียดเรียบร้อยเจ้าหน้าที่เค้าก็จะทำประวัติไว้ แล้วเราก็ไปจ่ายเงิน-รับยาได้เลยค่า

หลังทำเสร็จประมาณ 1 วันได้ค่ะ คุณหมอจะแปะพลาสเตอร์ให้อย่าดึงออกละ55555.แปะไว้ใสๆไม่ต้องใส่เฝือกใหญ่แบบที่อื่นเลยให้ดูง่นใหญ่5555. ไปทำงานได้สบาย

วันที่ 3  แปะพลาสเตอร์ออกแล้วค่ะโดยรวมแล้วโอเคมากก น่าเปลี่ยนไปด้วย จมูกโด่งพุ่งเหมาะกับหน้าเรามากก ดีใจอะ

วันที่ 5 ค่ะ เหมาะหน้าเรามากกก สวย น่าเปลี่ยนดูเด็กขึ้น55555.เรามีเคล็ดลับให้อาการบวมหายเร็ว ก็แค่กินยา ประคบเย็น  ไม่ทานพวกอาหารแสลง ละที่สำคัญนอนหมอนสูงๆด้วยนะ เซฟตี้ฝุดๆ555

วันที่ 10 ค่ะตอนนี้ชอบทรงจมูกใหม่มากๆ คือพอค่อยๆ เข้าที่เข้าทางมันก็สวยขึ้นกว่าเดิมเยอะเลย ต้องใจเย็นๆนะค่ะ  แต่เชื่อมั้ยของเราอะไม่มีบวมช้ำเขียวไปถึงตาแบบที่อื่นๆเลยยย พูดได้ว่าเรียกความมั่นใจกลับคืนมาให้เราได้เยอะมากกป่านมาไม่กี่วันเนี้ยย ก็มีแต่คนทักว่าน่าเด็กขึ้น สวยขึ้น555555 คือมันดี๊ยยมากเลยค่ะ       

เราว่าอันที่ทำมาล่าสุดเหมาะกับหน้ามากๆค่ะ
ทรงสวยมากค่ะ
ทรงจมูกสวยมาก
ปลายจมูกพุ่งสวย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้