ดู: 539|ตอบกลับ: 3

[เสริมจมูก] ไม่อยากจะเชื่อก็ต้องเชื่อ อัพดั้งทีชีวิตโครตดีเลยคะ เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]
หลังทำ15วัน (3).jpg

สวัสดีค่า วันนี้เรามีเคล็ดลับความสวยจะมาแชร์กันค่า  เรียกได้ว่าเปลี่ยนชีวิตเราไปก็ได้เลยย เหอะๆ55555. แต่เรื่องของเรามันมีที่มาคะ55555.เราจะมาเล่ากันคะว่าทำไม เราถึงมีความคิดที่อยากจะทำตัวเองให้สวยดูดีขึ้น  เราสนใจที่จะทำจมูกคะเรื่องมันมีอยู่ว่า  เราพึ่งไปดูดวงกับแม่หมอมาคะ แล้วดันโดนทักเข้าว่าแบบน่าไม่ค่อยเปิดรับเลยย ตอนนี้มีแต่เรื่องเข้ามาตลอดเลยใช่มั้ยย เราก็แบบเห้ย รู้ได้ไงวะ ฮ่าๆๆ เค้า                ต้องเดาแน่ๆ เค้าเลยจัดมาอีกข้อ 1 คะว่าจะโดนคนใกล้ตัวหลอก เราก็เย้ยย ใครวะ กล้าทำ อะรอๆดูต่อไป เค้าอาจจะมั่ว
        พอเวลาผ่านไปพักสัก  มันก็เป็นจริงตามที่เค้าทักคะ  เราเลยรีบกลับไปที่นั้นโดยด่วยที่สุดเพื่อหาวิธีแก้555555.ละเค้าก็บอกว่าทำสวยอัพโน่นนี้ ดูหน่อยมั้ย  เปิดรับแต่สิ่งดีๆเข้ามา ดูหน้าหมองๆ เราก็แบบ เห้ยยมันจะขนาดนั้นเลยหรอ หมอดูทักให้ไปทำหน้า  โอ้ ม่ายก้อตตต ด้วยความที่ตลก กลับมาคิดแทนว่าเราจะโดนหมอหลอกนี่แหละ555555.เข้าไปเสิตพึ่งอากู๋สักหน่อยย  แล้วเราก้พบคะ55555555.อือหื้อ โลกไปถึงไหนแล้ว มันมีจริงๆ และเยอะที่คนเข้ามาทำศัลยกรรมเปิดโง้วเฮง เสริมดวง ดารา เนตไอดอลก็ทำ
ก่อนทำ (2).jpg

เราก็มานั่งคิดเลยยย แต่บอกก่อนในใจอยากทำจมูกไว้อยู่แล้ววแหละ  ไม่ได้ซีไรมากพอแม่หมอมาทักแบบนี้เราเลยรู้ว่าจะดีไม่ดีก็ช่าง5555555.ฉันสวยก็ได้ โนแคร์
        คะวันนี้เราเลยเข้ามาจัดสะเลยยย  5555.ปรึกษากับผู้เชี่ยวชาญที่ รพ .เลอลักษณ์ก่อน ว่าสนใจอยากทำดั้งมีอะไรพอจะช่วยแนะนำได้มั้ย  เพราะไม่เคยทำไม่ค่อยรู้มากเท่าไหร่  ที่เลือกเข้ามาทำนี่ก็เพราะเพื่อนแนะนำมา  ด้วยชื่อเสียงที่โด่งดัง  มีมาตรฐาน  แล้วทำกับ รพ.ยังไงก็ปลอดภัยอยู่แล้วว อิอิ  ยังไงก็ทำประวัติไว้เลยละกันไม่อยากเสียเวลา

วันนี้เลยมีโอกาสได้เข้ามาคุยกับคุณหมอ   รีเควสเป็นคุณหมอปิตินะคะ เพราะอะไรลองเสิตดูนะ55555.แล้วจะรู้
เราเลือกเป็นทรง Princess noes คะมันจะโด่งสวยดูสง่าแบบเจ้าหญิง55555.
หลังทำทันที (4).jpg

หลังเสร็จทันทีคะ ชิวมากเลยคะ  พอเห็นดั้งของตัวเองตอนนี้คือแบบความโด่งตรงตามที่อยากได้  มันดูรับกับหน้าเรามากอะ  
หลังทำ1วัน (3).jpg

วันที่ 1 คะ ไม่เจ็บ ไม่มีช้ำเลยเห็นมั้ยยย แต่อาจมีบวมๆนิดนึง  ก็ต้องทำตามทีหมอบอกด้วยนะคะ กินยา  ประคบเย็น แล้วจะสวยเร็วแน่นอน
หลังทำ3วัน (3).jpg

วันที่ 3 แล้วนะค่า  เห็นหน้าตึงๆไม่ได้ดึงมันเป็นไปเองนะคะ55555.

หลังทำ5วัน (1).jpg

วันที่ 5 แล้วคะภาพนี้  ออกไปหาไรกินได้ล้าวววว คือดีเว่อ

หลังทำ7วัน (3).jpg

ครบ 1 อาทิตย์แล้วน้า  คุณหมอนัดเข้าไปตัดไหมคะ อิอิ

หลังทำ15วัน (3).jpg

อัพเดตล่าสุดเลย 2 อาทิตย์กว่าๆแล้วค่า  ตอนนี้ชีวิตดีขึ้นมาก  ก้าวหน้าทั้งเรื่องงาน  เรื่องเพื่อนดีขึ้นมากๆๆ เราไม่ได้อวยหรือมโนเลยนะ  แต่ตั้งแต่ที่ทำมามันก้แต่เรื่องว่าที่มาทำนี่อยากสวยมากกว่าอะ555555.แต่ผลที่ได้มันออกมาดีมากๆเลย แฮปปี้  ใครสนใจเราแนะนำที่นี่เลยดีคอนเฟิร์ม ไม่เชื่อดูที่หน้าเราได้เลยยย สวยมั้ยถามใจดู สวยคะ555555
โพสต์ 2017-4-29 15:00:26 | ดูโพสต์ทั้งหมด
น่าเปลี่ยนไปมาก
โพสต์ 2017-5-24 16:25:23 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หน้าเด็กเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้