ดู: 946|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] แก้จมูกใหม่ !!! มันจะสวยหวานดูละมุนหน่อยๆนะ โดยหมอศักดิ์ เมโกะ คลินิก

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่า แนนค่า ต้องบอกเลยว่าแนนทำอาชีพพริตตี้ MC น๊า เราต้องใช้หน้าตาในการประกอบอาชีพด้วย ก็เลยตัดสินใจทำศัลยกรรมครั้งแรก ทำไปได้ซักระยะ รู้สึกว่าแกนมันเริ่มเบี้ยวเอียงและดูจมูกใหญ่ๆโตๆไปหน่อย เลยคิดอยากจะแก้จมูกอีกครั้งค่ะ อยากแก้จมูกใหม่ให้รูปหน้าหวานขึ้นค่ะแนนดูรีวิวที่เมโกะ กับ มาสเตอร์พีซค่ะ 2 ที่ แต่ก็ได้ตัดสินใจเลือกที่เมโกะ คลินิก เพราะที่นี่เปิดมานานมาก มีคุณหมอที่เชี่ยวชาญและรีวิวที่ออกมาคุณหมอทำสวยทุกคนค่ะ คุณหมอบอกว่าจะช่วยทำให้สันจมูกเล็กลงและตรงค่ะ หมอจะทำให้หน้าหวานๆมากยิ่งขึ้นด้วย

รูปก่อนทำนะคะ

พอถึงวันที่ทำ รู้สึกตื่นเต้นและดีใจมากค่ะที่จะได้จมูกสวยๆ พนักงานและเจ้าหน้าที่ทุกคนดูแลดีมากค่ะ ทำให้มั่นใจและหายตื่นเต้นไปเยอะเลยค่ะ หลังทำเสร็จส่องกระจกปุ๊บ รู้สึกเลยค่ะว่าจมูกสวยมาก ทรงสวยแน่นอนค่ะ

1วันจ่ะ

2วันจ่ะ

3วันจ่ะ

4วันจ่ะ

5วันจ้ะ

6วันจ่ะ

7วันจ่ะ ตัดไหมแล้ว
มาพูดถึงการดูแลตัวเองหลังทำ ดูแลยังไงบ้าง วันนี้จะมาบอกเคล็ดลับกันนะคะ แนนมาล้างแผลที่คลีนิคเกือบทุกวันค่ะ ทานยาทุกวันตามที่หมอสั่งทุกมื้อ ประคบเย็น ประคบอุ่น ตามที่หมอบอก ที่นี่บริการดีมาก แต่ถ้าวันไหนเราไม่ว่าง หรืออยู่ต่างจังหวัด สามารถซื้อชุดล้างแผล ไปทำไปล้างเองได้ที่บ้านนะคะ

10วันจ่ะ แต่งหน้าทำงานสบายมากๆ

15 วันจ้า วันนี้รับงานไว้ค่ะ แต่งหน้าสวยปังไปอีก

จากวันนั้นจนถึงวันนี้ 1 เดือนแล้วค่า ผลตอบรับจากคนรอบข้างนั้นมีคนชม มีแต่คนบอกว่าที่นี่ทำดีมาก บวมน้อย ช้ำน้อยมาก แถมไม่ถึง10วัน แนนสามารถออกไปทำงานถ่ายแบบได้แล้วค่ะ หน้าหวานขึ้นมากมาย มีแต่คนชม เขินไปอีกค่ะ ถ้าใครอยากจะทำจมูก แก้จมูก หรือมีปัญหาอะไรเกี่ยวกับจมูก แนนขอแนะนำที่เมโกะคลีนิกเลยค่ะ ที่นี่ไม่มีผิดหวังแน่นอน เรื่องฝีมือไม่ต้องพูดถึง เยี่ยมมากๆค่ะ ดีงามมากค่ะ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้