ดู: 980|ตอบกลับ: 9
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] แตงโมยังต้องกราบบหน้าอกเลอลักษณ์นี้ที่พี่ได้มาแทบไม่ต้องนวดจริงๆน่ะ

[คัดลอกลิงก์]

อกไข่ดาวใครว่าสวย บางคร้งเอวบางร่างบางมันก็ไม่ได้ช่วยให้เราสวยน่ะค่ะ พูดซะขนาดนี้เราก็จะมารีวิวการเสริมหน้าอกนั้นเองค่ะ เมื่อก่อนเราเป็นคนที่ไม่มีหนาอกเลยค่ะ ไข่ดาวเรียกพี่อ้ะแกร ! แต่ทำไงได้ค่ะ นมมีน้อยก้ต้องสรรหาชั้นในหรือบราที่มีฟองน้ำหนาหน่อยมาใส่เพื่อเพิ่มคาวมเซ็กซี่ให้กับตัวเราเองซึ่งถามว่ามันดีไหม โห้! ก้แอบเหนื่อยเหมือนกันน่ะค่ะ ว่าจะออกจากบ้านทีนึงแบบต้องเซ็คแล้วเช็คอีกว่าสวยยัง+555 กลัวมันจะหลุดไง เคยน่ะบางครั้งยัดไม่เท่ากัน +555 นมไม่เคยเท่ากันสักครั้งที่ออกจากบ้าน
        วันนี้เป็นวันดีค่ะ ที่เราจะเอาไข่ดาวมาเป็นแตงโมลูกใหญ่ๆบ้าง ถ้าเสริมครั้งนี้ก้ขอแบบใหญ่ๆๆบิ้กๆไปเลยค่ะ เพื่อนๆแต่ละคนที่เป็นนางแบบเมื่อก่อนเค้าก็ไม่มีกันน่ค่ะ ก้ไปเสริมมาเหมือนกันค่ะ จากการที่เราสอบถามเพื่อนๆที่ไปเสริมมาเพื่อนก้ไปเสริมจากโรงพยาบาลเลอลักษณ์ เราก้ว่าจะไปเป็นลูกสาวคุณหมอ กิตติศักดิ์ เหมือนกันค่ะ อิอิ
        บางทีการที่เรามีหน้าอกก้สร้างโอกาสให้กับเราเหมือนกัน่ะค่ะ อิอิ ทั้งเรื่องงานและเรื่องคาวมรักค่ะเราสร้างความมั่นใจให้ตัวเองมากขึ้นค่ะ เพราะเวลาใครว่าแหมๆๆหน้าอกใหญ่ขึ้นนะค่ะ เราก็รู้สึกดีนะ แต่ถ้ามันเป็นหน้าอกเราจริงๆๆไม่ใช่การยัดทิชชู่ก็คงดีนะค่ะ ได้ฤกษ์ละค่ะ ก็โทรไปจอองคิวกับทางโรงพยาบาลเลอลักษณ์ค่ะ อิอิ
        ตอนทำวันนั้นยังจำได้เลยค่ะว่าเราเข้าไปพนักงานให้เราเลือกซิลิโคลนก่อนเราเลือกของsebbin ค่ะ ทรงนี้ก้สวยน่ะค่ะ ไม่เป็นบล็อคไม่ต้องนวดบ่อยค่ะ เพราะทางคุณหมอกิตติศักดิ์มีเทคนิคพิเศษในการวางซิลิโคลนทรงกลมให้เป็นธรรมชาติสวยได้ ค่ะ เราทำเป็นแผลใต้รักแร้ค่ะเพื่อนๆๆ เดี๋ยวเรามารอชมกันค่ะว่าทำไปแล้วจะเป็นไง

และที่สำคัญที่นี้ต้องนอนพัก 1 คืนน่ะค่ะ ชีวิตดีมากค่ะ ได้เดรนเลือกเสียออกด้วยค่ะ มีพยาบาลดูแลตลอดทั้งคืนค่ะ ด้วยห้องพักแบบVIP และทำที่นี้ไม่ต้องกลัวเจ็บค่ะ เพราะเค้ามียาสลบตอนทำค่ะ ตื่นมาน้องนมก็มาละ เราทำไป 400 CC ค่ะ อิอิ สวยปังแน่นอนค่ะ

อวดทรงหน้าอกกันหน่อยค่ะ บอกเลยว่าแซ่บไปอีกค่ะ อกชิดสวยมากค่ะ หน้าอกนิ่มมากสวยเว่อร์ ตอนเราทำตอนนั้นต้องรอ 6 เดือนค่ะ กว่าจะใส่ชั้นในแบบมีโครงได้ อิอิ ตอนนี้สวยแล้วใส่ได้ละ ช่วงแรกๆๆทางโรงพยาบาลจะมีสอนนวดหน้าอกและกระตุ้นไฟฟ้าให้ค่ะ ซึ่งการบริการดีมากค่ะ หลังการเสริมไปก็มีให้คำแนะนำค่ะ อิอิ

ตอนนี้เราก้ได้งานถ่ายแบบบ่อยมากค่ะ เราว่าการเสริมหน้าอกมันทำให้โอกาสหลายๆอย่างที่มีมากกว่าคนอื่นเข้ามาน่ะค่ะ การตัดสินใจเสริมหน้าอกของเราครั้งนี้ถือว่าไปได้สวยค่ะ

ผ่านมาหลายเดือนแล้วค่ะกับการเสริมหน้าอกไปประทับใจมากๆค่ะ กับการเสริมที่นี้หน้าอกตอนนี้ก็ไม่ได้นวดละค่ะ ทรงสวยเป็นธรรมชาติ ใครๆที่กลัวว่านมเป็นบล็อคนี้บอกเลยว่าทำที่นี้เป็นธรรมชาติสวยค่ะ แจกความสดใสไปพร้อมๆกันค่ะ อิอิ

จะโชว์เนินอกก็มั่นใจค่ะครั้งนี้ไม่ต้องกลัวจะมีทิชชู่โผล่อีกละ อกชิดสวยมากค่ะ เนินอกก็ชัดสวยค่ะ แทบไม่ต้องดันหรืออะไรเลยค่ะ หน้าอกเราตอนนี้ยิ่งกว่าแตงโมอีกค่ะ +555

อีกสักรูปนะค่ะ อยากให้ทุกคนได้เห็นมากๆค่ะ ว่าคนที่ไปเสริมหน้าอกมาชีวิตมันดีขึ้นยังไง อิอิ

สวยมากค่ะ นิ่มดีมั๊ยคะ
เซกซี่มากคะ ชอบบบ
ราคาเท่ารัยค่ะ
สวยมากเลยค่ะ
ทรงสวยมากค่ะ
เซกซี่สวยมากค่ะ
นิ่มไหมค่ะ ทรงนี้
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้