ดู: 1097|ตอบกลับ: 11
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] แค่เปลี่ยนทรงจมูกใหม่ก็น่ารักคูณ10ได้ด้วยทรงIdolNose ที่รพ.เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่ะ วันนี้มารีวิวเรื่องจมูกค่ะเพื่อนๆมาแนวดราม่าหน่อยนะค่ะ เมื่อ2ปีก่อนเราอ่ะ!มีคนทักเราว่าเฮอ!แกรเราว่าถ้าแกรมีดังจมูกแกรจะสวยน่ะ อุ้ย!พุดแบบนี้เราก้ไม่ได้จะทันคิดไรมากค่ะ เก็บเงินละไปทำเลยค่ะ เป็นคลินิกซึ่งเราเองก้ไม่ได้คิดไรมากค่ะ ไปทำเลย งงป่ะ++555 แล้งวเป็นไงละตอนไปทำก็เปนยาชาค่ะซึ่งเรารู้สึกว่าเฮ้ยทำไมน่ะ ก็แอบกลัวเจ็บน่ะค่ะ เพลียมากก้ขอแค่จมูกออกมาสวยก้พอค่ะ พอทำเสร็จอยากรู้ไหมค่ะ เป็นไง เราบอกคุณหมอคลินิกนั้นว่าอยากได้เป็นทรงปลายพุ่งสันจมูกโด่งค่ะ แต่พอทำมาโอ้ย!เพลียค่ะ ดังภาพด้านล่างเลยค่ะ สันจมูกมาน้อยมากค่ะ แถมเอียงด้วยเรารู้สึกว่ามันไม่โอเครเลยค่ะ เพื่อน ๆ

เราเลยไปศึกษาหาข้อมูลค่ะคราวนี้เพราะเราเจ็บตัวมาหนึ่งครั้งละเราก้ไม่อยากเจ็บตัวหลายรอบค่ะ เราเลยมานั่งดูรีวิวในเน็ตรอบนี้คงต้องศึกษาแบบละเอียดเลยทีเดียว เราชอบทรงของโรงพยาบาลเลอลักษณ์นะค่ะ เป็นทรงจมูกที่ทรงสวยเลยค่ะ ชื่อว่าทรงIdol Nose ค่ะ  สันจมูกโด่งปลายจมูกสวยเลยค่ะ เราก้ลองโทรไปจองคิวที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์แบบสวยๆค่ะ
        อยากเห็นภาพไหมค่ะว่าหลังจากที่เราเปลี่ยนเป็นทรงจมูกIdol Nose แล้วจะสวยโด่งขนาดไหน เราว่าเราชอบน่ะค่ะ เพราะทรงจมูกทำให้ใบหน้าเราดูละมุมขึ้นคมสวยเลยค่ะ ไม่ต้องพึ่งมุมกล้องค่ะ สวยเลยแหละแกร!

เป็นไงบ้างค่ะสันจมูกสโลปเด่นมากเพราะเดิมจมูกเรายาวอยู่แล้วค่ะแต่ว่ามันไม่โด่งและเข้ารูปสวยค่ะ เราว่ารอบนี้ทำกับโรงพยาบาลเลอลักษณืกับคุณหมอปิติ สวยปังมากค่ะ  มาๆๆจะเล่าเรื่องที่เราไปเสริมให้ฟังว่าบรรยากาศครั้งนั้นเป็นไง
        วันนั้นเราเข้าไปตามวันนัดใช่ป่ะ พอเข้าไปเฮ้ยแกร!บรรยากาศโรงพยาบาลดีมากค่ะสวยมากค่ะ มีน้องพนักงานให้คำปรึกษาดีมากค่ะ มีการให้เราได้เลือกดูซิลิโคลนด้วยค่ะ เพื่อนๆ เราชอบทรงIdol Nose เลยเลือกเป็นทรงนี้ค่ะ อิอิ ทำกับคุณปิติ ค่ะ เราเลย พร้อมแล้วก็ลุยเข้าห้องผ่าตัดกันค่ะทำที่นี้พิเศษมากค่ะ มียานอนหลับ+ยาชา คือตื่นมาสวยเลยค่ะ เพื่อนๆ คุณหมอมือเบามากๆๆค่ะ และให้คำปรึกษาดีมากๆค่ะ
        ช่วง 1 วันแรกที่เราทำไปนะ โห้ มีอาการบวมเล็กน้อยคค่ะ อิอิ ช่วงนี้เราเลยไปซื้อหมอนรองคอมาใช้ค่ะ เพราะกลัวนอนตะแคง และนอนหมอนสูง ประคบเย็นค่ะ เพื่อลดอาการบวมค่ะ

ช่วงแรกๆๆๆ ที่เราเห็นในภาพก้ต้องอดทนนะค่ะเพื่อนๆเพราะถ้าผ่านช่วงนี้ไปแล้วเราก้จะโอเครมากๆค่ะ เพราะทรงจมูกจะเริ่มเข้าที่สวยสักประมาณ 7 วันค่ะ

ทรงจมูกสวยมันก้ช่วงสร้างความมั่นใจได้เยอะนะค่ะ เพราะเวลามีคนทักโดยเฉพาะคนใกล้ตัวว่าเราไม่สวยนี้เป็นเรื่องที่นอยมากค่ะ +55555 เราเลยต้องลุกขึ้นมาพึ่งมีดหมอนี้แหละค่ะ +555 แล้วไงค่ะ การตัดสินใจในครั้งนั้นมันดีมากค่ะ เพราะตอนนี้ชีวิตเราดีขึ้นมากๆค่ะ ดูดีขึ้น สวยงามมาก อิอิ รอยยิ้มนี้มอบให้กำลังใจทุกคนที่จะเสริมจมูกนะค่ะ ...
น่ารักเลยค่ะ
น่ารักขึ้นนะ่ค่ะ
น่ารักขึ้นนะค่ะ สวยๆๆ
ราคาเท่ารัยค่ะ
ทรงจมูกสวยมากคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้