ดู: 972|ตอบกลับ: 9
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ดั้งหายทำไงดี!ออกตามหาดั้งสวยที่รพ.เลอลักษณ์แบบชิลว์ๆตื่นปุ๊บสวยปั้บ

[คัดลอกลิงก์]

หายใจไม่ค่อยออกเลยค่ะช่วงนี้! +555 ขอมาเล่าหน่อยเถอะค่ะ สาวๆคนไหนที่ดั้งแหมบจนหายใจจะไม่ออกอยู่ละแบบหนู มาดูกันค่ะว่าคำนี้มันมีอยู่ตรง พื้นฐานก่อนจมูกหนูจะสวยแบบในภาพนั้นหนูเคยภาพจุดที่เรียกว่านอนแล้วลูกกะตาจะไหลมารวมกันมาก่อนค่ะ +5555 แอบฮานะค่ะ แต่มันเป็นเรื่องจริงค่ะ เราไม่มีดั้งเลยค่ะ สักนิดก็ไม่มีค่ะ ตอนแรกคิดนะค่ะ ว่าอยากเสริมจมูกแต่เราดูจากพื้นฐานจมูกเดิมเราคือมันไม่เนื้อจมูกเลยค่ะเรามันมัมนต้องเสี่ยงและยากมากแน่ๆค่ะเลยไม่ได้ใส่ใจกับรูปทรงจมูกสักเทารัยค่ะ วันนี้เราเลยแต่งตัสวสวยๆไปเที่ยวกับเพื่อนๆค่ะ ปกติเราเป็นคนชอบเจอเพื่อนๆๆ แต่งตัวสวยๆสไตล์สาววัยรุ่นแถวบ้านอะค่ะ อิอิ

เราเห้นเพื่อนเราปุ้บ คือเพื่อนคนนี้ไม่เจอกันนานละค่ะ โห้! คือแบบสวยยมากค่ะ ซึ่งก่อนหน้านี้มันก็ไม่มีดั้งแบบเรานี้แหละค่ะ มีจมูกแบบหายใจไม่ออกแบบเราเช่นกันค่ะ !+5555 เราว่มันต้องไปเสริมดั้งมาค่ะ เลยถามเพื่อนมันว่า แกร!ไปเสริมจมูกมาออที่ไหนค่ะ  อิอิแอบถามเพราะถ้าเพื่อนทำได้เราก็ต้องเสริมได้คือเพื่อนเราจมูกแบบเราเลยค่ะเนื้อน้อยด้วยแหมบสุดๆๆๆ แต่ทำออกมาสวยรับกับใบหน้ามากค่ะเป็นธรรรมชาติสวย เพื่อนบอกเราว่า เสริมจมูกที่ โรงพยาบาลเลอลักษณืมาค่ะ โฮ่!ปังมาค่ะ อิอิ

พอความหวังบังเกิดเท่านั้นแหละค่ะ ชีวิตเปลี่ยนเลยค่ะตอนนี้เลยมานั่งคิกเก็บเงินไปเสริมจมูกที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์กันค่ะ ซึ่งเราเองก้ล้มเลิกความคิดนี้ไปสักพักใหญ่ๆละ ว่าจะไม่เสริมจมูก อิอิ ตอนนี้เรามาเริ่มต้นใหม่ค่ะ ป่ะ โทรไปจองคิดเลย ช้าอยู่ใย ! ความสวยรอไม่ได้ค่ะเพื่อนๆ .....
        มาถึงโรงพยาบาลเลอลักษณ์ โห้อลังการไปอีกค่ะ นี้แหละโรงพยาบาลที่ใหญ่มาก สวยด้วย พนักง่านก้ให้การต้อนรับดีมากค่ะ เราชอบตรงนี้แหละมีรีวิวให้เราดูก่อนเสริมด้วยว่าเสริมแล้วทรงจมูกเราจะประมาณไหน เราเลือกเป็นทรง Idol Nose ค่ะ เสริมกับคุณหมอ ศุภฤกษ์ค่ะ  นี่ก็จะถึงเวลาเสริมจมูกละ แอบกลัวน่ะค่ะ ตอนมานั่งรอที่ห้องผ่าตัดเพราะเราไม่เคยที่จะอยากเสริมเลยช่วงแรก แต่พี่พยาบาลก็บอกเราว่าไม่ต้องกลัวเจ็บน่ะค่ะ เพราะที่นี้เราใช้ยานอนหลับค่ะ + ยาชา ด้วย โห้ สบายเลยค่ะที่นี้เพราะเราไม่ต้องกลัวว่าจะเจ็บตัวค่ะ ตื่นมาก็สวยเลย คุณหมอก็ถามน่ะค่ะ ว่วาเอาประมาณนี้จะได้รับกับใบหน้าเราก็เชื่อคุณหมอเพราะเค้าคงเลือกสิ่งที่ดีที่สุดให้กับเราแล้ว +5555

หลังเสริมทันทีค่ะ อิอิ ยังแปะพลาสเตอรร์อยู่ค่ะ ตอนนี้เราเลยยังไม่เห็นทรงจมูกเราสักเท่ารัยค่ะ บวมน้อยมากค่ะ เพราะคุณหมอมือเบามากๆๆ อิอิ ป่ะๆๆๆๆ กลับบ้านกันค่ะ

ช่วง 3 วันแรกก็จะมีอาการบวมน่ะค่ะเป็นเรื่องธรรมดาของศัลยกรรมค่ะ เราต้องประคบเย็นค่ะเพราะจะช่วยให้เราลดบวมได้ค่ะ นอนหมอนสูง ซือหมอนรองคอมา 1 อัน อิอิ กลัวตะแคง เราอยากเห็นทรงจมูกเปลี่ยนชีวิตเรามากๆค่ะ ตอนนี้ !

6 วันละค่ะ ทรงจมูกจะค่อยๆเข้าที่นะค่ะ เพื่อนๆๆ อาจจะต้องใช้เวลา สัก 1 เดือนค่ะ อิอิ แต่จากที่เห็นพอใจมากๆค่ะ กับทรงจมูกเพราะ จากคนที่ไม่มีดั้งเลย มาเป็นสันจมูกขนาดนี้ก็หายใจโล่งงละค่ะ +555

15 วันค่ะ เราชอบมากค่ะตอนนี้ก้ออกมาเที่ยวได้ละ ความสวยของเราเพิ่มขึ้นจริงๆค่ะ อิอิ เราชอบทรงจมูกเรามากดูรับกับใบหน้ามากๆค่ะ ทรงจมูกดูโด่ง สันจมูกปังมากค่ะ เพื่อนๆๆทักว่าไปทำจมูกมาสวยขึ้นเยอะมากๆๆ ต่อไปก็ไม่ต้องกลัวหายใจจะไม่ออกละค่ะ +55555 ดั้งแหมบๆๆนี้ไม่ต้องพูดถึงค่ะ ถ้ารู้ว่าเสริมแล้วจะปังขนาดนี้เสริมตั้งนานล่ะ+++
สวยขึ้นนะคะ ยิ่งทำยิ่งสวย
สวยมากๆๆๆเลย
ราคาเท่ารัยค่ะ
หน้าเปลี่ยนเลยค่ะ
น่ารักเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้