ดู: 2526|ตอบกลับ: 32
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จากหน้าบ้านๆ พอมีดั้งก็ปังได้ สวยครบจบที่ เลอโชเม่คลินิก

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Prem_lce เมื่อ 2017-5-5 18:38

สมัยนี้ ใครไม่เสริมจมูกจมูกนี่ถือว่าตกเทรนนะ เราก็เป็นคนนึงหาที่เสริมเหมือนกัน ตอนเเรกก็หาข้อมูล อยากทำแต่ไม่อยากเจ็บตัวหลายครั้ง ตัดสินใจอยู่นาน ด้วยแบบอายุเราด้วย เเบบกลัวไม่เข้ากับหน้า กลัวไม่สวย เพราะเป็นช่วงระดับหัวตาต่ำกว่าหน้าผาก จมูกสั้นด้วยไง เลยต้องพิจารณาพอสมควร555

เรามีภาพประกอบ(นี่รูปก่อนทำ)

เราดูเฟสมาเจอคลินิกหนึ่ง ชื่อเลอโชเม่ เลยโทรสอบถาม เจ้าหน้าที่และเค้าก็ให้คำแนะนำ แจ้งข้อมูลตามที่เราสอบถามได้อย่างละเอียด เลยตัดสินใจมัดจำจองทำ ลงวันเลย
        วันทำก็ต้องปรึกษาคุณหมอก่อน เป็นคุณหมอผู้ชายใจดี ให้คำแนะนำดีเลยแหละ แนะนำซิลิโคนให้เหมาะกับหน้าและทรงจมูกเรา แต่เราต้องการทรงแบบธรรมชาติ ไม่ต้องพุ่งแหลม ไม่ต้องโด่ง เว่อร์วังอะไรมาก
ปรึกษาเสร็จ ก็เข้าห้องผ่าตัด ทำอยู่ประมาณ 1 ชม.ได้มั้ง ถามว่าเจ็บไหม เจ็บนะ แค่ตอนฉีดยาชา ระหว่างทำไม่เจ็บไม่รู้สึกไรเลย
        พอทำเสร็จ หมอก็แนะนำว่าต้องปฏิบัติตัวต้องดูแลตัวเองยังไง

รูปหลังทำ ( 5 วัน )

ซิลิโคนอะไรครับ ราคา
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-5-5 18:45:26 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Prem_lce เมื่อ 2017-5-5 18:47

รูปนี้ประมาณ 2 สัปดาห์

ปัจจุบัน ครบ 2 เดือนแล้ว

สำหรับเราตามความรู้สึกก็ชอบนะ เพราะทรงธรรมชาติ ดูไม่หลอกตา ใครที่มองๆหาหรือคิดว่ากำลังจะเสริม แนะนำเลอโชเม่คลินิก เป็นอีกหนึ่งทางเลือกนะ ถ้าคุณได้คุยกับเจ้าหน้าที่ที่ดูแลแล้ว คุณจะชอบกับการให้บริการของน้องเค้ามากๆ ทั้งการให้ข้อมูล และการดูแลหลังทำมันเป็นความรู้สึกแบบว่า ไม่ผิดหวังจริงๆที่เลือกเลอโชเม่คลินิก

อายุเยอะแล้ว อยากได้ทรงธรรมชาติแบบนี้ค่ะ ราคาเท่าไหร่คะ
เท่าไหร่ เจ็บไหม
คลินิกอยุ่ที่ไหนครับ อยากได้ทรงธรรมชาติ จะทำพุ่งก็กลัวหน้าปลอม 55
เท่าไหร่ครับ จองคิวนานไหม
อยากทำบ้างครับ อยูตรงไหนครับ
เท่าไหร่คับ ใช้ซิลิโคนอะไร
มีรูปอัพเดทอีกไหมคะ และอยากทราบด้วยค่ะว่าใช้เวลาเท่าไหร่จะรัดแกนคะ
ราคาเท่าไหร่ คุณหมออะไรค่ะ
เสริมอย่างเดียว ไม่ได้ตัดปีกใช่ไหมคับ ดูปีกจมูกเล็กๆ
บวม ช้ำ นานไหมครับ กำลังศึกษาข้อมูลอยู่ เพราะต้องลางานด้วยครับ
หล่อเลยคร้า บวมนานมัยคร้า
ทรงอะไรคะ ซิลิโคนอะไร
ดูดีมากคร้า ราคาเท่าไหร่คร้า
หลาอเลยคร้าเข้ากับหน้าเลยคร้า ราคาเท่าไหร่ค่ะ
ซิลิโคนอะไร เสริมแล้วจะเป็นสันไหม
จองคิวนานไหม ทรงผุ้ชายมีทรงไหนบ้าง
สวยครับ ทำเท่าไรครับ
มีอัพเดทไหมคะ
อัพเดตรูปปัจจุบันให้หน่อย อยากทำแต่กลัว
หล่อเลยคร้มีชื่อทรงมัยคร้า
หล่อเลยคร้าราคาเท่าไหร่คร้า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้