ดู: 830|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] เวิร์คสุดๆ งานปังงานเริ่ดปากกระจับ หมอ ดาริน เดอะ ซิบ คลินิก เวิร์คสุดๆบอกเลย

[คัดลอกลิงก์]
อากี้ แก้ ปากกระจับหมอดารินท์

ก่อนทำปาก
เวิร์คสุดๆ งานปัง งานเริ่ด ปากกระจับ หมอ  ดาริน เดอะ ซิบ คลินิก เวิร์คสุดๆบอกเลย
มาดูก่อนทำ หนา แค่ไหน 5555+ แต่เราจะไม่บอกนะว่าเราเคย ทำปากที่ไหนมาก่อน จุ๊ๆๆ

(มาดูก่อนแก้ กันเห็น ๆ เลยจ้า แบบ วัย รุ่นเซง )
   สวัสดีค่ะ อากี้เอง นะคะ วันนี้อากี้จะมารีวิวศัลยกรรมปากที่เดอะ ซิบ คลินิก ที่ตัดสินใจทำที่นี่ก็เพราะว่า ชื่นชอบในผลงานของคุณหมอ ดารินทร์ อยู่แล้ว ค่ะ และ รีวิวเยอะ แล้วที่สำคัญ คนใกล้ตัว แล้วเพื่อนของอากี้ เองก็ไปทำมาก่อน ปรากฏว่า ปากสวยมาก อากี้ ชอบเลยมาทำตามเพื่อนด้วยกันค่ะ วันนี้เลยอยากมาแชร์ให้สาวๆได้ดูกันนะคะว่าหลังทำมาแล้วเป็นยังไงกันบ้าง

(หลังทำ 1 เดือน)

เป็นไงจ้า
ก่อนอื่นเลยนะค่ะ อากี้ จะมาเล่าปัญหาก่อนทำปากบนนะค่ะว่า อากี้จะเป็นคนปากบนใหญ่ไม่ได้รูป เลยตัดสินใจไปทำปากมาแล้ว 1 รอบ แต่ไม่ประสบความสำเร็จ คือ ทำมาแล้วไม่สวยแถม ยักที่มุมปากไม่เท่ากัน เลยตัดสินใจมาแก้ ที่ เดอะ ซิบคลินิก นี้ละค่ะ  เพราะเรา ก็หา รีวิวมาแยอะพอ สมควร จนมาพบกับคุณหมอดารินทร์ เพราะ อากี้ มั่นใจ ในตัว คลินิกและคุณหมอเป็นอย่างมาก จริงๆ  แต่อากี้ต้องการให้มันเป็นปีกนกและกระจับนิดหน่อยเพื่อความสวยของเราอะนะ ก็  อากี้ เป็นพิตตี้ จะยอม น้อยหน้าคนอื่นได้อย่างไรจิง มะ (ยิ้ม ยิ้ม นะ อิ อิ)

ปากเริ่ดบอกเลย

สวยไหมจ้า
และอีกอย่าง อากี้ ก็อยากจะมาบอกถึงความรู้สึกขณะที่ คุณหมอ ดารินทร์ ทำปากว่า คุณหมอ น่ารักมากและพนักงานก็เป็นกันเอง บอกได้เลยว่าตอนแรกแอบกล้วมากแอบเสียวนิดหน่อยแต่คุณหมอมือเบามากเลยค่ะตอนทำคุณหมอก็ทำให้เรารู้สึกชิว จากที่เคยกลัว ก็กลายเป็นหมดกังวล และ การแก้ ปากครั้งนี้ต้องปัง แน่ นอน

เป็นไงจ้าเริ่ด

สวยสุดประทับใจ
สบายใจมากขึ้น และหลังจากที่ทำเสร็จแล้ว อากี้ ก็รู้สึกตึงๆเจ็บๆนะคะแต่ก็พอทนได้พูดลำบากนิดหน่อย  แต่อยากจะบอกว่า หลังทำปากออกมาเมื่อเห็นปากครั้งแรกปากสวยได้รูปมากกระจับนิดหน่อยไม่ใหญ่จนเกินไป บอกเลย เริ่ด มาก ประทับใจ สุด ๆ ตอนนี้ แค่รอให้ปากยุบบวม เราว่าต้องเริ่ด กว่านี้ แน่นอนบอกเลย ค่ะ

แบบชิวๆๆ

เริ่ดสุดประทับใจ
ตอนนี้ก็ได้ 1 เดือนแล้วค่ะอยากจะบอกว่าปากเข้าที่และหายบวมแล้วด้วย แถมสวย ได้รูปมากขอบอก ตอนนี้ถ่ายรูปจิกกล้องได้มั่นใจขึ้นมากเลยคะ ไม่ต้องจือปากให้เมื่อยอีกต่อไปแล้ว 555 + เวลาพูดก็เป็นปีกนกเบาๆ ต่างจากเดิมมากคะสวยขึ้นแยอะมากเลย เพราะเราต้องการปากแบบไม่ต้องการให้ปากบางเกินไป ดูรวมๆแล้วชอบมากเลยค่ะ และ ปังมากชอบ ๆ อากี้พูดได้เต็มปากเลยว่า ทำปาก กับ หมอดารินทร์ เดอะ ซิบ คลินิก เวิร์คสุดๆ งานปัง งานเริ่ด งานเนียน ต้องหมอดารินทร์ เท่านั้น

จบ แบบ สวย สวย ๆๆ

อีกสักรูป

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้