ดู: 857|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จากที่น่าโหดๆ ตั้งแต่มีดั้งโด่งๆก็อยู่ในโหมดหล่อเข้ม เลอลักษณ์ที่เดียว

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดี > < ผมชื่อแทนนะคับบ แทนที่ไม่ใช่แค่ชื่อสีผิวก็ด้วย55555 คับบวันนี้ผมขอมาเขียนรีวิวเล่าประสบการณ์เสริมจมูกครั้งแรกในชีวิตครั้งแรกของผมกัน ยังไงลองมาดูรูปก่อนทำของผมกันก่อนดีกว่า

เป็นละไงละคับบ อึ้งอะดิ มันทั้งบานน ใหญ่ เหมือนชมพู่เลยย ละดูความเข้มของหน้าผมดิ ไม่ยิ้มทีนี่อย่างกับโจรชายแดนภาคใต้55555 นี่คืออีกเหตุผลเหมือนกันที่อยากทำ อยากเปลี่ยนตัวเอง อยากหล่อเหมือนผู้ชายคนอื่นๆอะคับ
        ด้วยความที่เล่นพวกคอม เล่นเกมบ่อยอะไรงี้ ก็เลยหาข้อมูลที่เป็นประโยชน์กับตัวเองบ้างคับ5555.แต่ก็ยังงงๆไม่เคยทำอะคับ ไม่มีความรู้อะไรเกี่ยวกับเรื่องพวกนี้เลยย เลยตัดสินใจไปถามเพื่อนดีกว่าว่าอยากทำจมูกเนี้ยมีที่ไหนแนะนำบ้างมั้ย เพื่อนก็เลยแนะนำ เป็น รพ.เลอลักษณ์ กับคุณหมอวรรณามา ดีจริงๆเคยไปทำมาแล้ว แนะนำไปหลายคนแล้วด้วย ออกมาสวยหมด ก็เลยเออๆพาไปหน่อยละกัน เดี๋ยวจะเคว้งเกินไป ก็นัดแนะตกลงเข้าไปปรึกษาที่ รพ.ดีกว่า

วันนี้ผมมีโอกาสเข้ามาปรึกษาผู้เชี่ยวชาญที่ รพ.คับบว่างพอดีเลยดึงเพื่อนมาด้วย5555.แต่ก็ยังไม่รู้อยู่ดีว่าจะทำอะไรยังไง ผู้เชี่ยวชาญนี่แหละต้องรู้แนะนำได้แน่นอน อิอิ
        คับบบพอมาถึงขั้นตอนคุยรายเอียดผมนี่ไปไม่เป็น จนเค้าถามว่าอยากได้ประมาณไหนดีคะ ผมก็บอกไปว่าโด่งๆหน่อยคับ เลยแนะนำเป็นทรง Idol noes  แล้วก็แนะนำให้ผมตัดปีกด้วย มันจะทำให้จมูกของผมดูสโลปสวยมากขึ้นอะคับ ยังไงละก็สนใจสิคับบ55555. มันบานสะขนาดนี้ต้องตัดออกไปเลย 555555.
        พอคุยรายละเอียดครบหมดแล้วก็จ่ายเงิน-รับยาก่อนเลย เอ้ออ แล้วก็มีคุยกับคุณหมอด้วยคับตื่นเต้นมากอะ5555ผมก็บอกคุณหมอแบบตามนั้นเลยยคับแล้วก็มาถึงเวลาผ่าตัดกันเลยยยย

อ่าๆๆ รูปนี้หลังทำเสร็จทันทีเลยยย เดินป๋อเลยคับ55555555ความโด่งพุ่งเริ่มมาแล้วว

วันที่2 คับ นอนหมอนสูงกินยาลดอาการบวมประคบเย็น ตามที่คุณหมอสั่งเลยนะคับ

วันที่5 คับบบเริ่มโอเคทุกอย่างแล้วนะ แต่จะที่คาบเลือดที่แห้งเหลืออยู่ก็ทำความสะอาดง่ายๆแต่เบามือหน่อยนะคับ เอาน้ำเกลือเช็ดออกเอาคับ
หล่อเข้มเลยค่ะทรงจมูกรับกับใบหน้ามากค่ะ
หน้าดูคมขึ้นนะค่ะ
โ่ด่งเชียวค่ะ
จมูกโด่งสวยเลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้