ดู: 816|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] มะเหมี่ยวกับรีวิวเสริมหน้าอก 375 ซีซี ตัวเล็กๆ ก็อึ๋มเซ็กซี่ได้

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่า มะเหมี่ยว มาอีกแล้ว 5555 รอบนี้มาพร้อมกับรีวิวหน้าอกค่ะ หลังจากตัดกระพุ้งแก้มและแก้จมูกไปแล้ว ก็ถึงเวลาของน้องนมสักที ><เราเป็นคนชอบแต่งตัวเซ็กซี่ค่ะ เวลาใส่ชุดเซ็กซี่แล้วหน้าอกเล็กทำให้ไม่มั่นใจ โดนเพื่อนล้อว่านมปลอม ฟองน้ำหนามาตลอด รู้สึกอาย เลยอยากทำหน้าอกค่ะแน่นอนว่าเลือกทำที่เอเมดคลินิกเหมือนเดิม เพราะมั่นใจและเชื่อใจที่นี่มากๆ ที่เอเมดคลินิกคือครบวงจรด้านการศัลยกรรมเลย เอาเป็นว่าไม่ต้องพูดอะไรเยอะ อยากทำอะไรเอเมดคลินิกจัดให้ได้หมด <3

วันที่คุยปรึกษาคุณหมอก็ตื่นเต้นนิดหน่อยค่ะ เพราะไม่รู้เลยว่าจะต้องทำอะไรบ้าง คุณหมอถามว่าอยากได้กี่ซีซี เราก็ไม่รู้ คุณหมอเลยแนะนำขนาด 375 ซีซี เพราะเราบอกว่าอยากได้หน้าอกใหญ่ๆ 555 คุณหมอก็บอกว่าถ้าใหญ่เกินไปจะไม่สวยและไม่พอดีตัว เราก็โอเคค่ะ ตอนเลือกขนาดคุณหมอก็มีซิลิโคนตัวอย่างมาให้ลองด้วย จับแล้วนิ่มดีค่ะ 5555 มะเหมี่ยวใช้ซิลิโคน Sebbin นะคะมี อย. ได้มาตรฐานจากฝรั่งเศสเลยนะคะตัวนี้ และปลอดภัยแน่นอนค่า ^^

ก่อนขึ้นเตียงเสริมอึ๋มก็ตื่นเต้นและกลัวนิดๆค่ะแต่อยากสวยก็สู้ตาย พยายามไม่กังวล พอดมยาสลบก็ไม่รู้เรื่องแล้วค่ะ 555 ผ่าตัดเสร็จก็มึนๆนิดหน่อยค่ะ และก็รู้สึกตึงที่หน้าอกมากๆ แต่ไม่เจ็บแผลนะคะ เพราะแผลเล็กมากๆ และก็มีคุณพยาบาลคอยดูแลอย่างใกล้ชิด จนหายมึนและได้สติ ก็กลับบ้านได้ค่ะ

ตัดไหมค่า แอบถ่ายจากกล้องคลินิกอีกที ^^

ดูแลตัวเองก็แค่กินยาครบตามที่หมอสั่ง ห้ามนอนคว่ำหรือนอนตะแคง งดแอลกอฮอล์งดของแสลง2อาทิตย์ และก็พยายามลุกเดินบ่อยๆ ไม่นั่งหรือนอนอยู่กับที่นานๆ เดี๋ยวจะเป็นแผลกดทับค่ะ

ตอนนี้เริ่มเข้าที่แล้ว ชอบมาก ใส่เสื้อผ้าชุดไหนก็มั่นใจขึ้นมากๆค่ะ ไม่ต้องคอยใส่เสื้อใน2-3 ชั้นดันนมแล้ว รูปร่างดูดีขึ้น มีสัดส่วนที่สวยงามมากขึ้น หุ่นดีขึ้น เพื่อนๆ ก็ทักว่าทำแล้วดูดีขึ้น ดึงดูดมากขึ้น ปังขึ้น ผลตอบรับดีมากๆค่ะ งานก็มีเข้ามามากขึ้น ปลื้มปริ่มสุดๆ ใครอยากปังไปปรึกษาเอเมดคลินิกได้เลยค่ะ ปังเหมือนมะเหมี่ยวแน่นอน ^^

อกตู้มขึ้นเยอะมากๆเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้