ดู: 1242|ตอบกลับ: 8
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] เสริมคางที่เลอลักษณ์ก็มีแต่คนทักว่าสวย

[คัดลอกลิงก์]
        สวัสดีค่ะ วัยรุ่นนน....เราชื่อนัทค่ะ  วันนี้นัทจะมารีวิวเสริมคางของนัทเอง จะมีความเปลี่ยนแปลงยังไงมากน้อยแค่ไหนรอชมกันค่ะ

รูปเราก่อนทำเองน้า บวมเชียว55555

เดิมช่วงคางของเราจะค่อนข้างบวมๆ อูมๆเหมือนอมน้ำตลอดเว 5555. หน้าก็ดูไม่เรียว ไม่มีมิติของรูปหน้าเลย ขนาดแต่งหน้าช่วยแล้ว เมคอัพแลดูจะหนักกว่าน่าเราอีก 5555555 ก็เลยตัดสินใจเสริมคางไปเลยดีกว่าสิ้นเรื่อง ฮ่าๆ เพราะก่อนหน้านี้เราแก้ปัญหาด้วยการฉีดฟิลเลอร์ แต่มันก็อยู่ไม่นานอะค่ะต้องเติมเรื่อยๆ  แถมยังมีส่วนที่ตกค้างอยู่ด้วย วั้ยยย จากที่คิดว่าจะทำสวยเราว่ามันจะซวยแล้วละ55555.

นัทได้เลยมารู้จักตัวช่วยดีๆ อย่าง โรงพยาบาลเลอลักษณ์ ค่ะ เหตุผลที่เลือกมาแก้ที่นี้เพราะ รพ. มีความน่าเชื่อถือ ปลอดภัย  ครบครันเรื่องความงามค่า คุณหมอก็เก่ง อิอิ แล้วส่วนเจ้าตัวซิลิโคนเนี้ยก็จะมีให้เลือกไม่ว่าจะเป็นของอเมริกา เกาหลี หลายขนาด ปริ่มเว่อ  แต่นัทรู้สึกอุ่นใจมากๆ เลยนะเพราะทุกขั้นตอนจะมีผู้เชี่ยวชาญคอยให้คำแนะนำ แถมคุณหมอใจดีอีกกกช่วยนัทเลือก ถามความต้องการของเรา พิจารณาจากรูปหน้า ไม่ใช่มาทำ ก็ทำให้อย่างเดียว55555555     

หลังจากที่คุยกันเรียบร้อยแล้วเราก็จะทำประวัติไว้ก่อนนะค่ะ จ่ายเงิน-รับยา แล้วก็กลับบ้านได้ พรุ่งนี้ก็จะถึงเวลาขึ้นเขียงแล้ววว
พอถึงเวลาที่จะผ่าตัดก่อนอื่นเราต้องเปลี่ยนชุด ทำความสะอาดล้างหน้าให้เรียบร้อย แล้วก็ไปรอที่หน้าห้องจะมีพนักงานคนสวยมาเรียกจ้า แต่ตอนนี้เราขอตัวไปก่อนเดี๋ยวจะมาอัพเดตความเปลี่ยนแปลงให้ได้ชมกันค่า

เฮ้ๆๆๆๆ รูปนี้ตอนที่นัททำเสร็จแล้วน้าค่ะ  รีบมาเซลฟี่ให้เพื่อนๆดูกันเบยย  ส่วนฟิลเลอร์ที่หลงเหลือตอนไปฉีดฟิลเลอร์มา  คุณหมอก็จัดการให้เรียบร้อยแล้วค่ะเอาออกหมดเลยยย  คางเราจะไม่ย้อยแล้ว  จะเรียวสวยแบบพี่ชมพู่ อารยาแล้วสิ555555 แต่บอกเลยนะว่าตอนนี้นัทชอบคางตัวเองตอนนี้มากรู้สึกว่ามันเรียว ดูยาวขึ้นมาบ้าง ไม่โหลอกตายาวเป็นแม่มดใสๆไม่มีโป๊ะค่า  

ส่วนการดูแลของนัทก็คือ ประคบเย็นบ่อยๆเลยย สบายหน้ามาก55555 กินยาตามที่คุณหมอสั่ง พวกอาหารทะเล ของแสลง อะไร บอกลาไปก่อนเลย

รูปนี้คางนัทเริ่มเข้าที่แล้ว เอาพลาสเตอร์ออกได้แล้วด้วย แอบเจ็บๆนิดมันดึงขนหน้าไปด้วย555555.แฮร่  ส่วนแผลของนัทคุณหมอจะเย็บด้านในปาก  ไม่ต้องตัดไหม จะละลายเองเลยค่ะ วู๊ววว ดีเว่อออ  โดยรวมตอนนี้ยังคงมีอาการบวมอยู่เล็กน้อย แรกๆก็แอบกังวลว่ามันจะยุบกี่วัน เรามีนัดรวมตัวเพื่อน555555ต้องสวยให้ทัน ก็เลยโทไปถามเพิ่มเติมสักหน่อย แต่เค้าก็บอกว่ามันเป็นเรื่องปกติเลยนะค่ะ ของการทำศัลยกรรม ผิวของเราค่อนข้างบอบบางแพ้ง่าย ถ้าให้ดีก็ทำตามที่แพทย์สั่งจะสวยทันใจแน่นอนน  อยากสวยต้องขยัน555555ห้ามขี้เกียจน้า

นัทขอพูดความรู้สึกนิดนึงว่าหลังจากที่ทำมาพอใจกับผลรับที่ได้ดีมากๆ มีความมั่นใจขึ้น แต่หน้าก็ไม่ต้องเยอะใสๆก็ออกได้แล้ววว55555.แล้วหน้าก็เปลียนไปเยอะเหมือนกันแต่เพื่อนๆพี่ๆ ก็ทักกันว่าแบบสวยขึ้น เรียวอะ อยากไปบ้าง อะไรประมาณนี้ มันทำให้เรามีกำลังในการพัฒนาตัวเองมากก ทำทีเดียวเรียกไดว่าคุ้ม

น่าเรียวขึ้นมาก
น่าเปลี่ยนมากๆ
หน้าสวยขึ้นค่ะ รูปหน้าเรียว
หน้าเรียวสวยขึ้น
หน้าเรียวจังคับ หลังเสริม
หน้าเรียวเลย
เรียวขึ้นเยอะเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้