ดู: 871|ตอบกลับ: 8

[เสริมจมูก] เจ็บใจ....เพราะดั้งแบน แต่ตอนนี้จมูกเป็นสันดูแพงสวยเลยย เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]
หลังทำ15วัน (1).jpg

สวัสดี...ชื่อพลอยนะค่ะ วันนี้อยากรีวิวจังงง ขอเล่าให้เพื่อนๆฟังหน่อยนะค่ะ55555.พอดีเราพึ่งไปเสริมจมูกมาค่ะ ตื่นเต้น พึ่งทำมาครั้งแรกในชีวิตเลยย ที่ตัดสินใจทำก็คงไม่แตกต่างจากคนอื่นหรอกค่ะ  คือดั้งเรามี แต่น้อยค่ะ แต่งหน้าที่ก็แสนจะลำบากเสียเวลาไปเป็นชั่วโมง55555มัวแต่ลงไฮไลท์ไงค่ะ พอพังก็ต้องลบลงใหม่ เห้ออ
        เราก็แบบเอ้อออ อยากทำจมูกเหมือนคนอื่นๆจัง ทำมาละสวย ขึ้นกับหน้ามากก แต่งตัวอะไรก็ดูดี เพราะมันสร้างความมั่นใจให้กับตัวเองด้วยอะค่ะ

เอาไปค่ะ คมชัดลึกมั้ยยล่ะ ดั้งเราเห็นชัดมั้ย55555.ไม่ได้อยากจะฆ่าตัวเองเลยยย แต่มันไม่มีจริงๆค่ะทุกคน  แต่ยังไงตอนนี้เรามีเป้าหมายละค่ะว่าจะไปเสริมดั้งใช่แมะ ก็หาข้อมูลไปก่อนดีกว่าเราไม่รู้ข้อมูลเกี่ยวกับเรื่องนี้สักเท่าไหร่ ก็มันครั้งแรกนี่เนาะ
        เลยหาๆๆ อยู่นานมันมีหลายที่เหลือเกินสวยๆ ทั้งนั้นเลือกไม่ถูก ละที่ซีมากๆเลย คือหมอที่จะมาทำให้  ใครมาทำให้ฉันเนี้ยยย เลยคิดว่า แบบไม่ได้ละขอหาช้อยช่วยหน่อยละกัน ไปถามเหล่าเพื่อนๆของฉันเองค่า ว่าจะไปไหนดีแก ไม่มีที่ไป5555. แต่สุดท้ายก็เลือกได้สักทีค่ะ ว่าจะไปทำที่ รพ. เลอลักษณ์ นั้นเอง ที่ตัดสินใจเลือก ก็แบบที่เพื่อนเคยไปทำกันมาแล้วหลายคน สวยๆทั้งนั้น ละยิ่งเป็น รพ. ปลอดภัย ได้รับมาตรฐานแน่นอนค่ะ
        พออีกวันเราเลยให้เพื่อนพาไปปรึกษาผู้เชี่ยวชาญก่อนค่ะ ที่เราดูๆไว้ก็เป็นทรง Idol noes ค่ะโด่ง สวย ทำละดูสวยหรูดูแพง555555. ก็ปรึกษาเค้าว่าอยากได้ประมาณนี้ เค้าก็ให้เราเลือกคุณหมอแล้วไปคุยรายละเอียดกับคุณหมอ เราเลือกเป็นคุณหมอปิตินะค่ะ ดูรีวิวมาเยอะพอสมควร ตามกระทู้ในพันทิพก็มีคนมาเขียนให้เยอะมาก   รู้ดีที่ช่วงชิงคิวมาได้5555.ต่อไปก็ทำประวัติไว้ จ่ายเงิน-รับยา แล้วจะดูตารางคิวคุณหมอค่ะ ประมาณ 2 วัน น่าจะว่าง
ก่อนทำ (1).jpg

วันนี้เราเข้ามาปรึกษา แล้วคิวผ่าตัดคุณหมอก็ว่างพอดีคือเราพร้อมก็ทำได้เลยอะค่ะโชคดี5555มาถูกวัน เลยคุยกับคุณหมอว่าอยากได้แบบสวยโด่งดูไม่หลอกหน้า เอาแบบพอดีกับหน้าเรา55555พอคุยเรียบร้อย ก็ไปเปลี่ยนชุด ล้างหน้าทำความสะอาดให้เรียบร้อย แล้รอหน้าห้องค่ะจะมีคนมาเรียกเรา เร็วไป5555555. แต่ยังไงเดี๋ยวจะมาเล่าต่อนะจ้าขอตัวไปก่อนนน อิอิ
หลังทำทันที (5).jpg

หลังเสร็จทันทีค่ะ พึ่งออกมาจากห้องเมื่อกี้นี่เลยเป็นไงสวยมั้ย สวยสิ5555.ความโด่งพอดีกับความต้องการของเรา แล้วก็ไม่ดูเว่อไปด้วยจ้า
หลังทำ5วัน (3).jpg

วันที่ 3 ค่า ช้ำนิดหน่อยน้า เป็นเรื่องปกติค่าของการทำศัลยกรรม ถ้าเราอยากให้มันเข้าเร็วๆก็ทำตามที่คุณหมอบอกนะค่ะ อย่างการดูแลดั้งเรา อย่างแรกเลยประคบเย็นมากๆ ทานยาลดอาการบวม งดพวกอาหารแสลง อาหารทะเล ชีวิตจะดีค่ะ

วันที่ 5 ค่าจมูกเริ่มเข้าที่แล้วว โด่งสวยหรูดูแพงจริงๆๆ สโลแกนเราเอง555555.

หลังทำ7วัน (2).jpg

นี่ๆ 1 อาทิตย์พอดีค่ะ พอใจมากกกก ความโด่งมันถูกใจเจ๊มาก55555 น่าดูเปลี่ยนไปมากเลยค่า

หลังทำ15วัน (3).jpg

ฮายยยย รูปนี้ล่าสุดนะค่ะ 15 วันเท่านั้น ดูโดยรวมทุกอย่างเริ่มโอเคแล้วค่ะ แต่งหน้าได้แล้วบ้าง เราอยากให้หายดีก่อน555555.ตอนนี้เลยดูแลดีเป็นพิเศษแบบไข่ในหินเลย อิอิ  พอไปทำงานเพื่อนๆก็ทักกันว่าแบบดูสวยขึ้นนะ ก็แบบว่าดีใจมากค่ะ นี่ละค่ะที่ต้องการ ไม่มีใครชมมานานแล้ว5555. รู้สึกลงทุนไปไม่เสียเปล่า ได้ความมั่นใจ ความสวยด้วย คือดีมากๆ
หลังทำ5วัน (3).jpg
โพสต์ 2017-5-26 09:03:53 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ราคาเท่ารัย
โพสต์ 2017-6-3 16:33:23 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หน้าเปลี่ยนไปเยอะเลยค่ะ
โพสต์ 2017-8-1 16:42:30 | ดูโพสต์ทั้งหมด
น่ารักขึ้นคะ่
โพสต์ 2017-10-5 15:05:37 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หน้าเปลี่ยน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้