ดู: 1256|ตอบกลับ: 4

[เสริมคาง] ทุบคางเก่าเหลาคางใหม่เสริมคางมั้ย?เลอลักษณ์ช่วยได้

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย puipui4525 เมื่อ 2017-5-13 16:48

หลังทำ10วัน (3).jpg

สวัสดีค่า ปุ่ยนะจ้า แนะนำตัวเองก่อนเลยยย แหนะๆๆ เห็นเราสวยๆเปิดตัวสะอลังขนาดนี้ แต่กว่าจะสวยเป๊ะเว่อแบบเนี้ยย เคยหน้ากลมบล๊อค จนเหมือนซาลาเปามาก่อนนะเออ 5555.
ค่ะอย่างที่เราเกริ่นไปตอนแรกอะว่าเราประสบปัญหาวิกฤตครั้งใหญ่กับใบหน้า555 เอ้ยย ไม่ขนาดนั้น แต่ก็ใหญ่สำหรับเราอยู่ดี เอ๊ะ ยังไง555. เข้าเรื่องเลยยละกัน เดิมเราเป็นคนที่คางสั้น  หน้ากลม เหมือนอมอะไรไว้ในแก้ม ฮ่าๆๆ บางคนก็ว่าเราน่าบวม แต่มันไม่ใช่ค่ะทุกคน5555. นั่นแหละค่ะ เราเลยเครียดมากหน้ามันสำคัญกับเรามากอะค่ะ เราทำงานบริการต้องเจอลูกค้ามากๆ เกี่ยวกับความงามอีกก เราต้องสร้างความน่าเชื่อถือให้ลูกค้าค่ะ เดี๋ยวมีภาพสมัยเอ๊าะๆให้ดู55555.

ก่อนทำ  (3).jpg

นี่ง่ะ เชื่อยัง55555.นึกว่าบวมน้ำสะอีกก แต่อย่างว่าอะค่ะด้วยความที่เราทำงานที่เกี่ยวกับความงาม ต้องดูดีตลอด เราก็เลยสรรหา แบบใช้ทุกอย่าง ลองทุกอย่าง ได้ผลบ้างไม่ได้บ้าง เสียไปเยอะอะค่ะ เราเลยคิดว่ามันไม่ค่อยคุ้มเท่าไหร่ อยากเสียทีเดียวแล้วจบเลย555555.
        แต่ไม่นานมานี้ขอเล่านิดนึง คือเพื่อนเรากลับมาทำงานหลังจากที่นางพักร้อนไป แต่กลับแบบเซอไพร์ค่าทุกคน นางสวยขึ้น เปลี่ยนไปมากพอสมควร แบบเราก็ถามเลยไปทำไรมา ฉีดโบ เหลากราม ทุบหน้าหรอ55555. นางก็บอกใจเย็นนะค่ะเพื่อนพอดีเราทำไปสวยมา เสริมคางนั้นเองค่ะเพื่อนๆ เราก็แบบ ห๊า!! สนใจมากก เพราะน่าเพื่อนตอนนี้คือเป๊ะเว่ออ เรียว วีสวย ไม่ต้องง้อฉีดโบ อะไร บลาๆๆแล้วอะ

ก่อนทำ  (2).jpg

เพื่อนเราไปเสริมคางมาที่ รพ.เลอลักษณ์กับคุณหมอสิทธิชัยค่ะ เราก็ไม่รู้ข้อมูลอะไรเรื่องพวกนี้หรอก ไม่เคยทำศัลยกรรม แต่ก็โชคดีของเราที่มีเพื่อนทำจริง ตัวเป็นๆ อิอิ ไม่โม้ขายของแน่นอน5555555.เราเลยโทไปสอบถามแล้วก็เข้ามาพบผู้เชียวชาญปรึกษาในเรื่องนี้ก่อนนน แต่แล้วก็นะกิเลสมาละทำทำประวัติไว้ก่อนก็ด๊ะ 5555555.(ล้อเล่นทำเลยค่ะ)  อยากสวยประเด็น
        แล้วเราก็ไม่รอช้าค่ะขอจองคิวคุณหมอสิทธิชัยไว้ก่อนเลย แล้วก็มีการพูดคุยกับคุณหมอว่าต้องการแบบไหนอะไรยังไงแล้วแต่ความชอบของแต่ละคน แต่เราชอบแบบธรรมชาติ ไม่ยาวเหมือนแม่มด ไม่แหลมเกินไป พอเรียบร้อยแล้วก็รอวันมาทำเลย เค้าก็จะให้เราเปลี่ยนชุดก่อนทำความสะอาดหน้า ไม่ก็ไม่ต้องหน้ามาเลยค่ะ555555. แล้วรอ พนง เรียกนั่งรอหน้าห้องเลยยย

หลังทำทันที (3).jpg

เรียบร้อยแล้วค่า หลังทำเสร็จทันทีเลยย ถ่ายให้ดูนิดนึง5555555. แลดูยาวขึ้นมาทันทีเลยมั้ยค่ะ

หลังทำ3วัน (6).jpg

หุหุ ภาพนี้เราพักอยู่ที่บ้านเลยย ไม่ได้เป็นหนักนะค่ะแต่เราแค่อยากพักผ่อนให้เพียงพอมากๆ ทำงาน6 วันแหนะเรากลัวจะสวยช้า555555. แต่ก็ทำตามหมอบอกทุกอย่างเลยนะ ที่สำคัญเลยคือประคบเย็นบ่อยๆ ทานยาลดอาการบวมด้วย

หลังทำ10วัน (3).jpg

หลังทำ10วัน (1).jpg

วั้ยยยตั้ยล้าวววว มาทำงานได้ปกติแล้วค่ะ ยังไม่ถึงอาทิตย์เลยไม่บวมช้ำเขียว แต่งหน้าได้จัดเต็มเว่อออีกด้วย แหะๆๆ  รู้สึกว่าแต่งหน้าง่ายขึ้นไม่ต้องมาคอยคอนทัวหน้าด้วย555555. ตอนนี้เวลาทำงานกล้าที่จะเข้าหาลูกค้าแล้วเวลาพูดคุยก็ไม่มีเสียความมั่นใจแล้วค่ะ เพราะเป๊ะทุกส่วน555555.
        เราขอสรุปเลยนะค่ะทุกคน  เผื่อจะเป็นทางเลือกนึงในการตัดสินใจ ที่เราเลือกมาทำที่นี่จากเพื่อนเราด้วยแนะนำมา แต่ก็ไม่ใช่เราจะเชื่อเพื่อนอย่างเดียวเราก็หาข้อมูลมาเหมือนกัน คุณหมอเอย รพ.อีก มีชื่อเสียง  ได้รับมาตรฐาน มีประสบการณ์ ทำมานานมากก เป็นที่ยอมรับใครจะพูดเรื่องศัลยกรรม ความงามเนี้ยต้องนึกถึงที่นี่ เราก็เหมือนกันอีกหนึ่งเสียงที่เลือกไม่ผิดที่มาทำที่นี่ *_* *_*

โพสต์ 2017-6-5 09:07:11 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หน้าเรียวสวย
โพสต์ 2017-6-14 15:11:55 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หน้าเรียวสวยมีมิติ
โพสต์ 2017-8-24 09:00:08 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ใช้ยานอนหลับดีจัง
โพสต์ 2017-10-14 09:03:05 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หน้าเรียวสวย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้