ดู: 797|ตอบกลับ: 8
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] แค่ทำดั้งทำไมสวย ไม่อยากจะอวยเลอลักษณ์ดีจริงๆ

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่า ทุกคนนวันนี้เราอยากจะมาเม้ามอยยย ฝอยๆให้เพื่อน ชาวเว็บดั้งโด่งฟังกันจ้า  พอดีเราพึ่งไปเสริมจมูกมา  อ่า .....เห็นจากรูปจะรู้ได้เลยว่ามันโด่งสะใจเจ้มากก555555 ชอบมากเลยค่ะ แต่ขอตัดภาพไปก่อนทำ ให้ตกใจเล่นกันสักนิ๊ดดด

เห้ยยย ใช่คนเดียวมั้ยวะแกรรร คือมันไ ม่ใช่55555 ละนี่คือสาเหตุ ทำให้เราไม่มั่นใจในตัวเอง ไม่กล้าที่จะแต่งหน้าหนักๆ แต่งตัวหลายๆแนว  กลัวแบบมันจะไม่เข้ากับน่า โดนทักขึ้นมานี่มีด่า55555(มีเฟลนิดนึงค่ะ) ค่อนข้างเซนซิทีฟนิดนุงง
        จากนั้นเราก็หา หา ข้อมูลแบบละเอียดและเยอะมากก ยิ่งกว่าติวข้อสอบโอเน็ต เอ็นเข้ามหาลัยอีกกก55555. จะทำทั้งทีต้องสวยและปังที่สุดค่ะ อย่าได้น้อยหน้าผู้ใด๋เลย55555.

บรรยากาศคุ้นๆกันมั้ย5555 ใช่ค่ะ เราจะบอกว่าเราตัดสินใจมาทำที่ รพ.เลอลักษณ์  แต่วันนี้เราจะมาทำประวัติไว้เลยพูดง่ายๆ กะจะทำที่แน่ๆ  แต่ตอนนี้ขอตัวไปปรึกษาผู้เชี่ยวชาญก่อน ว่าสนใจอยากทำจมูกทรง Princess noes กับคุณหมอปิติ ได้มั้ยค่ะ  พอดีพี่นี่ศึกษาข้อมูลมามากกก  คือไม่อยากจะพูดมากก็น่าจะรู้อะ555555. เอาเป็นมาของเค้าดีจริง
        จากนั้นพอเราคุยเรียบร้อยก็จะมีพี่คนสวยทำประวัติให้ แล้วจ่ายเงิน-รับยา  แล้วพอดีช่วงบ่ายคุณหมอว่าง เลยหวานปาก5555 คุยต่อยาวๆเลยค่ะ  เราเลยรีเควสไปว่าอยากได้แบบโด่งสวยพุ่ง จนเพื่อนสะพรึง55555คุณหมอก็จะจับๆที่จมูกละดูว่าเนื้อช่วงปลายจมูกเยอะรึป่าว จะทำโด่งได้แค่ไหน  เพราะเค้าต้องเซฟเราก่อน อิอิ ดีจุงงง
        พอถึงวันที่มาผ่าตัดเราขอพูดถึงความรู้สึกนิดนึงว่าแบบตื่นเต้นมาก มือเย็นมากอะ แต่พอมาถึงใช่มะ  เค้าจะให้เราไปเปลี่ยนชุดก่อนค่ะ แล้วก็ล้างหน้าทำความสะอาดให้เรียบร้อย เสร็จแล้วก็รอหน้าห้อง  จะมีคนมาเรียก อิอิ เดี๋ยวจะมาอัพเดตให้ดูนะค่ะ ตอนนี้ขอตัวไปขึ้นเขียงก่อน

เสร็จแล้วค่าเพื่อนๆ พึ่งเสร็จเมื่อกี้นี่เลยย55555. เหมือนความกลัวจะหายไปเดินห้างต่อหาอะไรกินได้เลยย  ก็ของเรามันไม่บวม
เลย

วันที่ 1 มีบวมเล็กน้อย แต่เราเน้นประคบเย็น   ทานยาตามที่คุณหมอบอกค่ะ   ละเวลานอนก็ต้องนอนหมอนสูงๆไปก่อนนะ มันทรมานมากตอนนี้ละกลัวจะพัง นอกตกหมอนไรงี้ พยามดึงสติให้มากที่สุด  และที่สำคัญมองข้ามไม่ได้เลยคือพวกอาหารแสลงนะ งดๆๆห่างกันสักพัก
วันที่ 3  ตอนนี้สันพุ่งมาก สวยถูกใจเรามากๆ ขนาดน่าสดยังรอดอะค่ะ คิดดู อิอิ

วันที่ 4 ค่า

วันที่ 8 เริ่มแต่งหน้ามีความมั่นใจขึ้นมาในระดับนึง อิอิ55555

ครบ 1 เดือนเดี๋ยวนะค่ะ บางคนนี่แอบทักมาว่าดูเหมือนสาย ฝ. 55555เราขำมากขนาดนั้นเลยย  แต่เราชอบตอนนี้มากเลย ดีใจที่ทุกคนเห็นว่าเหมาะกับเราทำให้เราไม่อยากหยุดพัฒนาตัวเองอะ รู้สึกมีกำลังใจ  และกล้าที่จะแสดงออก พูดคุยกล้าสบตาคน5555 เอ้ะ ยังไง เอาเป็นว่าตั้งแต่มีเทอ(ดั้ง)เข้าเราก็มีความสุขมากๆเลย

สวยขึ้นมากๆเลย
ราคาเท่ารัยค่ะ
สวยขึ้นน่ะค่ะ
หน้าเปลี่ยนไปเลยค่ะ
ปลายพุ่งสวย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้