ดู: 593|ตอบกลับ: 4

[เสริมจมูก] เพราะดั้งใหม่ทำให้ฉันมั่นใจละมีที่ยืน กราบงามๆเลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]
หลังทำ7วัน (3).jpg

สวัสดีค่า เพื่อนๆชาวเว็บดั้งโด่งทุกคน  เราชื่อเนยน้า มาทักทายกันหน่อย  เฮ้ๆ บอกเลยว่าเราติดตามเว็บนี้มานานม๊ากกกกก เรียกว่าสิงเลยก็ได้  เพราะเราอยากจะเสริมจมูกค่ะทุกคน555555.  ต้องหาข้อมูลจั๊กหน่อย แต่ก่อนอื่นเราอยากให้ทุกคนเห็นรูปเราก่อน อะ อะ เตรียมใจด้วยนะ555555.

อ่าห๊า......น้องดั้งของเราชอบเล่นซ่อนแอบค่ะ แอบมิด ชิด จนแบน555555. นี่คือปัญหาของเราเลยย  เคยเห็นเหมือนกันพวกเพื่อนๆเราบางทีก็ไม่ได้แบนอะไรหรอก  แต่อยากจะไปเสริมแต่ดูเราสิ แทบจะหายใจไม่ออก55555. พึ่งคิดจะมาทำ  แต่ที่ๆเห็นพวกมันทำมากันเนี้ย  สวยๆๆทั้งนั้น คือประเด็นเบ้าหหน้าสวยอยู่แล้วไง  ทำเพิ่มอีกยิ่งสวยไปอีกก  ฮัลโหลล นี่เพื่อนไง ขอที่ให้เพื่อนเดินสะดวกหน่อย555555       

แต่ปัญหาเราก็เจอละว่าเกิดจากอะไรกันนน แต่จะทำที่ไหนนี่ละคือปัญหา55555.แต่ก็ไม่ใช่ปัญหา งง มะ จะไปหาอะไรมากมายเพื่อนเราก้ทำตั้งหลายคนไปถามสิ ประสบการณ์ตรง555555ไม่ขาย เอาค่าคอมแน่นอน ผ่างงงง!!! สรุปมาได้ละว่าจะไปที่ รพ.เลอลักษณ์ ทุกคนตอบเป็นเสียงเดียวกันว่าไปเลยย เจ๋ง มันยอดมากค่ะจ๊อด555555.ทะเลาะกันทุกวัน มาเป็นหนึ่งเดียวกันก็วันนี้555555.แต่ถือว่าเป็นเรื่องที่ดี เพื่อนแนะนำสิ่งดีๆมาให้แล้ว งั้นเราลองเข้าไปสอบถามกันเบยยย

ก่อนทำ (1).jpg

ก่อนทำ (2).jpg

ละวันนี้เราก็ได้มาถึง รพ.ค่ะเป็นง่ะ ออร่าพุ่งมะ5555555 ช่วยบอกฉันทีว่านี่คือ รพ.ใช่ปะ ยังกับวัง ระหว่างที่ฉันรอเพื่อนมาก็ขอตัวงถ่ายรูปแพพพ  55555.จากนั้นเราก็เดินไปข้างหน้าเลยจ้า เข้าไปสอบถามผู้เชี่ยวชาญว่าอยากทำจมูกจริงๆค่าคุณพี่ แนะนำน้องหน่อยย เสมือนว่าเป็นญาติ555555. ดิฉันเนี้ยก็บอกพี่เค้าไปเลยว่าอยาดได้แบบโด่งๆพุ่ง แบบนางแบบในแมคกาซีน เทเลอร์สวิฟ ไรเง้  พี่เค้าก็จะแนะนำเราเป็นทรง  Princess noes  มาค่ามันจะโด่ง สวย พุ่ง เริ่ดเชิ่ดแบบที่เราอยากได้แน่นอน อิอิ จากนั้นพี่เค้าก็จะทประวัติให้เรา แล้วก็ไปจ่ายเงิน-รับยา นะจ้ะเพื่อนๆ
        ส่วนคุณหมอเราเลือกเป็นหมอปิติค่ะ  ไม่มีอะไรมากมายเลือกคนเดียวกับเพื่อนจะไปคิดไรมาก55555. เพื่อนเราทำมาสวย เราก็ต้องสวยแบบเพื่อนสิ55555ไม่เห็นอยากตรงไหน เดี๋ยวเราขอตัวไปคุยกับคุณหมอปัปปป เดี๋ยวมารอดูอีกทีตอนขึ้นเขียงเลยละกันนน

หลังทำ1วัน (2).jpg

ปิวปิ้ววว 1วันแล้วตัวเทอบวมนิดหน่อยยย   ต้องรอดูกันต่อไป ของงี้ต้องใจเย็นๆ ช้าๆได้พร้าเล่มงามเคยได้ยินมะ เราก็เช่นกัน5555555  ตอนนี้เราก็ต้องนอนหมอนสูงกันนะค่ะเพื่อนๆๆ คือที่มาของคำว่า คนหัวสูง555555 แล้วก็จะมียากิน  ประคบเย็น  อาหารแสลงทะเล บุฟเฟ่ ชาบู หมูทะ อดๆไปก่อนเบย 555555ประมาณนี้นะค่ะ

หลังทำ5วัน (1).jpg

วันที่ 5 แล้วจ้าพี่จ๋า ตามันจะเป้นหมีแพนด้าหน่อยๆ ไม่ซีค่า มันเป็นเรื่องปกติอยู่แล้วก็คนมันน่าบอบบางอะเนาะ ต้องเข้าใจ555555 อย่าพึ่งหมั่นเรานะค่ะเพื่อนๆ

หลังทำ7วัน (3).jpg

วันที่ 7 แล้วน้า อิอิ

หลังทำ1เดือน (3).jpg

อัพเดตล่าสุดละนะ 1 เดือนค่ะ  คือแบบมันดีเว่ออะค่ะทุกคน ชีวิตตอนนี้แฮปปี้  จากที่ไม่มีที่ยืนในหมู่เพื่อน เราก็เริ่มมีคนรู้จักบ้างล้าวววว5555. แต่งหน้านิดโหน่อยก็ดูสวยใส หรือบางทีอยากจะเปลี่ยน สาย ฝ.ก็รอดอยู่น้า อิอิ

โพสต์ 2017-5-16 09:13:05 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ทรงสวยชอบบบ
โพสต์ 2017-5-24 09:20:40 | ดูโพสต์ทั้งหมด
่น่ารักขึ้น
โพสต์ 2017-6-3 16:32:55 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ปลายจมูกพุ่งสวย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้