ดู: 1128|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำหน้าเรียว] ยุบโหนกแก้มสวยใสกับหมอทนงศักดิ์ที่โรงพยาบาลเอเชียคอสเมติกค่ะ

[คัดลอกลิงก์]

รีวิวยุบโหนกแก้มกับโรงพยาบาลเอเชียคอสเมติกค่ะ คือหน้าเราอ่ะมันค่อนข้างกลมค่ะ ตอนแรกอยากจะปรับรูปหน้าเลยคือทำยุบโหนกและตัดกราม แต่คิดไปคิดมาก็ทำทีละอย่างดีกว่าเลยตัดสินใจเข้ามาปรึกษากับคุณหมอทนงศักดิ์ ที่เลือกที่นี่ก็เพราะเป็นโรงพยาบาลและหมอจบศัลยแพทย์โดยตรง หลังจากจองคิวปรึกษาแล้ว ถึงวันก็เข้าไปทำประวัติแล้วปรึกษา คุณหมอท่านก็แนะนำทำยุบโหนกตัดกรามทั้ง2อย่าง หรือถ้าจะทำแยกก็แนะนำยุบโหนกแก้มก่อน เพราะโหนกแก้มเวลามองหน้าตรงมันเห็นความเปลี่ยนแปลง เลยตัดสินใจทำยุบโหนกก่อนค่ะ นัดวันทำเป็นวันถัดไป วันนั้นเจ้าหน้าที่ก็พาเราไปตรวจร่างกาย เตรียมความพร้อม หลังจากนั้นกลับบ้านไปก็งดน้ำงดอาหาร6ชม.ค่ะ วันรุ่งขึ้นก็เข้ามาที่โรงพยาบาล เรามาคนเดียวนะคะ พนง.ต้อนรับเป็นอย่างดีค่ะ พาเราไปเปลี่ยนเสื้อผ้า พาไปนอนรอหมอห้องพักฟื้น เราก็ค่อนข้างกังวลนะคะ ผ่าตัดใหญ่กลัวไม่ฟื้น กลัวไม่สวย เจ้าหน้าที่ก็บอกว่าไม่ต้องกังวลฟื้นแน่นอนค่ะ มีวิสัญญีแพทย์ และอายุรแพทย์หัวใจดูแลระหว่างการผ่าตัดค่ะ นอนรอได้แปปนึงหมอก็มาให้ยาสลบตื่นอีกทีก็อยู่ในห้องพักฟื้นแล้วค่ะ มีพยาบาลคอยดูแลเราทั้งคืน ตื่นเช้ามาก็มีอาหารให้กินก่อนกลับ ก็จะมีการตรวจเช็คก่อนว่ากลับบ้านได้รึยัง ช่วงแรกๆยังบวมอยู่เยอะค่ะ แต่เอาจริงๆอาทิตย์เดียวก็ยุบลงไปนั้นไปนี่ได้แล้วค่ะ นี่เรายังเสียดายน่าจะตัดกรามไปด้วยทีเดียวมัวแต่กลัว จริงๆแล้วไม่ได้น่ากลัวอย่างที่คิด โปรแกรมต่อไปตัดกรามค่ะ เจ็บตัวอีกรอบ เพื่อความสวย^^

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้