ดู: 673|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทั่วไป] รีวิว... Celeb Bio Stemcell คืออะไร

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Kannakon เมื่อ 2017-5-15 17:29

สวัสดีค่า ....วันนี้อยากมาอัพเดทคอร์ส ที่ไปทำมาเมื่อวีคก่อนนะคะวันนี้เพิ่งว่างมาเขียนอัพเดทให้เพื่อนๆฟังกันนะคะ คือขอเล่าเกริ่นก่อนนะคะ คือเหตุเกิดจาก ... วันนั้นเราไปนั่งคุยกันกะที่บ้านกินข้าวกันปกติ
แล้วมีคุยกันถึงความสวย เสริมสวยตามด้วยอายุที่มากขึ้น ริ้วรอยถามหา ฝ้า กระ ก็ตามมา บลาๆๆ
แล้วผู้หญิงส่วนใหญ่ทำอย่างไรกันบ้าง.....? นั่นทำให้เราก็คงจะนึกถึงคลินิกความงามกันนะคะ วันนี้เลยทำให้เรื่องที่เกริ่นมา เป็นจุดเริ่มต้นของรีวิว อันนี้นะคะ

นั่นคือ คอร์ส Celeb Bio Stem cell  
พูดถึงแล้วว่าแต่มันคืออะไร...
มันเป็นคอร์สที่ช่วยกระตุ้นการสร้างคอลลาเจนและเกิดการจัดเรียงตัวใหม่ ยับยั้งการหดตัวของริ้วรอยและเกิดการสร้างเซลล์ผิวใหม่ ให้ผิวเรียบเนียน ยกกระชับผิวและช่วยให้ผิวขาวกระจ่างใส
ซึ่งเหมาะกับผู้หญิงทุกคนที่เริ่มจะมีปัญหาเรื่องที่กล่าวมา แล้วเด่วเรามาดูกันนะคะ ว่าตัวยาที่ใช้มีส่วนผสมอะไรบ้าง

Celeb Bio Stemcell เป็นน้ำยาที่มีส่วนประกอบหลักดังนี้ นะคะ อาจจะดูทางการนิดนึงนะคะ อยากรีวิวให้เห็นข้อมูลเป็นความรู้ 1. Acetyl Hexapeptide-8 (Argireline®) 2. Hyaluronic Acid 3. Trylagen™ Hydrolyzed Wheat Protein , Hydrolyzed Soy Protein , Tripeptide-10 Citrulline , Tripeptide-1 , Lecithin , Xanthan Gum , Carbomer, Triethanolamine 4. Astaxanthin 5. Various Vitamins , Amino Acid ,Minerals, Nucleic acid precursors 6. Human Amniotic Cell Conditioned Media (ASCE I)

เรามาเข้าเรื่องกันเลยละกันค่ะ ....เด่วจะเริ่มจากภาพ Before – After ก่อนนะคะ
จะสังเกตได้จากริ้ว รอยและผิวที่ดูแห้ง ขาด คอลลาเจน ไม่ชุ่มชื้นเปล่งปลั่ง

อันนี้เป็นภาพก่อนเข้ารับการทำสวยคอร์ส Celeb Bio Stemcell

เรามีอัดวิดีโอไว้ด้วยค่ะเพื่อที่กลับมาดูตอนตัวเองทำด้วยนะ ว่าแบบ เป็นอย่างไร

ขั้นตอนการทำโปรแกรม Celeb Bio Stemcell  ในวันนี้ มีขั้นตอนต่อไปนี้ค่ะ

1.เริ่มจาก ก่อนฉีดทุกครั้งจะนำน้ำแข็งมาประคบบริเวณที่จะฉีดเพื่อให้ความเจ็บลดลงค่ะ

2.คุณหมอก็จะฉีดตัวยาเข้าไปให้ในผิวของเราค่ะ

หลังจากที่ทำโปรแกรม Celeb Bio Steamcell สิ่งที่ได้รับเข้าไปหลังจากคอร์สหนึ่งวัน จะเริ่มเห็ฯผลทันทีแบบรู้สึกได้เลยค่ะ แต่โดยรวมถ้าจะให้แบบเข้าที่เลยต้องใช้เวลาสักประมาณ 7-10 วัน ให้ยาเข้าไปปรับสภาพกับผิว แล้วเราจะเริ่มเห็นผลลัพธ์กับสิ่งที่เกิดขึ้น หน้าจะรุ้สึกเหมือนมีวิตามิน มีน้ำมีนวลมากขึ้น ซึ่งถ้าเมื่อก่อนคอร์ส แบบนี้ราคาค่อนข้างจะสูง จะเห็นได้ว่าดารา เซเลป เศรษฐี นิยมทำกัน แต่ตอนนี้ราคาสามารถจับต้องได้และไม่แพง

เราจึงอยากแนะนำ บอกต่อสาวๆกันค่ะ ว่าแต่ก็อย่าลืมคลินิก Simply clinic นะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้