ดู: 963|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[โปรทำจมูก] [รีวิว] แก้จมูกกับคุณหมอตุ๊ก ที่ Dmor คลีนิคค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ก่อนอื่นขอแนะนำตัวก่อนนะคะ เราชื่อ เกดค่ะ อายุ23ปี ก่อนหน้านี้เคยทำจมูกที่คลีนิคแห่งนึงแถวพาต้าปิ่นเกล้าค่ะ
ระยะเวลาผ่านไปประมาณ สองปี เริ่มรู้สึกว่าปลายจมูกตัวเองมันบางใกล้จะทะลุค่ะ ใครๆเห็นก็ทัก
ทำให้รู้สึกเสียความมั่นใจในตัวเอง เวลาไปเจอผู้คน เวลาถ่ายรูป มันเฟลมากๆ เหมือนจิตตกไปเลยอ่ะ
จนในที่สุดทนไม่ไหว  เลยตัดสินใจหาที่แก้จมูก
เราหาข้อมูลอยู่หลายที่เลยค่ะ คือไม่อยากทำใหม่แล้วต้องมาแก้อีกแล้ว กะว่าหาที่ทำครั้งนี้แล้วจบ
อยากได้ที่ที่ทำแล้วสวย ปลอดภัย ที่สำคัญคืออยากให้ออกมาธรรมชาติค่ะ เพราะของเดิมใครเห็นก็ดูออกว่าเสริม
คือมันเบี้ยวด้วย (มีรูปประกอบ อย่าตกใจนะคะ รูปพลีชีพมาก 555)

อีกรูปค่ะ อันนี้ยังดูไม่น่ากลัวเท่าไหร่

หาที่แก้อยู่นาน จนสุดท้ายก็มาเจอDmorคลีนิคค่ะ บอกเลยว่าคลีนิคดีงามพระราม8มาก สะอาด และดูน่าเชื่อถือ
ที่สำคัญพนักงานให้คำปรึกษาดีมาก ดูแลดี จนเรารู้สึกอุ่นใจ และตัดสินใจทำโดยที่เราพบหมอในวันที่ทำเลยค่ะ(รีบ555)
ความรู้สึกหลังจากเจอคุณหมอตุ๊กแล้ว บอกเลยว่า หมอน่ารักมากกกกกกกกก!!! เป็นกันเอง และแนะนำดีมากค่ะ
ตอนที่อยู่ในห้องผ่าตัด รู้สึกไม่กดดันเลยซักนิด ทั้งที่เป็นเคสแก้ ขอบอกว่าหมอใส่ใจทุกรายละเอียด ไม่รีบ คืออยากให้เรา
ออกจากห้องไปแล้วสวยจริงๆ อีกอย่างคือ หมอมือเบาค่ะ ไม่เจ็บเลย ตอนทำครั้งแรกยังรู้สึกเจ็บกว่าอีก

นี่รูปหลังออกจากห้องผ่าตัดแล้วกลับมาที่หอค่ะ(ชิวมาก)

ระยะเวลาผ่านไป (นี่เป็นช่วงที่บวมที่สุดแล้วค่ะ ขออนุญาตเซ็นเซอร์)

ต้องบอกก่อนเลยว่าจมูกเรายุบเร็วมากๆค่ะ แค่อาทิตย์เดียวคือแทบเป็นปกติเลย ไม่ค่อยเจ็บหรือปวดมากด้วย(แค่ตึงๆ)
(นี่รูปประมาณอาทิตย์นึงค่ะ)

เวลาผ่านไป แค่เดือนเดียว รู้สึกเลยว่าตัวเองสวยขึ้น มีความมั่นใจมากขึ้น หน้าตาดูไม่เหมือนคนโดนของแล้ว555

สองเดือนก็ไปถ่ายแบบได้แล้วนะเออ จมูกสวยธรรมชาติมาก พี่ช่างภาพที่เคยถ่ายรูปเราก่อนทำยังทัก
ไปทำอะไรมาหน้าเปลี่ยน ดูหวานขึ้น นางดูไม่ออกเลยค่ะว่าไปแก้จมูกมา ดูสวยขึ้นแบบธรรมชาติ ปลื้มสุดๆ

แค่สองเดือนกว่าก็เข้ารูปแล้วค่ะ ทรงจมูกสวยธรรมชาติมากๆ

และนี่รูปครบสามเดือนค่า เป็นช่วงที่จมูกเข้ารูปดูเป็นทรงชัด กลมกลืนกับหน้าเลย

สำหรับเรารู้สึกพอใจมากๆค่ะ คิดไม่ผิดจริงๆที่ตัดสินใจมาทำที่นี่ คุณหมอนัดเช็คจมูกตลอดเป็นช่วงๆค่ะ
คือดูใส่ใจทั้งก่อนทำและหลังทำจริงๆ ใครที่อยากจะแก้หรือทำจมูกใหม่ เราแนะนำที่Dmorคลีนิคเลย
รับรองว่าไม่ผิดหวังแน่นอน

ก่อนจาก เอารูปมาเทียบให้ดูชัดๆเลยค่ะ แตกต่างมาก หน้าดูหวานขึ้น สวยขึ้น เหมือนไปทำอะไรมาเยอะนะ
แต่สาบานเลยว่าเราแค่แก้จมูกจริงๆค่ะ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้