ดู: 632|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] แหมบให้สุด แล้วหยุดที่ดั้งโด่ง เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่ะเพื่อนๆ เราชื่อปลายนะ  เคยกันมั้ยแบบมีความคิดที่ว่าดั้งแหมบๆ ก็สวยได้ หรือปลอบใจตัวเองก็ไม่รู้55555. แต่พอส่องกระจกทุกวันเห็นดั้งแหมบๆ  เลยมีความคิดที่อยากจะศัล แต่กลัวเจ็บ แล้วที่สำคัญกลัวมันจะเบี้ยว พัง แบบที่คนอื่นเค้ามาแชร์กันอะค่ะ
        แต่ในใจเราตอนนี้คืออยากทำมากๆ  คิดไว้นานแล้วล่ะ  แต่ไม่รู้จะไปที่ไหนดี เลยปรึกษาเพื่อนๆเพื่อจะมีคำแนะนำดีๆให้เรา  ก็เลยแนะนำเป็นที่ รพ.เลอลักษณ์มาค่ะ ว่าแบบมีคนไปทำที่นี่เยอะมาก ที่สำคัญเลยเป็น รพ.ด้วยมีความน่าเชื่อถือมากถ้าเกิดแกยังลังเลก็ลองเข้าสอบถามเข้าดูก่อนมั้ย เดี๋ยวไปด้วย เราก็อ่า ได้เลยยไปด้วยกัน555555.มัดมือชกสะเลย

แล้วเราก็เข้ามาปรึกษาผู้เชี่ยวชาญที่ รพ.ก่อนค่ะ ว่าสนใจอยากเสริมจมูกต้องเตรียมอะไรยังไงบ้าง  เค้าก็จะถามว่าอยากทำทรงอะไรดีค่ะ  ก็จะมีซิลิโคนให้เลือกแบบนั้นนี่แตกต่างกันยังไง แนะนำมา บลาๆๆ ก็เลยเลือกเป็นทรง  Princess noes  เอ้า งง นี่เข้ามาปรึกษาเฉยๆใช่มั้ย555555. เรามีความพร้อมมากกก เค้าก็เลยให้เราทำประวัติไว้  แล้วก็ไปจ่ายเงิน-รับยา เอ้อเราลืม ...ของเรารีเควสเป็นคุณหมอกิตติศักดิ์ นะจ้ะ หาข้อมูลมาดีค่ะ งานดี สวย มีประสบกาณ์มาก ปลอดภัยแน่นอน

แจกความฉดใฉอีกหนึ่งรูป555555.

วันนี้เลยเข้ามาพบคุณหมอ  แล้วกะจะทำเลยค่ะเนื่องจากเราลางานมาได้ไม่กี่วัน55555 อยากทำให้เร็วที่สุด อิอิ แล้วก็บอกคุณหมอไปเลยนะค่ะ  ว่าอยากได้ประมาณไหน  ส่วนเราอยากได้แบบโด่ง พุ่งพิเศษ ขี้เกียจมาไลท์ดั้งแล้ว55555.เสียเวลาเขียนคิ้วมาก  สรุปเราก็ทำวันนั้นเลยยย   เตรียมตัวเปลี่ยนชุด ล้างหน้าทำความสะอาด แล้วก็นั่งรอเรียกคิว  หน้าห้องเลยค่ะ  จะมีคนมาเรียกเราน้า

รูปนี้หลังทำเสร็จทันทีเลยนะค่ะ เป็นไงสันเราโด่งมากเลยค่า เห็นแค่ความโด่งก็รู้สึกพอใจมากเลยยย

วันที่ 1 หลังทำนะจ้า ช่วงนี้ต้องดูแลอย่างดีเลยยนะ ทานยาลดอาการบวม ประคบเย็น งดอาหารแสลง แล้วก็นอนหมอนสูงค่ะ

วันที่ 3 แล้วค่า นอนชิวๆไปก่อนนเลย โชคดีมีคนซื้อข้าวอะไรมาเตรียมให้สบายจริงๆ55555.

วันที่ 9 แล้วค่า ดั้งของเราตอนนี้ดีมากค่า ไม่เห็นมีปัญหาอะไรอย่างที่กังวลในตอนแรกเลยย5555. ความโด่งพุ่งจริงๆแบบที่อยากได้ พอทำมาช่วงหลังๆนี่มีแต่คนชม เขินจัง ฮ่าๆๆ แต่ทำออกมาเรามั่นใจมากขึ้นนะ ไฮไลท์เนี้ยเราโยนไปละ55555ไม่ต้องใช้ละค่ะตอนนี้เพราะปังขนาดนี้ อยากแนะนำให้เพื่อนๆคนไหนที่สนใจลองเข้ามาสอบถามที่นี่ก่อนได้นะ แล้วจะลงประวัติแบบเรา5555กิเลส ถ้าอยากสวยก็ทำเถอะค่ะมันดีจริงๆ บรั้ยยย
น่ารักมากค่ะ
เป็นยานอนหลับใช่ไหม
ดั้งโด่งมากคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้