ดู: 919|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตัดไขมันกระพุ้งแก้ม] 3 เดือนหลังตัดไขมันกระพุ้งแก้มกับคุณหมอโจ้ เพื่อนๆชมกันเพียบ

[คัดลอกลิงก์]
   เป็นผู้หญิง อย่าหยุดสวย กับปฎิบัติการย้อนวัย กระชับแก้ม หน้าเรียว

สวัสดีค่ะ หลังจากที่พี่แหม่มได้ไปตัดไขมันกระพุ้งแก้ม  
กับคุณหมอโจ้ที่ HERS clinic
มาแล้วคิดว่าเห็นผลดีมากๆเลย เลยอยากมาแบ่งปันรีวิวให้ได้ชมกันค่ะ
        พี่แหม่มแนะนำเลย สำหรับใครที่อยากหาคลินิกที่คุณหมอจริงใจ น่ารัก
คลินิกสะอาด ราคาไม่แพงมาก  ราคาคุ้มค่ามากค่ะ

พี่แหม่มเป็นสาวทำงาน อายุเข้าเลข 5 ค่ะ  ปัญหาของพี่แหม่มคือก่อนหน้านี้ได้ไปฉีดฟิลเลอร์ร่องแก้มมาค่ะเพราะรู้สึกว่าร่องแก้มลึก
หลังๆจากฉีดมาร่องแก้มเริ่มกลับมามีเหมือนเดิม แต่แก้มกลับห้อยมากขึ้น

ปกติ 2 เดือนทีก็ไปฉีดเมโสแฟตทีหนึ่ง หมดทีก็หลายตังแพงกว่าค่าผ่าตัดสะอีกนะคะ ที่ผ่านมาเลยไปฉีดลดแฟต ลดไขมันตลอดเลยค่ะ

เป็นผู้หญิงใครๆก็อยากสวยเนอะ มีผู้คน สังคมต้องพบปะ เวลาไปทำงานก็อยากสวยมั่นใจ คิดว่าสาวๆคงเข้าใจพี่แหม่ม

รูปก่อนผ่าตัดไขมันกระพุ้งแก้ม

เริ่มเห็นผลตอนไหน

หลังทำไปช่วง 1-2 เดือนแรกี่แหม่ม พี่ยังไม่ค่อยเห็นนะ ในความรู้สึกว่ามันต่างกับก่อนทำมากน้อยแค่ไหน  พี่จะคอยเช็ค ชั่งน้ำหนักตลอด น้ำหนักตัวไม่มีขึ้นหรือลดใดๆ  

พอครบ 3 เดือน หลังทำเห็นผลอย่างชัดเจนเลยละ แก้มเล็กลง แก้มห้อยน้อยลง     

จนแปลกใจเลย ว่าแก้มเล็กลงไปเยอะมาก ปลื้มมากเลยละจ๊ะ
มีแต่เพื่อนๆชมค่ะ ว่าดูดีขึ้นหลังทำ พอใจกับผลหลังทำมากๆ ใครที่กลัวอายุมากแล้วไปทำจะแก้มเหี่ยว จะหย่อนขอบอกเลยว่าคิดผิดค่ะ หลังถึงแก้มตึงกระชับหน้าเด็กขึ้นเยอะค่ะ แก้มไม่เหี่ยวนะ หลายคนชอบถามว่าเอาไขมันออกไป แก้มมันต้องโบ๋ๆกวงๆ มันต้องหย่อนกว่าเดิม ตรงจุดนี้ คุณหมอโจ้อธิบายให้พี่แหม่มฟังว่า คุณหมอมีเทคนิคเย็บกระชับให้ หลังทำมันแก้มดูดีกว่าเดิมจริงๆค่ะ

รุปหลังผ่าตัดไขมันกระพุ้งแก้ม ครบ 3 เดือน กับคุณหมอโจ้ที่ HERS clinic

สาวรุ่นๆที่อยากหน้าเรียวเล็กพี่ก้คอนเฟริมนะว่า หน้าเรียวขึ้นจริง โดยเฉพาะสาวๆวัยเดียวกับพี่แหม่มเองนี้ แหม่มแนะนำเลยค่ะ ว่าดีมาก ควรทำเลยถ้าปัญหาของเราคือแก้มห้อยนี้ใช่ ตรงจุด ตอบโจทย์ได้เลยค่ะ หรือใครยังไม่มั่นใจว่าตัวเองเหมาะจะทำแบบนี้รึเปล่า
แหม่มว่าเข้าไปขอตรวจกับคุณหมอเลย คุณหมอที่นี้ใจดีให้คำแนะนำมีประโยชน์กับเรามากนะ หลังจากที่พี่แหม่มไปทำมา พี่แหม่มก็พาญาติๆพี่ไปเสริมสวยตามๆกันมาอีกนะ ทุกคนปลื้มกันหมดเลย เห็นผลดีมากจ๊ะ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้