ดู: 883|ตอบกลับ: 7

[เสริมหน้าอก] เกิดมามีปม มีนมแต่ไม่เต็มเสื้อใน เลอลักษณ์ก็จัดให้ไซส์อะไรไหนพูด!!!

[คัดลอกลิงก์]
ก่อนทำ  (2).jpg

สวัสดีค่า ชื่อฟิมล์นะค่า มาสะเท่ขนาดนี้ไม่ได้มาแข่งรถนะจ้า  โพสท่าแบบพี่ช่าขอมาอยู่ทีมก็ไม่ใช่เดอะเฟส5555. เราเป็นไบเกอร์สาว55555.แต่ใครละจะรู้ใต้ลุ๊คที่ห้าวๆแบบนี้  เราก็แอบอยากเซกซี่เหมือนกันนะคะ

ก่อนทำ  (1).jpg

เซกซี่มั้ยคะ55555.ซ่อนรูปสะมิดเชียว โกยเต็มทีแล้วนะมันได้แค่นี้จีจีคะ  อันนี้เป็นฝีมือเพื่อนเค้าเองงง ขอยืมตัวเราเป็นนางแบบแอบเซกซี่เบาๆแต่ได้แค่นี้    ยิ่งพอมีนัดปาร์ตี้กับเพื่อนๆ ที่ไรเป็นอันต้องนอยอะ  พอพวกมันใส่สายเดี่ยว  เกาะอกไรงี้ไม่ต้องดัน  ยัดอะไรเลยย ขึ้นมาเป็นร่อง แต่ตัดภาพหันมาที่ตัวเอง55555.ไม่มีร่องอะไรกับเค้าหรอก ที่มีอยู่ก็ไม่ต่างจากแผ่นหลัง  เกิดมามีปม มีนมแต่ไม่เต็มเสื้อใน ฮ่าๆๆ     มันทำให้เราฮึด อึด สู้55555.  ละมีความคิดที่วิ่งเข้าหัวเลยว่าถึงเวลาแล้วละ  ที่จะโตเป็นสาวแบบเต็มตัวสักที 5555. เพิ่มความมั่นใจ  แต่งตัวได้เยอะและสวยขึ้นคะ

นั่นแหละคะที่มา55555.  แต่ไหนๆเราก็คิดอยากทำละ (มากๆด้วย)  เลยคิดว่าเข้าไปปรึกษาก่อนก็ได้มั้งแล้วจะรออะไรอยู่ละ  พุ่งตรงไปที่เลอลักษณ์เลยจ้า  เราตัดสินใจทำที่นี่เพราะหาข้อมูลมาแล้ว ทั้งข้อมูล รพ. คุณหมอ จะทำทั้งทีต้องหาให้ดี5555.ที่นี่ไม่เพียงแต่มีชื่อ  แต่มาตรฐาน ประสบการณ์มากมายเลยคะ อิอิ  เราสนใจทำกับคุณหมอกิตติศักดิ์  เพื่อนเราเคยมาทำแล้วบอกต่อ  มาถึงก็เปิดให้เราดูเลยยจ้า  ไอ้บ้าเอ้ย555555. แต่ที่อึ้งกว่านั้นคืองานสวยดี ดูไม่ปลอมเป็นบล๊อคๆเหมือนที่อื่น

เราเลยเข้าไปทำประวัติ แล้วก็คุยกับคุณหมอเพิ่มเติม เลือกเป็นซิลิโคนแบบ Sebbin คะ เน้นแบบธรรมชาติ ดูมีอะไร  ไม่ใหญ่จนกลัวแตก  หรือเป็นปอดบวม55555. เอาพอดีกับตัวอะคะใหญ่ไปเดี๋ยวจะไม่มั่นใจกว่าเดิมอีก 55555. คุยเสร็จก็กลับบ้านไปเตรียมตัวกันเลยคะ  อย่างแรกเลยคุณหมอสั่งให้  งดอาหาร-น้ำดื่ม เป็นเวลา 8 ชั่วโมง  พักผ่อนให้เพียงพอถึงเวลาที่ต้องผ่าตัด แล้วตรวจความพร้อมของร่างกายจะได้ไม่มีปัญหากันเนาะ55555.

หลังทำ 6 วัน  (1).jpg

หลังทำ 6 วัน  (2).jpg

ภาพนี่ 6 วันหลังจากผ่าตัดนะคะทุกคนนนกลับมาพักที่บ้าน  ถอนผ้า ตัดไหม แล้วคะเมื่อวานนี้เอง 5 วันพอดี คุณหมอนัดเข้ามาดูอาการ  ละก็ให้เราทำกายภาพหน้าอก จะได้มีนมสวยๆนิ่มๆกันไวๆ อ่าไม่ใช่ให้ทำเองนะจะมีนักกายภาพมาสอน นวดให้ถูกวิธีกัน วู้วว ดีเนอะ อิอิ
แต่ขอเล่าต่อจากวันที่ผ่าตัดเสร็จด้วยเลยย  ความรู้สึกตอนนั้นคือยังไม่รู้สึกเจ็บหรืออะไรอาจเพราะมึนยาสลบมั้งคะ 55555. เป็นเคสใหญ่นะคะผ่าตัดหน้าอก  เราเลยขอนอนพักที่ รพ. เพราะไม่มีคนมาด้วยว่างก็พรุ่งนี้เลย แต่ที่เริ่ดกว่านั้นทางรพ.มีบริการห้องพัก VIP สุดหรูให้คะ 1 คืน  อิอิ แถมพยาบาลคอยดูตลอดเลย555555. ตื่นเช้ามาคุณหมอก็จะเข้ามาดูอาการอีกทีคะ  น่ารักมากๆ ใส่ใจมากๆ

พอครบ 10 วัน คุณหมอสั่งไว้ว่าให้นวดเองได้แล้ว  ช่วงแรกๆเราก็ใส่ปอร์ตบราไปก่อนอย่าเปรี้ยวไม่ใส่เลยละ55555 พอ  6 เดือนขึ้นไปค่อยว่ากันเนาะ555555.ตามใจเล่ยย

หลังทำ 12วัน  (1).jpg

ภาพนี่ 12 วันคะ เรารู้สึกได้ถึงความเปลี่ยนแปลง  มันมีความรู้สึกที่เราอยากจะลุกขึ้นมาแต่งตัวอยู่ตลอด ส่องกระจกบ่อยขึ้น  ชื่นชมผลงาน5555. ก็แน่แหละคะเรามั่นใจขึ้น  อะไรๆก็ดีขึ้น ทุกวันนี้เป็นสาวเต็มตัวแล้วนะคะ ฮ่าๆๆ แต่ถ้าใครอ่านของเราแล้วรู้สึกแบบ  เห้ยย เป็นแรงบันดาลใจ อะไรก็แล้วแต่ เราว่าลองเข้ามาที่ รพ.เลอลักษณ์เถอะคะ ดีจริงๆ  เรายืนยันได้เลิฟเลยแหละ  ถ้ามีแพลนต้องมาทำอีกในอนาคตก็มาที่นี่อีกคะ

โพสต์ 2017-4-29 09:10:34 | ดูโพสต์ทั้งหมด
กี่ cc หรอคะ
โพสต์ 2017-4-29 14:59:54 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ราคาเท่าไหรจ้ะ
โพสต์ 2017-5-25 14:44:03 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เซ็กซี่สวย
โพสต์ 2017-6-23 09:16:39 | ดูโพสต์ทั้งหมด
คัพอะไรค่ะ ไซท์นี้
โพสต์ 2017-7-18 15:12:32 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ไซท์นี้สวย เท่ารัยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้