1เฟรม
ดู: 1105|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เครื่องสำอางค์] จำหน่าย แชมพูสมุนไพรพร้อมเคลือบสีผมเป็นธรรมชาติ โดยไม่ต้องใช้ครีมนวด

[คัดลอกลิงก์]
[center]แชมพูสมุนไพร
( FIVE LITTLE TREES )

"แชมพูสมุนไพรพร้อมเคลือบสีผมเป็นธรรมชาติ  โดยไม่ต้องใช้ครีมนวด"

จำหน่ายครีมหมักผมสมุนไพร ปิดผมขาว มีส่วนผสมสมุนไพร 100% ปราศจากสารเคมี
ใช้ได้กับทุกสภาพเส้นผม ทั้งสุภาพสตรี และ สุภาพบุรุษ สมุนไพรจะเคลือบผมชั้นนอกสุด
จึงช่วยปกป้องเส้นผมจากแสง UV และสารเคมีที่มีอยู่ทั่วไปในอากาศ
บำรุงหนังศรีษะให้ชุ่มชื้น ช่วยบำรุงเส้นผมให้นุ่ม เงางาม มีน้ำหนัก
รักษาอาการคันศรีษะ ที่เกิดจากรังแคหรือเชื้อราบนหนังศรีษะ
และฟื้นฟูผมเสียจากสารเคมี  ทำให้รากผมแข็งแรง ลดอาการผมร่วง

ด้วยสูตรเฉพาะของผู้ผลิต ไฟว์ ลิตเติ้ล ทรี ช่วยให้คุณเลือกสีผมได้ตรงใจคุณ มี 4 สูตร
1. สูตรอัญชัน ช่วยเปลี่ยนโทนสีผมให้เป็นสีน้ำตาลประกายแดง
2. สูตรขมิ้น ช่วยเปลี่ยนโทนสีผมให้เป็นน้ำตาลประกายส้ม เหมาะสำหรับผู้ที่ชอบผมออกสว่าง
3. สูตรโทนสีน้ำตาลเข็ม (Dark Chocolate) เหมาะสำหรับสำหรับผู้ที่มีผมขาวมาก
4. สูตรสีดำธรรมชาติ. (Soft Black) เหมาะสำหรับสำหรับผู้ที่มีผมขาวมาก
สูตร 3 และสูตร 4 นี้ มีส่วนผสมของ อินดิโก (INDIGO)
ซึ่งเป็นพืชที่นำมาใช้ย้อมสีผมโดยตรง นานนับพันปี

สินค้าพร้อมส่ง จำหน่ายทั้งปลีกและส่ง รับสมัครตัวแทนจำหน่ายทั่วประเทศ
ไม่มีส่วนผสมของ   : สารกันเสีย ,ซิลิโคน ,น้ำหอม ,สารป้องกันเปลี่ยนสี
ปิโตเคมีคอล ,พาราเบน  และสี ผลิตจากสมุนไพรธรรมชาติ 100%

เข้าชมสินค้าเพิ่มเติมได้ที่
www.fivelittletrees.com
www.facebook.com/fivelittletrees
www.instagram.com/5_little_trees

สอบถามเพิ่มเติมได้ที่
083-666-6959
Line id : 5littletrees
Email :
fivelittletrees@yahoo.com

แชมพูสมุนไพร,แชมพูปิดผมขาว,แชมพูเปลี่ยนสีผม,ครีมหมักผมสมุนไพร,ครีมปิดผมขาว,สมุนไพรปิดผมขาว

[/center]
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้