ดู: 2699|ตอบกลับ: 10
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตัดปีกจมูก] ปีกจมูกบานมุบๆมิบๆมาแต่ไกล แต่อย่ากังวลไปเลอลักษณ์จัดให้ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่า ชื่อตานะค่ะ   ทักทายกันก่อนเลยนะค่ะ แน่นอนค่ะวันนี้เราจะมารีวิวตัดปีกจมูกค่ะ มาเข้าเรื่องกันเลยไม่อยากเสียเวลา นี่ไม่ได้มาอัพหน้าอกนะค่ะเดี๋ยวเข้าใจผิด55555555.มองแต่หน้าค่ะตอนนี้ เห็นจากในรูปเพื่อนๆอาจบอก เอ๊ะ ตัดปีกจมูกทำไมค่ะ ไม่เห็นบาน บี้ กระพรือ ตรงไหนเลย5555.เรามีรูปก่อนทำแบบฆ่าตัวเองมาให้ดูกันดีกว่า5555.

นี่ๆๆ เราเป็นผู้หญิงนะแก เราจะมาจมูกบานแบบนี้ไม่ได้มองข้างๆยังพอทน แต่หันหน้าตรงละสิ  กระพรือๆๆ มุบๆมิบๆมาแต่ไกล555555. ถึงมันจะจุดเล็กๆ ที่ทุกคนอาจจะมองข้ามไป แต่เราไม่เลยค่ะ อะไรก็ตามแต่ที่อยู่บนใบหน้าของเรา
        สำคัญหมดค่ะ เจอกันทักทายก็ต้องมองหน้า อาจจะไม่มีใครสังเกตหรอกค่ะ แต่เรารู้ตัวเองอะส่องกระจกทุกวัน555555.มันก็ต้องเห็นสิขัดตามากๆค่ะ
        ที่นี่ก็รู้จุดละก็หาข้อมูล รพ. คุณหมอกันเลยดีกว่าค่ะ เราเข้าไปดูพวกตามพันทิพ  เว็บบอร์ดที่เค้ามีคนมารีวิว มาแชร์ประสบการณ์กันนี่ละค่ะ  ที่ไหนโอเคก็ลองเสิตเข้าไปดูเยอะๆเผื่อเลือก  แต่เราดันมาเจอเคสของคุณหมอ  วีรวุฒิ รพ.เลอลักษณ์ ในเว็บดั้งโด่งอะค่ะ อ่านหลายๆรีวิวแล้วรู้สึกชอบตรงที่งานดี  เย็บสวย  เพราะเราแอบกังวลอยู่เหมือนกันถ้าตัดแล้วไม่สวย นี่พลาดเลยรึป่าว  เลยลองเข้าไปถามที่ รพ. กับผู้เชียวชาญเลยดีกว่า มาพูดเองเออเองคนเดียว555555บ้าบอ

วันนี้เลยตัดสินใจเข้ามาปรึกษาที่ รพ. ก่อน ว่างพอดีทำประวัติทิ้งไว้ด้วยเลยค่ะ เพราะยังไงก็ตัดสินใจจะทำตั้งแต่แรกอยู่แล้ว คุยรายละเอียดเรียบร้อยก็รอคิวคุณหมอแล้วเข้ามาทำค่ะ อิอิ ฟินเฟ่ออ555555
        ......วันนี้เราถึงวันนัดเข้ามาทำแล้วค่ะ คือเราเน้นคุณหมอไปนิดเดียวว่าขอธรรมชาติ พอดีกับหน้าเราก็พอ อิอิ ละก็เปลี่ยนชุด ทำความสะอาดหน้าก่อนหรือไม่เราว่าไม่ต้องหน้าเลยดีกว่า เพราะถ้าทำเสร็จอะอย่าพึ่งยุ่งกับหน้ามากช่วงนึงเลย.....

มาละค่า พึ่งทำเสร็จเมื่อกี้นี้เลยยย555555. เดี๋ยวกลับไปพักที่บ้านก่อน แล้วจะมาอัพเดตให้ดูอีกน้า นอนก่อนง่วงแล้ว ฮ่าๆ

อันนี้ประมาณอาทิตย์นึงได้ค่า ยิ้มเบาๆ หัวเราะเบาๆไปก่อนกลัวแผลจะฉีกตรงนี้นี่แหละ5555.พอไม่มีมันแล้วรู้สึกโอเคมากเลยย ตอนนี้ก็มั่นใจในระดับหนึ่งได้แล้วค่ะ แต่ของเรารอยค่อนข้างหายเร็วนะ ไม่รู้คิดไปเองมั้ย555555.เวลาแต่งหน้าไม่ต้องกังวล ออกมาข้างนอกลั๊นลาได้แล้วจ้า เปรี้ยวเลยย*_**_*

มาอีกแล้วค่า 2 อาทิตย์แล้วนะค่ะเพื่อนๆๆ ซูมดูรอยได้เลยยเนียนค่ะ55555.เราว่ามันสวยอย่างที่เราหวังไว้เลยอะตอนนี้ก็แต่งหน้าจัดเต็มออกมาเที่ยวได้ ไม่ต้องเอาไฮไลท์มาคอยปกปิด อิอิ

สุดท้ายแล้วค่ะ 20 วันแล้ววว ชีวิตดีดี๊แฮปปี้มากก ตอนนี้มั่นใจออกไปเที่ยวได้มั่นใจมากกว่าเดิม55555.แต่งหน้าได้เบาๆใสๆไม่ต้องลงหนักๆปกปิดแบบเมื่อก่อนเลย คอนเฟิร์มเลยตั้งแต่มาทำรู้สึกดีขึ้น  จากที่เมื่อก่อนส่องกระจกทุกวันเหมือนวิ่งผ่านมันไปเฉยๆ5555.เราไม่ชอบเลย ตอนนั้นนะแต่ตอนนี้ชอบมาก เราขอแนะนำที่เลยสำหรับใครที่สนใจคุณหมอทำออกมาตามความต้องการและตามความเหมาะสม อิอิ

หลังทำ20วัน (3).jpg (282.12 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 3)

หลังทำ20วัน  (3).jpg
สวยอะ  อยากทำเหมือนกัน
สวยจังเลยค่ะ
จมูกเข้ารูปสวย
สวยๆๆ มากค่ะ
เจ็บไมค่ะตอนทำ
ทรงจมูกสวยขึ้น
ราคาเทา่รัยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้