ดู: 487|ตอบกลับ: 5

[เสริมจมูก] ตั้งแต่รู้จักกับเลอลักษณ์ ก็มีแต่คนทักว่าดั้งสวย

[คัดลอกลิงก์]
หลังทำ1เดือน (1).jpg

ดีค่าทุกคนทักทายกันก่อนเลยค่ะ เราชื่อกิ๊กนะ  เราอยากจะเล่าประสบการณ์ที่เราพึ่งไปเสริมจมูกมาได้ไม่นานนี้  ที่ รพ.เลอลักษณ์ กับคุณหมอวรรณา ครั้งเดียวทีเดียวจบ55555555.
        คือเราขอบอกก่อนเลยว่าทำไมถึงตัดสินใจไปทำ หึหึๆ  เดิมเราเป็นคนที่มีดั้งน้อย สัน ปลายจมูกก็ไม่ค่อยมี เลยอยากทำให้น่าดูมีอะไรมากขึ้น  มีมิติ  โดดเด่นขึ้นมานิดนึง555555. คนเราต้องสร้างจุดเด่นให้ตัวเองค่ะ  เลยหาข้อมูลตามเว็บเพจ กระทู้ ที่คนมารีวิวบ้าง  ปรึกษาเพื่อนที่เคยทำ ว่าจะไปที่ไหนดี เราเลือกไม่ถูก ปัจจุบันพวกคลินิคความงามเนี้ยมีเยอะแยะไปหมด ไหนจะรีวิวอีก มันเยอะไปถ้ามีคนที่ทำจริงๆมาแนะนำเนี้ยยยดีเลย

นี่ค่ะเป็นไงสมตามคำล่ำลือที่บอกมั้ย 555555 อีกอย่างนะค่ะเราทำงานแล้วด้วย  ถ้าจะปล่อยให้ตัวเองเงาะๆแง๊ะๆ ผ่านไปตามเวลาก็คงไม่ดี 5555.ต้องมีการเปลี่ยนแปลงพัฒนากันบ้าง อิอิ
        เราเลยตัดสินใจไปทำที่ รพ.เลอลักษณ์  หาข้อมูลมาเยอะพอสมควร ที่นี่ก็เปิดมาก็นาน คุณหมอก็เก่งชำนาญกันหลายคน  ทีสำคัญลูกค้าเยอะมาก ฮ่าๆๆ เราเลือกเป็นคุณหมอ วรรณา  ไปค่ะเพราะเพื่อนเราแนะนำมา  มันทำมากับคุณหมอมาแล้ว  งานดี สวย เข้ากับหน้า ตอนนี้เพื่อนนี่สวยขึ้นมาก อิอิ  หนุ่มๆนี่ขายขนมจีบกันเต็ม55555.
        เราเลยเข้าไปปรึกษาผู้เชี่ยวชาญก่อน ว่าอยากทำทรง Princess Nose ให้เค้าช่วยแนะนำรายละเอียดเพิ่มเติม เราอยากได้แบบสวยๆ แต่ก็ไม่หลอกจนเกินไป ธรรมชาติแต่ก็อย่าเหมือนไม่ได้ทำเลยนะ5555555.เยอะจัง

เร็วมั้ยละ55555555 ทำเสร็จแล้วค่ะ  พอดีคิวคุณหมอว่างพอดีเราเลยเราเลยตัดสินใจทำเลยย  เพราะพร้อมทุกเมื่ออยู่แล้ว55555.แต่มันจะตื่นเต้นหน่อยๆ นะค่ะ เดี๋ยวมารอดูกันค่ะว่าจะเริ่ดแค่หนายยยยย อิอิ
หลังทำ3วัน (3).jpg

ภาพนี้เพียงแค่ 3 เท่านั้นทรงสวยถูกใจมาก555555 เดี๋ยวๆๆนี้ยังไม่เข้าที่เลยนะ  แต่ยังไงอะ เห่อๆๆ อยากอวด ฮ่าๆหมอทำได้ถูกใจเรามาก  อย่างที่คิดไว้เลย  ทำศัลยกรรมครั้งแรกเชื่อว่าทุกคนต้องอยากหวังให้มันออกมาดีทั้งนั้นแหละ เนอะแต่ที่นี่ไม่ผิดหวังเลย เริ่ดๆ
หลังทำ5วัน (3).jpg

ส่วนรูปนี้ 5 วันค่าเพื่อนๆ อะๆ555555.เราจะลงรัวๆ เลยนะอยากให้ทุกคนเห็นถึงความเปลี่ยนแปลง  แต่ของเราเนี้ยไม่มีบวม ช้ำ เขียว เลยยย นี่เราอึดบึกบึ๊นรึป่าวนะ55555. แต่เข้าที่เร็วจริงๆไม่ได้โม้ค่ะ แต่ก็นะเราทำตามที่คุณหมอบอกอย่างเคร่งครัดเลยเรากลัวไม่สวย   ทั้งกินยาลดอาการบวมเอย   ประคบเย็น   งดพวกอาหารแสลง   ที่สำคัญค่ะนอนหมอนสูงด้วยนะค่ะ

รูปนี้ประมาณ 2 อาทิตย์กว่าๆ ได้ค่ะ แต่งหน้าเบาๆ แบ๊วหน่อยๆ5555555. จมูกมีความสโลปเบาๆค่า แฮร่  ตอนนี้เรากลายเป็นคนบ้าถ่ายรูปไปเลยย
หลังทำ1เดือน 5วัน(3).jpg

สุดท้ายแล้วน้า ครบ 1 เดือนแล้ว เย้ๆๆ ไวมั้ยค่ะ  รู้สึกมั่นใจมากเลยค่ะ แค่แต่งน่าเบาๆทุกวันนี้ก็ออกจากบ้านแล้ว ที่ยิ่งกว่านั้นเพื่อนที่ทำงาน  หรือตอนวันรวมญาตินะ มีแต่คนทักว่าตั้งแต่ไปทำดั้งมานี่สวยขึ้นเยอะเลยน้า เราก็แอบยิ้มเล็กๆ มีคนชมเรารู้สึกดีใจมีกำลังใจมากกก มันเหมือนเราหวังและตั้งใจมากอะค่ะ   พอมันออกมาดีเราเลยปลื้มปริ่มมากพูดไม่ถูกอะค่ะแต่ว่ามันดี อิอิ แต่ยังไงก็หวังว่าเรื่องเล่าของเราจะเป็นผลักดันให้ใครหลายๆคนน้า บ๊ายยยย.......

แสดงความคิดเห็น

เสริมคาง ต่อค่ะ จะสวยกว่านี้ค่ะ  โพสต์ 2017-4-24 22:06
โพสต์ 2017-4-27 14:27:26 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ดูเซกซี่ขึ้นนะเราว่า สวย
โพสต์ 2017-6-1 09:00:38 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ดูดีขึ้นจริงๆด้วยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้