ดู: 1206|ตอบกลับ: 12
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จากสาวหน้าหมวยพอมีดั้งช่วยก็แอบลูกครึ่งนะเว่ยยย รพ.เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่ะ เราชื่อกีตาร์ ขอออกตัวก่อนนะค่ะ วันนี้จะมารีวิวไปเสริมจมูก Princess Noes ที่ รพ.เลอลักษณ์ค่า ไม่ได้ขายของหรือมาโฆษณาแน่นอน5555555. แต่จะมาเล่าประสบการณ์จริงๆที่เราทำมาโดยตรงค่ะ เริ่มต้น..เดิมที.. เรามีดั้งนิดหน่อย แต่เนื้อตรงช่วงปลายจมูกนี่เยอะมาก ถ่ายรูปหน้าตรงที่มองไม่เห็น555555. แบบรูปด้านล่างเลยค่ะ

ละอีกอย่างเรียนมหาลัย คนสวยๆพรึ๊บบบ5555 เห็นละแบบอยากสวยแบบเค้าบ้าง ชอบมองเค้าบ่อยๆจะเป๊ะอะไรเบอร์นี้ค่า เลยมีความคิดที่อยากเปลี่ยนแปลงตัวเอง นับวันก็ยิ่งโตขึ้นเรื่อยๆ แต่ยังเหมือนเดิม55555. ในขณะที่ทุกคนเปลี่ยนไปพัฒนาตัวเองขึ้นเรื่อยๆ555555.
        เราคิดว่าไม่ได้ละ  ต้องทำอะไรสักอย่าง!! ไปปรึกษาเพื่อนค่ะ อยากทำดั้ง555555.ไปที่ไหนดีเลือกไม่ถูกเลยเพราะเดี๋ยวนี้ รพ. คลินิค ความงามนี่เยอะมากๆ คนที่เข้ามารีวิวก็เยอะอีก เราก็ไม่เคยทำอะเนาะ กลัวจะพลาดแก้นั่นโน่นนี่วุ่นวายอีก5555.เราเลยปรึกษาเพื่อนก่อนอันดับแรก เพื่อนๆก็เลยแนะนำเป็น รพ. เลอลักษณ์มา เราก็รู้จักค่ะเคยได้ยิน  เรียกได้ว่าเพื่อนที่มหาลัย คณะนั่นสาขานี้ก็เคยไปทำที่นี่กันทั้งนั้น ถ้าไม่ดีจริงจะบอกต่อหรอ จริงมั้ย??

เราเลยเข้ามาปรึกษาผู้เชี่ยวชาญที่ รพ. ก่อน อยากทำจมูกให้ช่วยข้อมูลช่วยแนะนำ ความโด่งประมาณนี้ได้มั้ยประมาณนี้ ก็บอกเค้าไปเลยค่า แต่สรุปเราก็เลือกเป็นทรง Princess Noes โด่งสวยพุ่ง ปลายแอบหยดน้ำเบาๆ555.จะได้สวยดุดเจ้าหญิงแอลซ่าไปเลย เอ้ย ไม่ใช่ละ แฮร่ๆ หลังจากคุยรายละเอียดเรียบร้อยแล้วก็กลับบ้านได้

วันนี้ถึงคิวเข้ามาผ่าตัดแล้วน้า อะให้ดูรูปด้านข้างกันหน่อย รอแปปเน้อออ เดี๋ยวมาอัพเดตค่า

มาแล้ววค่า 5 วันนะค่ะเพื่อน อาจเห็นมีบวมนิดนึง พึ่งไม่กี่วันเอง ต้องรออีกสักพักค่ะ หมั่นกินยา ประคบเย็นบ่อยๆ ห้ามขี้เกียจนะ5555 จะได้เข้าที่เร็วๆ หลังทำเสร็จเราก็ใช้ชีวิตปกติออกไปข้างนอกได้  แต่จะยุ่งยากก็เวลานอนนี่แหละค่ะ55555.ต้องนอนหมอนสูงยาวๆเลยค่ะช่วงนี้ มันจะไม่ค่อยสนิทระแวงกลัวจะไปโดน อย่าพึ่งไปสัมผัสเด็ดขาดเลยนะ5555.
        แต่ขอเล่าอีกนิดดด  คือเมื่อวานเราพึ่งไปมหาลัยมาเพื่อนๆ อาจารย์ก็แซวทักกันไปทำไรมาสวยนะเนี้ยย5555.เราก็แบบอย่าแกล้งได้มั้ย เขินนะเว่ยย ไม่ชอบ  แต่เพื่อนก็บอกสวยขึ้นเยอะมาก ผิดหูผิดตา คิดถูกที่ทำ แล้วจะบอกว่าไม่ได้แกล้งพูดจริงๆ มั่นใจหน่อยสิ มันดูเหมาะกับหน้ามากๆ แอบคล้ายพวกลูกครึ่ง555555.
        แต่หลังจากที่เพื่อนพูดคนอื่นทักเราก็เลยมั่นใจมากขึ้น ก็มาคิดนะเออที่มันพูดกันก็จริงนี่หว่า จากนั้นอย่าพูดถึงเลยก็สะบัดบ๊อบใส่ทุกคน5555.  แต่เอาเข้าจริงโดยรวมเราก็ชอบอะ มันเหมาะกับหน้าเราจริงๆ  เหมือนเกิดมาเพื่อข้าโดยเฉพาะ 5555.  แต่ก็ดีค่ะมั่นใจขึ้น  สวยขึ้น แต่งหน้าง่าย  ไม่ต้องไลท์ดั้งหนักๆแล้ว  โนสนโนแคร์แล้วค่ะก็เบ้าหน้าดีแล้ววะแกรรร
ราคาเทา่รัยค่ะ
น่ารักมากๆๆค่ะ
น่ารักน่ะค่ะ
น่ารักเชียวค่ะ
น่ารักมากเลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้