ดู: 2644|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] มารีวิวอัพเดท หลังเสริมหน้าอกกับ"คุณหมอโภคิน"

[คัดลอกลิงก์]
เราเคยมาลงรีวิวไปแล้วก่อนหน้านี้ค่ะ วันนี้เลยจะมาลงอัพเดทให้เพื่อนๆ ดูกันอีกครั้ง

เสริมกับคุณหมอโภคิน เพ็ชรหอม ที่ Absolute Beauty Clinic สำหรับเพื่อนๆที่ไม่ได้เข้ามาดูกระทู้แรกนะคะ

ตอนนี้หน้าอกเริ่มเข้าทรงมากขึ้น ยุบบวมลงอีกนิดหน่อย ทรงสวยมากๆๆเลยค่ะ นิ่มมากๆเลย ชอบๆๆ

ปัจจุบันก็เข้าไปนวดหน้าอกที่คลีนิกบ้างค่ะ เพราะมีคอร์สแถมอยู่ 5 ครั้ง แถมทุกคนนะคะโปรฯตอนนี้

สำหรับการบริการขายประทับใจมากๆค่ะ ณ ตอนนี้น้องพัทเตอร์ที่เราจองคิวด้วยก็ยังทักมาหาทุกๆวัน

เวลาทักไลน์ไปก็ตอบไลน์เร็วมากๆค่ะ ถ้าใครสนใจทำกับคุณหมอโภคินหรือคุณหมอท่านอื่นๆ ที่Absolute

เราขอแนะนำให้น้องพัทเตอร์ดูแลนะคะ ( โทร : 090-0535058 ไอดีไลน์ : patter.d ) ตามนี้เลยค่ะ

ทำทั้งทีอยากให้เพื่อนๆเจอเซลล์ที่ดูแลและบริการดีๆ เพื่อนเราก็ทำที่นี่หลายคนเลย แต่ไม่ได้จองกับน้องพัทเตอร์

โชคร้ายหน่อยเจอเซลล์ไม่ค่อยดี ไม่ค่อยดูแล เอาใจใส่เลยค่ะ  ก่อนจะจองคิวหรือก่อนวางมัดจำตอบไลน์เร็วมากๆ

พอเสียเงินจองไปแล้วบางทีทักไปเป็นวันๆยังไม่ตอบเลยค่ะ แย่มากๆ ส่วนคุณหมอและพนักงานต้อนรับที่คลีนิกก็ดีค่ะ

วันนี้ก็มาอัพเดทประมาณนี้นะคะ เดี๋ยวเราจะมาอัพอีกเรื่อยๆค่ะ เข้ามาดูมาให้กำลังใจกันเยอะนะคะ บ๊ายยย

สวยมากค่ะ ซิลิโคนของอะไรคะ และ ขนาดไหน
สวยมากค่ะ จขกท ส่วนสูง น้ำหนักเท่าไหร่คะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้