ดู: 1311|ตอบกลับ: 5

[ตาสองชั้น] อัพเดท!!!หลังทำตาสองชั้นมาแล้วครึ่งปี...รู้สึกดีไม่มีผิดหวังเลย

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่ะ โอนะคะ วันนี้กลับมาอัพเดทอีกครั้ง...หลังทำตาสองชั้นไปครบครึ่งปี เล่าย้อนความนิดนึงเผื่อใครที่งง ๆ ว่าเออเป็นใครจู่ ๆ มาตั้งกระทู้ เท้าความไปก่อนเลยว่า ก่อนหน้าที่โอจะทำตาสองชั้นโอตัดสินใจค่อนข้างนาน เพราะปกติแล้วโอเป็นคนที่มีชั้นตานะคะ แต่มีชั้นตาหลายชั้น คือมากกว่าสองชั้นไปอีกค่ะ

โอทำตาสองชั้นกับคุณหมอบุ๊งค่ะ หลังทำคือปลื้มมาก แผลเล็ก หายไว แทบจะไม่รู้สึกเจ็บเลยด้วยซ้ำ หลังทำตาสองชั้นรอยแผลก็ไม่มีให้เห็นเลยดีมากจริง ๆ จนบางคนยังไม่รู้เลยว่าโอไปทำตามาเพราะว่าแทบไม่มีรอยแผลเป็นของการทำตาสองชั้นให้เห็นเลยล่ะค่ะ

หลาย ๆ คนก็ทักว่าตั้งแต่ทำตาสองชั้นมานี่ดูดีขึ้นมาก หน้าหวานขึ้น ตอนแรกก็กังวลนะ  เพราะว่าอ่านพวกความคิดเห็นบางทีก็จะมีบอกว่า หลังทำตาสองชั้นสักพักตาก็จะตก ชั้นตาหายก็กลับมาเป็นแบบเดิมอยู่ดีอะไรแบบนี้

แต่ของโอไม่เป็นนะ ชั้นตายังชัดดูโอเคเหมือนเดิม ใครที่สนใจทำตาสองชั้น โอขอแนะนำที่มาสเตอร์พีซ คลินิกเลยค่ะ ชั้นตาออกมาเป็นที่น่าพอใจ แผลเล็ก หายไว เพิ่มความมั่นใจให้กับตัวเองขึ้นอีกเยอะ ไม่มีผิดหวังแน่นอนค่ะ สามารถเข้าไปดูเพิ่มเติมได้ที่ @masterpiece_clinic ได้เลยนะคะ

ขอให้สวยกันถ้วนหน้านะคะ

โพสต์ 2017-5-17 16:10:25 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ทำมาเท่าไรหรอคะ
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-6-7 12:09:44 | ดูโพสต์ทั้งหมด
rolly ตอบกลับเมื่อ 2017-5-17 16:10
ทำมาเท่าไรหรอคะ

35,000บาทค่ะ
โพสต์ 2017-11-21 15:02:42 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ชั้นตาเข้าที่ดีมั้ยคะ
โพสต์ 2018-1-26 16:33:35 | ดูโพสต์ทั้งหมด
งานดีจังเลยน่าอิจฉาความสวย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้