ดู: 649|ตอบกลับ: 8
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ดั้งแหมบจนเกิดปัญหา พอดั้งใหม่มาสวยไม่เกรงใจใคร ที่ รพ.เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดี.....เราชื่อพลอยนะค่าเพื่อนๆ  ไหนใครอยากสวย  แต่ดั้งไม่มีให้ขอยกมือขึ้น55555.ถ้าเป็นอย่างนั้นคุณกับเราคือเพื่อนกันค่ะ ฮ่าๆ  อย่างที่เราเกริ่นไว้ตอนแรกเลยคือปัญหาของเราอยู่ที่ดั้งนั้นเอง  เดี๋ยวเรามีรูปภาพประกอบมาให้ดูด้วยจ้า

ฮัลโหลล  นี่ใคร  เราไง ใช่หรออ ก็ใช่นะสิแกก  ทำไมมันเหมือนป้าแบบนี้ล่ะ55555. แต่บอกเลยภายใต้เลข 5 มีน้ำตาซ่อนอยู่ เพื่อนๆมันจะชอบล้อ ว่าทำไมดั้งไม่มี บางทีก็เอาเพื่อนคนโน้นคนนี้มาให้ดู แบบทำสิทีเดียวเกิดเลยย เราก็เลยเก็บมาคิดๆดูค่ะ เพราะตั้งแต่โดนแบบนี้ก็ไม่มั่นใจ พูดกับใครก็ก้มหน้าตลอด
        จากนั้นก็เลยบอกกับตัวเองว่า ต้องเปลี่ยนแปลงตัวเอง  ต้องดูดี มั่นใจ ให้มากกว่านี้  อย่าให้ใครมาล้อเราได้อีกก เหอะๆ55555. จากนั้นเราก็หาข้อมูล รพ.  คลินิค ที่มีคนเข้ามทำรีวิวอันดับต้นๆ พูดถึงมากที่สุด โทเข้าไปถามทุกที่เลยค่า55555.เช็คเรตติ้งกันหน่อย อิอิ
        แล้วเราก็ตัดสินใจเลือกทำที่ รพ. เลอลักษณ์ค่ะ กับคุณวรรณา หามาอยู่นานเลือกได้สักที55555. อีกวันก็เลยขอแวะเข้าไปสอบสอบสักหน่อยย แต่เหมือนว่าตั้งใจไปเลยมากกว่า55555. เราเข้ามาที่ รพ. ปรึกษาผู้เชี่ยวชาญก่อน ว่าถ้าเราสนใจทำทรง Idol noes  กับหมอ วรรณาได้มั้ย เค้าก็บอกได้ค่ะ ไม่ต้องกังวลนะค่ะหมอที่นี่เก่งทุกท่าน คุณหมอวรรณาก็เก่ง รับรองออกมาสวยตรงใจแน่นอน

เราเลยตอบตกลงโอเค555555 เค้าก็จะให้เราทำประวัติค่ะ จ่ายเงิน-รับยา หรือถ้าเราสะดวกจะทำวันนี้เลยก็ได้ แต่เราขอกลับบ้านไปทำใจก่อน5555.พึ่งทำครั้งแรกในชีวิตค่อนข้างตื่นเต้นนิดนึง อิอิ
        พอถึงวันผ่าตัดเค้าก็จะให้เราเปลี่ยนชุด  ล้างหน้าทำความสะอาด  จากนั้นก็นั่งรอหน้าห้อง แล้วจะมีคนมาเรียกเราค่ะ ได้คุยกับคุณหมอเรื่องเสริมดั้งของเรา  แต่คุณหมอก็บอกให้เราวางใจได้ ทำให้สวยถูกใจแน่นอน จะพิจารณาจากเนื้อจมูก ไม่ทำจนเว่อไป555555หรือโป๊ะนั่นแหละค่า เดี๋ยวเป็นยังไงเราเราจะอัพเดตให้ดูกันนะ บุยบุ้ยๆ

วันที่ 1 แล้วนะค่า อาจดูบวมๆนิดหน่อยยย เป็นเรื่องปกติเลยค่า ก็ต้องทำตามที่หมอบอกเลยค่ะ กินยาลดอาการบวม ประคบเย็นบ่อยๆ นอนหมอนสูง งดอาหารแสลง ทำตามนี่ชีวิตจะดีจ้า5555

1 อาทิตย์ค่ะ ตอนนี้ ยังไม่เข้าที่มากเท่าไหร่ แต่สำหรับเราก็ว่าเร็วอยู่นะ 5555.เอ๊ะ ยังไง  แต่ช่วงนี้ต้องดูแลเป็นพิเศษเลยค่ะเพื่อนๆ โชคดีนะค่ะที่พ่อแม่พี่น้องเราบริการดี55555.ซื้อโน้นนี่มาให้กิน ดีดี๊เอาะ

วันที่ 9 แล้ววค่า  ชอบสันจมูกมากๆเลย มันดูโด่งสวย  ถูกใจเรามากละที่ดีกว่านี้ของเรานี่ไม่มีบวมช้ำ เป็นเขียวๆเลย ไม่รู้ว่าหมอมือเบาหรือว่าเราอึด555555. แต่ยังไงการตัดสินใจทำครั้งนี้เราว่ามันเปลี่ยนชีวิตเรามากกก  น่าเราดูเปลี่ยนไปเลยมีคนทักเยอะค่ะว่าหมอไหน ทำไมสวย55555.มีความอยากตามมาทำ  เราก็แนะนำไปเลยค่ะ เรื่องดีๆแบบนี้ขอไมกั๊กค่า
น่าเปลี่ยนเลยค่า
ปลายจมูกพุ่งสวย
ดูดีขึ้นเยอะเลยค่ะ
หน้าดูดีขึ้น
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้